1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dùng condom loại gì bây h?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi vhh90, 20/09/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

Hic hic chết cả cười.
    Hồi trước, nghe thấy quảng cáo BCS @OK - Nhà vô địch rất nhiều. Bên cạnh đó còn có Trust - Không cần nói BCS, Chỉ cần nói Trust. Về sau, lại xuất hiện nàng @Yes kiều diễm và Chàng kỵ sĩ @Hello dũng mãnh.
    Mấy anh này được nhà nước trợ giá. Nếu các bác mua lẻ thì đắt. Làm cả một mẻ khéo rẻ hơn nhiều ấy chứ. Hic hic, bác nào kêu loại gì gì 19.000/hộp 3 chiếc. Nghe mà thấy ghê quá. Số tiền đấy khéo cánh SV nhà mình được mấy ngày no nê!
    OK, Trust, Hello, Yes được sản xuất ở đâu ấy nhỉ? Tên công ty là gì? Bác nào biết pót lên cái!
    Bây giờ, sao lắm loại thế nhỉ. Có bác nào làm quả thống kê thử xem có bao nhiêu loại BCS trên thị trường VN cái nhỉ. Nhưng chỉ thống kê trên những nhãn hiệu chính thống thôi, không chơi hàng lậu!
    Harrykism - Vì chất lượng cuộc sống!
    Được harrykism sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 22/09/2003
    Được harrykism sửa chữa / chuyển vào 14:39 ngày 22/09/2003
  2. ghet_ca_sau

ghet_ca_sau Thành viên quen thuộc

Dùng thường xuyên như vậy mà dùng loại 19k/3 cái thì hơi tốn!Có lẽ nên dùng kết hợp!
    Mất tiền là mất ít,mất tình cảm là mất nhiều,mất sức khoẻ là mất tất cả!
  3. risky99

risky99 Thành viên rất tích cực

mấy loại ok hay trust đeo vào như bê tông cốt thép
  4. xxxmanxxx

xxxmanxxx Thành viên mới

Các bác có biết loại condom nào không có sẵn chất bôi trơn không nhỉ? Nhà em bị dị ứng với tất cả các loại chất bôi trơn.
  5. vangbongmotthoi

vangbongmotthoi Thành viên mới

Tất nhiên có loại không có lubricant chứ! Tôi có biết loại Trojan xám (rất phổ biến ở Bắc Mỹ) hay là Manix non-lubricant dùng khá tốt! Nhưng tốt nhất bạn nên yêu cầu nhà bạn đi khám bác sĩ vì hiện tượng dị ứng đấy đôi khi gắn liền với một số bệnh nhiễm trùng.
  6. xxxmanxxx

xxxmanxxx Thành viên mới

Trời, ở Bắc Mỹ à? Thế thì tôi chịu. Bác có biết ở Hà Nội có loại nào không? Còn gọi là dị ứng nhưng cũng không hẳn là dị ứng. Nhưng đơn giản là nhà tôi không thích. Chỉ là vấn đề tâm lý thôi. Nhưng tôi vẫn muốn giải quyết triệt để vấn đề sao cho nhà tôi thật thoải mái.