1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dụng cụ du lịch của dân phượt đó là đèn đi đêm !

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi maugiang, 26/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maugiang

maugiang Thành viên quen thuộc

Dụng cụ du lịch của dân phượt đó là đèn đi đêm !

Em thấy các chuyến đi phượt chắc chắc ko thể nào thiếu 1 thứ đó là đèn pin cầm tay nay em lam topic này để anh em có đèn thì vứt vào xem xem nào:
    Cái đèn này là của ông anh em hàng xach chân ja bần đem về tên model của nó là Gentos XF 505xr, đây là đèn dùng pin sạc dùng liên tục là 5 tiếng với muc độ max, còn muc độ min thì là 6 tới 7h đồng hồ. Sạc mất 5h đồng hồ là pin đầy, pin có công suất là 2000mAh, đây là đèn ko dùng bóng sợi đốt mà dùng đèn Led trong các ô tô, đèn này có thể nói là tương đương với đèn pha ô to đó nha
    Đây là hình ảnh em nó còn mấy cái đèn nữa nhưng em chưa chụp ảnh show được hẹn anh em trong tương lai gần ah.
  2. boobaaboo84

boobaaboo84 Thành viên mới

hi hi mình cũng có 1 cái đèn pin như bạn...nhưng dài hơn.nnhưng của mình là dùng pin thôi chứ k hiện đại như của bạn có sạc...cái đèn của minh tháo cái đầu đèn ra có thể treo lên dùng trong diện rộng nó sáng toả ra như 1 cái đèn to...ở dưới đít có 1 cái móc câu 1 con dao nhỏ ....để mai mình chụp hình rồi up lên
  3. banchanviet

banchanviet Thành viên mới

đèn dẹp lắm!
    nhưng Hình như có cái topic về buôn bán lặt vặt trên box rồi thì phải!
  4. kingnothing79

kingnothing79 Thành viên mới

Nhìn cái đèn pin cũng thấy hay. Cái này bạn có bán lại không? Mình cần cái này lắm, cực sáng mà càng gọn thì tốt.
  5. sysing

sysing Thành viên mới

Ông ẻm khoe hàng nhá thể nào cũng bị Mod khoá Topic vì Sờ pham
  6. maugiang

Hic hic hàng này anh em mang từ japan về chỉ để xài chơi thui không bán ah do vậy em mới có cơ hội đem đi phượt được. Hôm này đi chơi cùng anh tieuyenthanh do vậy sẽ được testing thoải mái he he. Mod ơi em ko có ý spam mà có các topic nói về các dụng cụ đi phượt do vậy em đưa cái đèn này lên để anh em tham khảo mà. hi hi
    Đèn này mua ở Việt Nam không có đâu ah, mấy cái đèn này chỉ để xài không bao giờ bán cho dù nghèo đói kiết xác.
    Nếu anh em đi phượt em nghĩ đây là 1 loại đèn rất cần cho anh em đó.

các pác thấy có topic này đúng không àh
    http://gsm.vn/forum/main/showthread.php?t=133119 bên mu
    bên mua re.vn cung co 1 topic vay nhung mà delete rùi
    Được maugiang sửa chữa / chuyển vào 23:38 ngày 26/03/2009
  7. HYATOKUTE

HYATOKUTE Thành viên mới

Cho em giá fix nha
  8. tieuyenthanh

tieuyenthanh Thành viên mới

Cái này chỉ là show hàng để anh em cùng thưởng thức thôi.. công nhận là hàng khủng thiệt... chú Giang show thêm tí nữa cho anh em thêm độ máu. Rùi đưa ra cái giá giật .. hết cả mìn lên nữa..
    Bác nào có người nhà bên Japan mà nhập đc hàng này về thì tốt cho anh em quá.
  9. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Bác ý show lên đây cho anh em thèm ý mà
  10. maugiang

Ha ha ha chỉ có 2 bác này hiểu em thui hi hi, hàng này chỉ show cho anh em thích thú thui chứ chẳng bán chác gì cả, tối nay đem 4 trong 5 cái đèn đi reveiw cùng anh tieuyenthanh, hế hế. Tiện đường về em chụp vài tấm ảnh đèn soi xuống sông Hồng khéo còn nhìn được tận đáy của sông Hồng cho mà xem có con cá chép hồng nào đúng vào tấm ngắm của đèn thì vui lém đây. Các pác đợi tầm 10h tối nay đảm bảo có ảnh review nha, anh Dũng đem theo máy ảnh nhé, em cũng đem 1 chiếc nhưng mà về em chụp sau ở sông Hồng. Tối nay hẹn anh ở địa điểm nào vậy ta pm nhanh nhé em ko có mobile đâu khó liên lạc lém