1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DUNG NGỌC trả lời bác thichcoca và ae ttvnol về chuyện tại Dung Ngọc

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi thangle88, 19/03/2015.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Txperiaphone

Txperiaphone Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có cái chị gì lùn lùn hơi đen ấy. có vẻ khó chịu, hay kiểu khệnh khạng. ok mỗi bạn gầy gầy dán màn hình. trước mang ip4 của đứa bạn ra thay màn 600k. nhưg thay xong màn bị 2 vết thâm (h vẫn còn). có ý kiến và bảo được thay nhưg nửa tháng sau vẫn " chưa có màn", r nó chán ko thay nữa. bác xin lỗi là thành ý rồi. nhưg nhân viên bác ổn định được thì ae ko ngại ủng hộ bác đâu :D đấy là lời xl tốt nhất vs k.hàng bác à
    son5349onlyphone thích bài này.
  2. thangle88

thangle88 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Dear bác em PM riêng cho bạn thichcoca rồi thấy bác góp ý, nên vào cop qua để sửa lịa, ý là bảo bác vào xem lịa đã thay đổi theo góp ý của bác
    thanks bác
    vâng, thái độ vậy mình là quản lý cũng có trách nhiệm, xin nhận lỗi với bác. em về cải cách lại mong bác quay lại để góp ý
    thanks bác
    Vâng, bác nói đúng, em cũng muốn được như tgdd lắm
    Bác nói đúng tâm sự của em, hiz. Tối nay nghỉ học về khắc phục hậu quả
    Thật sự em cũng đã quán triệt nhưng vẫn bị lỗi vậy hiz. Hết thuốc chữa rồi bác à. Cho nghỉ thôi, kiếm nhân viên khác cẩn thận về
  3. hailonghp10

hailonghp10 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

1
  4. kennyphan

kennyphan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Dài quá anh không đọc hết , thôi thì cũng viết vài câu cho em
    Thực ra có topic này cũng tốt, không có topic này chắc sẽ chẳng bao giờ mà em đọc được những dòng này (cũng là sự thật - sự thật thì hay mất lòng - a nói trước)

Cùng kinh doanh trên TTHP, a cũng hay đi ủng hộ mọi người, nhiều lắm
    Ủng hộ e cũng nhiều, mua từ case IP4 đến giờ là IP6+, có đợt dùng con IP5S , bị lỗi màn hình, e thay cho anh, em có nói về bảo hành 1 đổi 1 trong 1 tháng, anh đồng ý. Dùng chưa được 1 tháng thì anh bị toạch, a lại mang đến cho em bảo hành, em cũng nhận bảo hành (không nói gì cả, ko notice, ko dặn dò) . A yên tâm mang về

1 lúc sau bên e gọi báo anh không thay được trong ngày, lý do : không có màn hình thay thế, mai màn hình mới về anh à / anh bận quá nên bảo em đi mua / lấy ở đâu ở HP rồi a gửi tiền thôi chứ đợi em a ko có máy làm việc, e đồng ý

Đến chiều muộn ngày hôm kia (sau 2 hôm) a mới nhận được máy, và 1 triệu đồng tiền bảo hành :v

Bất ngờ và Thất vọng

A chia tay em từ đó đến giờ được hơn 1 năm và sẽ không bao giờ quay lại (tự nhủ trong lòng)
    dieishappy thích bài này.
  5. 10220119

10220119 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đang theo dõi ..........:-D
  6. hailonghp10

hailonghp10 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

10220119 thích bài này.
  7. nguyentung71093

nguyentung71093 Thành viên tích cực

toàn thể ae ttvnol hóng cờ líp chấn chỉnh nhân viên full hd 1080 k che của bác=D>=D>=D>=D>=D>=D>
  8. Color0fLife

Color0fLife Thành viên gắn bó với ttvnol.com

vinasoi tiếp
  9. juniotran90

juniotran90 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hôm nọ trời mưa lai thằng bạn qua mua cái ốp cho con note4, vào đó lúc 2h kém mà nhân viên bảo anh ơi của hàng em đang nghỉ trưa, tức lộn ruột đi về luôn
  10. onlyphone

onlyphone Thành viên gắn bó với ttvnol.com

M ko phải nói xấu sau lưng nhưng m cũng là khách quen mua ốp và phụ kiện chỗ b mấy chục lần.B nữ lùn lùn thái độ rất ko tốt.m đi dán hộ bà chị miếng cường lực con note 2.b ấy ko góp ý m là khi dán sẽ bị hở 2 bên.khi dán xong m thấy 2 bên hở mỗi bên kh 2ly.m bảo thế này dùng sao đc.chưa dùng bụi đã lọt vào....sau đó b ấy kêu ko biết.e chỉ biết dán.lỗi a tự chịu....và sau lần đó m đã ko đến c.h b 1 lần nào nữa...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa