1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dưỡng da trắng da sáng với Pure C+ Vitamin C Ampoule

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi nguyen_phuong2016, 11/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyen_phuong2016

nguyen_phuong2016 Thành viên mới

Tinh chất vitamin C tinh khiết giúp mang đến làn da trắng sáng - đẩy lùi mọi dấu hiệu lão hoá một cách toàn diện.
    Em này rất là hot trong năm vừa qua, đang lúc da có quá nhiều thâm nên cũng cắn răng mua em này về xem sao.
    Packing: chai thuỷ tinh màu nâu cánh gián, vòi bóp giống như các loại serum, ampoule thường thấy, em này cong bonus thêm 1 cái nắp nhựa trắng trong suốt ở ngoài nữa.
    Texture: màu nâu cánh gián luôn, lúc đầu mình cũng dùng cả sáng và tối nhưng da lại bị hạ tone da rất nhiều, xong mình mới chuyển qua dùng tối nhưng vẫn không cải thiện hơn vì bản chất em này màu nâu cánh gián bôi lên là da tối thui luôn. Mình dừng 1 thời gian sau đó dùng lại với cách mới của mình thì thấy có cải thiện hơn rất nhiều.
    Cách dùng: tối bôi như bình thường để 5-10' sau đó bôi dưỡng ẩm và đi ngủ, sáng dậy dùng nước tẩy trang lau hết màu vàng trên mặt đến khi miếng bông trắng thì đi rửa mặt rồi chấm em này lên những vết thâm hay mụn. Các vết thâm mới thì khoảng 1 tuần hơn là bién mất những vết lâu thì phải mất thời gian lâu hơn. Các cục mụn thì được đẩy lên hết cỡ rồi khô còi lại tự chóc ra. Tính ra thì khá là chậm nhưng hiệu quả cũng không phải không có.
    Giá: mình mua 495k cho chai 30ml dùng khá lâu tính ra cũng không mắc lắm.

Cách sử dụng

- Sau khi rửa mặt sạch và dùng nước hoa hồng. Nhỏ vài giọt ra tay và mát xa nhẹ nhàng trên da.

- Sử dụng 1 lần/ngày (sáng hoặc tối), nhưng sản phẩm hấp thụ tốt nhất là vào buổi tối.

Em này là dòng sẻum viảmin C dễ bị kích ứng và lên mụn nên bạn cân nhắc trước khi mua nhé
    Xem thêm cách trị thâm mụn tại nhà: www.sheis.vn/bai-viet/cach-tri-tham-mun-nhanh-nhat-1492