1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P2).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 09/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chinhlaem

chinhlaem Thành viên mới

Hôm nay mở hòm thư mật ra thấy MOD cong050 gửi thư cho em.
    Subject: Đề nghị thành viên chinhlaem chú ý..
    Nhưng khi hì hục mở thư xem bị nhắc cái gì thì chả thấy..Mỗi 1 dòng..Thư này tự động gửi gì gì đó
    Thế Mod định bảo em chú ý cái gì ạ?
  2. Beckham_ngay_nay

Beckham_ngay_nay Thành viên mới

Đưa cái tin nhắn đấy cho công an, nhờ họ điều tra
  3. chinhlaem

chinhlaem Thành viên mới

Đưa cái tin nhắn đấy cho công an, nhờ họ điều tra
    [/quote]
    Cảm ơn Bec, vụ này đã xong. Đúng là phải nhờ đến CA thật. Họ đã điều tra và đó là tên thích em mà ko được đáp trả. .
    Hú hồn.
  4. violettim

violettim Thành viên mới

các bác cho em hỏi với :((. Em mới bước chân vào mối tình đầu tiên của em, :(, bọn em là bạn, chơi với nhau đầu tiên cũng thân thân rồi chuyển sang thích nhau.giờ bọn em cũng mới yêu nhau được tầm vài ngày nhưng cũng đã ôm hôn,( hôn môi y ah , dù em luôn mím chặt môi lại vì sợ) cho em hỏi thế có phải là nhanh không ah . Em thấy cũng thân mật lắm rồi, liệu thế có phải nhanh không, em liệu có phải là đứa dễ dãi không ah . Mọi người cho em lời khuyên cái vì em thấy sao bạn em bảo bắt đầu chỉ cho cầm tay thôi . Chắc lại phải xitop lại thôi
  5. x8

x8 Thành viên rất tích cực

Hun thì Tráu nên hé môi ra cho ban Tráu nhờ _ chứ hun mà mím môi là ghét nhất đấy _ chỉ muốn dùng cái lưỡi đẩy 2cái môi Tráu ra mà thoai _ thế nên nhiệt tình vào _ đằng nào chả một lần chết thì chết sao cho xứng đáng nhớ
  6. muathu6789

muathu6789 Thành viên mới

Anh chị tư vấn cho em cưa đổ anh ấy, đổ toàn diện, không chỉ bằng lời của anh ấy, mà là cả trái tim cơ,
    anh chị tư vấn giúp em với nhé,
    Em xoa đi rồi, đỡ ngại, em sẽ làm theo những chỉ dẫn của anh
    Được muathu6789 sửa chữa / chuyển vào 15:17 ngày 02/08/2008
  7. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em ép nó phải nói cả ra cái câu như thế này thì đúng là...
    Đừng sấn sổ vào nó thế em ạ! Tuyệt chiêu của con gái là buông câu rắc thính, giăng bẫy nhử mồi chứ không phải lăn xả vào cưa đục đẽo đâu em! <==== Những trò này chỉ tổ làm zai nó sợ thôi!
    Em nên chú ý hơn đến ăn mặc, đầu tóc, nước hoa, lời nói, ánh mắt, cử chỉ, dáng đi v.v.. Túm lại việc của em là làm nó thèm rỏ rãi ra chứ không phải là cho nó thấy em đang thèm rỏ rãi đến mức nào!
  8. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Tớ và bạn gái yêu nhau được hơn 1 năm.Bạn ý yêu tớ nhiều lắm,tớ cũng vậy.Nhưng bạn ấy luôn giận dỗi,lúc nào cũng đòi "thôi","chia tay"...mặc dù tớ biết,chả bao giờ chia tay được cả.Đôi lúc tớ mệt mỏi lắm.Nhưng vì tớ yêu người ta,người ta cũng thế nên đành nhịn.Nhưng nhịn mãi đâu có được.Tớ phải làm sao đây? Bạn bè tớ bảo,tại tớ mới đầu quá quỵ luỵ nên...họ mới thế.Nhưng tớ đâu có làm gì được? Bạn ấy giận ghê lắm,nếu tớ không làm lành thì cũng chả bao h làm lành cả.Mà thực sự,con trai như tớ ko giỏi nhẫn nhịn.Nhiều lúc lỗi chẳng phải của tớ,mà vẫn....1,2 lần thì ok,nhưng...Tớ đã nói thẳng rùi,nhưng hiệu quả là bạn ấy...cũng giận tớ luôn.
  9. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mỗi lần em nó giận mà bạn lại cuống lên như thế thì nó còn củ hành bạn lâu!
    Chuyện này khá nghiêm trọng bởi vì theo tớ thống kê thì những gái (zai) lúc yêu đã hay giận dỗi, giở quẻ, hành tỏi thì xác suất lớn là sau khi cưới sẽ thành Hoạn Thư (vũ phu) ====> người ta phải dạy nhau (và tự rèn mình) từ khi đang yêu!
    Mỗi khi có vụ việc gì mà bạn biết chắc mình đúng, em nó sai thì phải cương quyết không nhượng bộ đến khi nào em nó tự nhận là đã sai thì thôi, thậm chí nó có giận dỗi dọa bỏ cũng kệ! <==== cái này này không phải là vẫn đề sỹ diện hay cò cưa nhỏ nhen mà là vấn đề cốt tử về lâu dài!
    Chịu đau 1 lần để nhổ cái gai ra hay là để đó chịu khổ sở suốt đời? Nếu 1 người mà không bao giờ chịu nhận mình đã sai thì cũng đâu xứng đáng để được yêu? Người yêu có thiếu sót lớn thì phải rèn rũa đến nơi đến chốn! Không rèn được thì bỏ! Còn hơn là sau này rước thánh sống về nhà, suốt ngày phải đội lên đầu!
  10. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Mỗi lần em nó giận mà bạn lại cuống lên như thế thì nó còn củ hành bạn lâu!
    Chuyện này khá nghiêm trọng bởi vì theo tớ thống kê thì những gái (zai) lúc yêu đã hay giận dỗi, giở quẻ, hành tỏi thì xác suất lớn là sau khi cưới sẽ thành Hoạn Thư (vũ phu) ====> người ta phải dạy nhau (và tự rèn mình) từ khi đang yêu!
    Mỗi khi có vụ việc gì mà bạn biết chắc mình đúng, em nó sai thì phải cương quyết không nhượng bộ đến khi nào em nó tự nhận là đã sai thì thôi, thậm chí nó có giận dỗi dọa bỏ cũng kệ! <==== cái này này không phải là vẫn đề sỹ diện hay cò cưa nhỏ nhen mà là vấn đề cốt tử về lâu dài!
    Chịu đau 1 lần để nhổ cái gai ra hay là để đó chịu khổ sở suốt đời? Nếu 1 người mà không bao giờ chịu nhận mình đã sai thì cũng đâu xứng đáng để được yêu? Người yêu có thiếu sót lớn thì phải rèn rũa đến nơi đến chốn! Không rèn được thì bỏ! Còn hơn là sau này rước thánh sống về nhà, suốt ngày phải đội lên đầu!
    [/quote]
    Đã thử,tác dụng ngược lại.Có ai có cách hay hơn không ạ?hậu quả là em khổ sở phóng xe từ Hà Nội về HP,rùi lại HP về HN vì người ta bảo "anh ko cần em nữa thì mình chia tay".
    Có phải tại em đã quá luỵ tình?
    Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều lắm
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa