1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P2).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 09/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MRVToHo

MRVToHo Thành viên mới

Biện fáp cuối cùng dành cho bọn đỉa đói: Thuê mặt rô đi em
  2. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Lại có thêm 1 tiết lý thuyết, tuần này mình lại bộn tiền dạy rồi đây
    - Em cứ cào cấu cắn xé chửi bới, mắng mỏ đê.
    - Mãi mà vẫn ko ăn thua thì chơi đến bài Vàng Anh:
    Em xin các anh, em chỉ có lỗi chứ ko có tội, em chỉ muốn có một đêm ngon giấc, hu hu.
    - Ko ăn thua nữa thì lờ tịt đi .
    Thôi, hôm nay dạy 2 tiết thế thôi, hết giờ, thầy phải đi ăn cơm đây, đói quá
  3. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Chết dở các bác GS/TS/PTS etc giảng kỉu này chết các em h/s. Các bác toàn dựa trên kinh nghiệm cá nhân nhá
    @ chấm chấm gì đó:
    Cắt có nhiều kiểu cắt và nhìu cách cắt. Tuỳ từng đối tượng khác nhau, mức độ lậm của từng đối tượng, hình ảnh của khổ chủ muốn lưu lại trong đối tượng và bạn bè của đối tượng, độ dai dẳng, dễ thương, khó chịu, lịch sự, thô lỗ của đối tượng, độ dày của mặt, lớn của quyền lực, sức nặng của túi xiền -> cách cắt là khác nhau -> ko thể trả nhời 1 cách chung chung được.
    VD nhá:
    Hồi đi làm ở VN, làm bên training, đối ngoại khá nhìu, có 1 số anh quen bít. Cái việc card visit lộ là chuyện thường ngày Nên việc có 1 chú ko biết là ai rủ đi cafe cũng thường lun -> phải cắt sao cho lần sau đỡ lằng nhằng lại ko mang tiếng với đối tác là hợm hĩnh, khó chịu???
    Thường thì việc đầu tiên phải hỏi là anh bên đơn vị nèo? sang bên cơ quan em chưa nhỉ etc ... sau khi bít rõ hơn tí -> hôm nay em lại bận mất rồi, cơ quan nhiều việc, vừa về lại phải đi với bạn em 1 nữa (chuyện thường ngày ở huyện là các gà sẽ hỏi bạn giai hay gái - tất nhiên là giai) Hay hôm nào anh qua cơ quan em, em pha cafe cho anh uống mệt nghỉ lun. Bên em cafe ngon lắm í (giọng vui vẻ, dễ chịu) -> tiện thể câu kéo đối tác ) Các giai sẽ tự hỉu -> thêm bạn, bớt người rủ rê
  4. BBThaoHang

BBThaoHang Thành viên mới Đang bị khóa

Em đã làm hết cả rồi mà chai như đá í Chắc muốn em khóc cho nước mắt lấp đầy con sông kia mới vừa lòng quá (Đùa dại gì khóc cho người dưng )
    Em đã nói em Nhu cương có đủ mà . Mạnh tay chửi rủa hay van xin còn bị làm phiền .
    Chắc mấy cái đuôi này nghĩ rằng đẹp trai ko bằng chai mặt . hic hic
    @MRVToHo : hì hì hì để xem sao chứ kiểu này em tiêu á .Em trốn chui để tránh né hoài
    Được BBThaoHang sửa chữa / chuyển vào 10:46 ngày 11/03/2008
  5. beauhomme

Đã thử đến chiêu " Cá sấu giải vây" chưa ?
    Nếu chưa thì em có thể nhờ cô Tơ Hơ giúp
  6. dadofbtchild

dadofbtchild Thành viên mới

Tức là Tơ Hơ đồng nghĩa với cá sấu???
  7. BBThaoHang

BBThaoHang Thành viên mới Đang bị khóa

Người đàn ông đẹp trai
    Khổ em ko hiểu " Cá sấu giải vây " là gì hết ? Ở trên topic này nói cá sấu gì đó có hiểu gì đâu .Cá sấu = xấu gái hay xấu tính hả anh ?
  8. beauhomme

Cá sấu = xấu gái
    Giờ chơi gậy ông đập lưng ông, nhờ vài con cá sấu tấn công lại đối tượng nhằm cắt đuôi
    @ All: Mời các bác vào tư vấn, tư véo.
    Từ giờ em sẽ lui vào hậu trường thôi, kẻo thành thầy Đỗ Tư Đông thì chết
  9. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Nếu kưng nói thế thì con 1 chiêu cơ mà phải đủ khoẻ để chịu đá to nhá:
    Hôm nào gặp hắn, vênh mặt lên bảo. Em vẫn nói với anh rồi, em ko có tình cảm gì với anh, em có thể yêu người kém anh nhiều điều cơ mà ko bao giờ yêu anh. 1 năm nữa, 10 năm nữa, 100 năm nữa cũng thế Em nghĩ anh hãy dành thời gian đi tìm hiểu người con gái khác phù hợp với anh hơn là phí thời gian vô ích chỗ em
  10. angelsight

angelsight Thành viên mới

đến cái nước này rồi cơ á,chị bơ toàn cục cho em,không van xin,không chửi bới,kệ mịa nó,1 tuần là nản!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa