1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P2).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 09/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuansh150

tuansh150 Thành viên mới

Bơ vừa vừa thôi,bơ wá nó cũng cho out đấy
  2. aa00

aa00 Thành viên mới

Chủ trương là anh sẽ bơ em nó 1 - 2 ngày thôi, bơ lâu quá nó lặn luôn mắc công năn nỉ. Mệt lắm
  3. DREAMTAKER

DREAMTAKER Thành viên mới

Gà này khủng lắm, ưa sờ tay đụng chân, giả vờ sao được khi mình cũng thích Gà, chắc gì đã luộc được Gà mạ bị Gà nó mổ cho, chỉ cách nào mà hắn phải tự nhận ra là ngọc đang ở trước mắt...
  4. busicare

busicare Thành viên mới

cái chính là em thích vặt lông của gà ở... bộ phận nào
    Còn đơn giản nhất... em làm thế nào để đưa Gà lên giường...
    nằm ngửa hay nằm sấp là tuỳ em, sau đó... nhổ tóc sâu hay tóc bạc gì đấy cho Gà (già hay trẻ đứa nào chả có). Thế là cũng giải quyết được cái mơ ước "vặt lông Gà" của em...

5. MRVToHo

MRVToHo Thành viên mới

Thời buổi này "cháu" thấy gà nào chả nhuộm tóc hai-nai, chả duỗi tóc thẳng tưng ra. Lấy đâu ra tóc bạc mí tóc sâu mà nhổ hả "bác"?
    Hay là ý "bác" nói "vặt lông" gì mà "cháu" k hiểu nhỉ!?
  6. DREAMTAKER

DREAMTAKER Thành viên mới

Cách anh này chỉ giải quyết được bề nổi " NHỔ LÔNG GÀ " . Thưa anh nếu có ý nhổ thật, lông thật thì em chẳng tha lông nào, ko kể sâu, bạc nhổ hết, cái ý của em nhờ mấy anh chỉ cách làm thế nào để Gà nhận ra là em like Gà thật và Gà cưa em vì thích em thật chứ ko phải chỉ để lấp trống. Vì trong lúc cưa em Gà vẫn nói là thích cô kia lắm nhưng vì thế này..vì thế kia nên đành cưa em vậy....Thế có thô không..Em đau lòng lắm.
  7. busicare

busicare Thành viên mới

Thế mà cũng phải đau lòng... Gà nói thế... em cúi mặt, ngón chân di di dưới đất... tay mân mê tà áo... đoạn... ngước lên, mắt long lanh ngấn nước...: "Anh!!! Các cụ trước đây có câu - Không có chó, bắt mèo ăn.. kứt- anh không cưa được bạn ấy, anh quay sang cưa em... thú thật... vì cũng có tình cảm với anh, nên em không đành lòng coi anh là... kứt"... XONG
  8. angelsight

angelsight Thành viên mới

cho em ý kiến,cái này có nằm trong giáo trình kưa cẩm đâu?em có fải ghi vào vở không?
  9. angelsight

angelsight Thành viên mới

em bảo nằm xuống là đổ xuống chứ không fải là...fải là nằm xuống như bác nghĩ.,mà bác bảo làm thế thì dễ rồi á,hệ hệ em nói thiệt là kết rồi bác đừng rườm rà bơ biếc gì,cẩn thận lại nhầm kế sách đấy,bơ nó nó bơ lại thì cuống quít!
  10. .

. Thành viên quen thuộc

Cảm ơn các bạn đã tư vấn .
    Đối tượng của tớ thì nhẹ nhàng nhưng rất dai, trông cũng tàm tạm . Con gái chắc chọn cách cắt nhẹ nhàng nhể? Nhỡ gặp thằng nào điên tình nó lại choạch cho một phát thì teo đời em
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa