1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P2).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 09/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rougemodeux

rougemodeux Thành viên mới

ai cho em hỏi là em mới lập nick nhưng k lập topic đc là sao ạ ??
  2. napster90

napster90 Thành viên rất tích cực

Mọi người cho em hỏi kinh nghiệm về mặt chiến thuật với. Chuyện là như thế này, em rất thân với một bé kém em 1 tuổi. Thích bé ấy, bé ý cũng biết nhưng lại bảo với em từ hồi trước là chưa biết yêu ai bao giờ, từ yêu chưa từng có trong từ điển
    Rất hay làm những cái vô tâm làm em đau và chưa bao giờ chịu nhận sai. Tối qua em cú thế là vào nói chuyện, cãi nhau....... nó lại quay ra bảo là không yêu em ???
    sau đó lên một diễn đàn đại loại như ttvnol viết một bài :
    "Được rồi. Mu*a đi mu*a t0 vào hahaha.
    Con gái cũng có thể bị les, les thì ko bao giờ cần con trai. Thế thì hoa hướng dương cũng có thể ko bao giờ cần mặt trời nữa chứ phải ko =) )))))))))))))))))))
    Đúng rồi đấy."
    Theo mọi người em nên xử trí như thế nào bây giờ trong ngắn hạn và trong dài hạn thì như thế nào. Em rất yêu nó nhưng mà cứ như thế này thấy như bị đùa giỡn ấy, khó xử mọi người ạ.
  3. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

1 - "từ yêu chưa từng có trong từ điển" + "nó lại quay ra bảo là không yêu em" <===== sao mà câu trước với câu sau của chú nó đá nhau vỡ mồm thế? Nó chưa yêu ai thì tất nhiên là chưa yêu cả chú ====> sao chú phải nghĩ?
    2 - Mấy cái trò kiểu như lên diễn đàn cười sằng sặc + nói lải nhải một mình của nó càng chứng tỏ nó đã rất kết chú + nó còn thấy buồn khổ hơn cả chú sau mỗi lần cãi cọ! ====> chú cứ kê cao gối mà ngủ! làm trò chán rồi nó sẽ tự làm lành trước!
    Nói túm lại là chú 90, em nó 91 =====> cả 2 còn nhiều thời gian cho việc rèn luyện để trở thành 1 người iu... bớt chuối củ hơn! Hãy rộng lượng với em nó và rộng lượng với chính mình!

4. BachCotTinhz

BachCotTinhz Thành viên mới

chị chả thấy đùa giỡn gì ở đây cả, em nó fản ứng tự nhiên thôi mà. Gái nó có ít nhiều tình cảm với em rồi, em thích thì cứ tiếp tục thôi.
    Nhưng chị thấy nó có tố chất của 1 đứa sáng nắng chiều mưa, nchung tâm lý ko ổn định đâu, yêu thì cũng nhiều lúc mệt đấy. Hay là tranh thủ giải tán luôn đi
  5. BachCotTinhz

BachCotTinhz Thành viên mới

tại nick em mới quá
    spam thêm nhiều vào là tha hồ mở topic nhé
  6. napster90

cái sáng nắng chiều mưa thì em biết rõ chứ, khó chiều
    em chả muốn giải tán. yêu nó đc 2 năm rồi, trừ khi là ko còn cách khác.
    em ngại phải xây dựng lại mới từ đầu lắm. học hành cũng bận nữa
    anw thanks chị nhiều
  7. bach_cot_tinh_xinh

bach_cot_tinh_xinh Thành viên mới

cái sáng nắng chiều mưa thì em biết rõ chứ, khó chiều
    em chả muốn giải tán. yêu nó đc 2 năm rồi, trừ khi là ko còn cách khác.
    em ngại phải xây dựng lại mới từ đầu lắm. học hành cũng bận nữa
    anw thanks chị nhiều
    [/quote]
    chị tưởng mới trong gđoạn đầu chứ té ra 2 đứa đã yêu nhau đc 2 năm rồi cơ àh Thế thì cũng ít khả năng em nó đùa giỡn lắm
    mà tính em nó hâm hâm như thế, em chịu đc 2 năm rồi thì chắc sau này cũng k vđề gì đâu
    Nchung ko còn gì để nói
  8. napster90

chị tưởng mới trong gđoạn đầu chứ té ra 2 đứa đã yêu nhau đc 2 năm rồi cơ àh Thế thì cũng ít khả năng em nó đùa giỡn lắm
    mà tính em nó hâm hâm như thế, em chịu đc 2 năm rồi thì chắc sau này cũng k vđề gì đâu
    Nchung ko còn gì để nói
    [/quote]
    cũng không biết có nên gọi là yêu hay không chị à ...
    rất thân nhau được 2 năm thì đúng hơn, chưa bao giờ nói lời yêu.
    còn lời thích thì nói rồi
  9. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

mặc dù hôm qua trời rất mưa, nhưng mình vẫn đưa cáo ra khỏi hang và tổ chức 1 buổi sn khá lãng mạn chỉ với 2 người cho cáo, cáo rất thích nhưng ko hiểu sao về nhà lại nhắn cho mình thế này : " anh chỉ lấy mất của em 1 điều ước, còn em lấy của anh quá nhiều thứ. Tối nay về em thấy buồn lắm. Anh đừng đối xử quá tốt với em nữa, em ko xứng đáng được nhận bao điều tốt đẹp đó. Em yêu quí anh nhiều rất nhiều, anh ko bit được n~ ngày gần đây nhờ có anh em vui như thế nào đâu. Mỗi ngày em đều có ng chuyện trò, tâm sự, có người quan tâm tới mình. Nhưng làm sao em có thể nhận, sao em có thể ích kỷ giữ anh lại trong khi em chẳng thể đem lại điều gì cho anh...? "
    cáo nhắn vậy làm mình suy nghĩ mãi, vậy là sao hả các bác, mình đã bị xếp vào hàng bạn bè anh giai của cáo?
  10. fek

fek Thành viên quen thuộc

Nhắn kiểu này là có mùi nguy hiểm rồi!
    Tuy vậy bác cứ bình thường đi, đang vui vẻ thì cứ vui vẻ tiếp, coi như là không có tin nhắn đấy, đừng để nó thấy là bác xoắn. Chỉ cần cứ giữ vui vẻ và khi thời cơ đến là chớp ngay, những chuyện khác cáo nó nói đến đâu thì biết đến đấy, còn không quan tâm nhiều làm gì cho mệt đầu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa