1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P2).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 09/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Còn tùy thuộc vào việc cậu điều tra đối tượng đến đâu rồi và tùy thuộc vào quan hệ của cậu với đối tượng.
    Chẳng hạn: Cậu nhắm đối tượng từ lâu, nhưng do nhút nhát hoặc chưa có dịp, giờ mới có được thông tin đối tượng, hơn thế nữa, biết được đối tượng vẫn đơn côi + không có lòng thù hận đàn ông :D thì...có thể gọi điện.
  2. atx171

atx171 Thành viên mới

Xin các cao thủ truyền kinh nghiệm về chiến thuật : hoa thơm đánh cả cụm, tức là tán cả chị lẫn em hoặc tán cả cáo lẫn bạn thân của cáo với ạ
  3. thicdua1188

thicdua1188 Thành viên mới

Giới thiệu về sói:
    Sói này sn 85, xin xắn, giỏi giang, tuổi đời cũng tương đối.. kinh nghiệm tình trường cũng đến mức sư phụ rồi.
    em quen sói được khoảng 2 tháng rồi qua một đứa em, rồi từ đó làm rủ đi chơi bời, cafe cà fao thương xuyên. Mình cũng nhắc đên yêu thương. nhớ rất nhiều. Có một lần chở sói đi chơi em kéo tay sói ôm em nhưng sói rút tay ra. Vì là sói nên các bác biết là đâu có dễ gì hơn nữa em vác cưa đi cưa lần đầu mới khổ chứ.
    Mong các bác giúp em có cách nào tiến nhanh chút được không.
    thanks
  4. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế túm lại là chú thích nó, em nó, hay bạn nó?
    Đánh cả cụm vừa khó vừa nguy cơ tay trắng mất cả chì lẫn chài rất cao! Tốt nhất là cưa bạn nó trước, khi nào chán, bỏ, sau đó là cưa em nó, chán rồi đá tiếp, cuối cùng là cưa nó, đến lúc không còn thấy ép phê thì giải tán nốt!
    Thế nhỉ? Chúc chú thành công! Con nào gặp phải chú đúng là nhà nó có phước lớn!
  5. anhungmoctui

anhungmoctui Thành viên mới

Các bác chữa cho em cái tật này với...em được cái cũng là cái thằng lẻo mép... như bác dragonboy1080 nói em phát hiện ra là mình cũng có ít năng khiếu làm nhạc trưởng của cuộc vui? em có cái tật nói nhiều , nói to?em đã cố sửa được 1 ít rồi? nhưng khi nói chuyện với bọn cáo thì các cao thủ bảo là?nên để gái nó nói nhiều hơn phải không các bác?mà cái này thì em không thể nào sửa được?vì khi nói nó có khoảng trống?em phải làm gì để vít đi cái khoảng trống đó chứ? mong các bác giúp em sửa đi ? em xiin chân thành cảm ơn?
    À mà em còn câu hỏi này nữa? hôm qua em cất công tìm nửa tiếng ở google tìm mà không có kết quả khả quan?- cách mình nói chuyện như thế nào để dí dỏm hả các bác?em thấy em nói chuyện chỉ vui thôi?cũng chả dí dỏm bằng thằng bạn em được?
  6. keisho

keisho Thành viên mới

Các bác cho em hỏi : em dã bị Cáo đánh rớt trong quá trình xâm chiếm con tim của nàng do nhiều lý do ( vô tâm....) . Ngay mai la sinh nhật Cáo , em nhắn tinh chúc mừng sn thì em sẽ bị đánh giá như thế nào.
    P/s : em không còn ý định kưa Cáo , nhưng vẫn còn thích
    Các bác trả lời hộ em cái
  7. dragonboy1080

Lúc đó nó mà không rút tay ra thì chú lại lên đây "sói nhà em có bạo dạn quá không hu hu..."
    Nó rút tay ra thì kệ nó. Mới cưa chưa lâu thì chú cứ nhè lúc chỉ có 2 người (để nó khỏi ngại) mà túm tay, thơm má, ôm ấp...
    Chỉ cần chú quán triệt là mấy vụ "tiếp xúc" kiểu như thế này là KẾT QUẢ của quá trình cưa cẩm chứ không phải là PHƯƠNG TIỆN để cưa cẩm.
    Nói nôm na là chú phải tập trung vào việc làm nó kết chú nổ bát đĩa chứ không phải vào cái việc "khấu hao" nhanh em nó.
    Nó chưa kết chú thì chú làm gì nó cũng giãy ra. Nó kết chú rồi thì chú làm gì nó cũng khoái hểt!
  8. dragonboy1080

Nói nhiều hay ít thì còn tùy đối tượng! Gặp cái con nó ít nói sẵn mình cũng ít nói theo thì cả 2 ngồi mốc mép còn gặp cái con nó thích thao thao bất tuyệt về bản thân thì tất nhiên là nó thích mình ngồi nghe + hỏi han sao cho tỏ ra là hiểu nó, thông cảm với nó v.v..
    Nhưng suy cho cùng thì tốt nhất là mình nên uốn nắn câu chuyện để gái nó cởi mở + nói nhiều với mình! Sau đó mình phải cố gắng ra vẻ quan tâm + hiểu những câu chuyện hết sức "dàn dựng", "làm hàng", hoặc rất vớ vẩn chả đâu vào đâu của nó ====> mình sẽ gây được ấn tượng là con người "thông minh", "tốt bụng", "cảm thông" v.v..
    Híc... anh cũng nói chuyện chả dí dỏm gì nên anh cũng chả bít làm sao để dí dỏm! Chắc là phải rèn luyện nhiều thôi! Gặp ai (dù lạ hay quen) mình cũng có gắng pha trò thì chắc dần dần trình chọc cười của mình nó sẽ lên!
  9. dragonboy1080

Híc... Có cái tin nhắn chứ có cái gì đâu? Chú cứ làm như chú định mang... SH tặng nó nên sợ bị nó "oánh giá" không bằng!
    Nếu còn thích nó thì cứ việc nhắn tin, gọi điện, thậm chí mang cả hoa đến nhà nó nếu chú thấy có hứng! Hôm đó chắc cũng đầy thằng làm thế! Nó hơi đâu mà đánh giá này nọ!
  10. fek

fek Thành viên quen thuộc

Chết chửa, trước giờ em cứ nghĩ các hành động đó là PHƯƠNG TIỆN để đạt được KẾT QUẢ là gái sẽ yêu mình nhiều hơn. Không phải trước giờ các cao thủ toàn dạy rằng phải đưa gái lên giường, phang phịch tỹ tã vào thì gái sẽ yêu mình hơn hả bác, từi đó em nghĩ là các hành động ôm, hôn, sờ mó cũng sẽ làm gái kết mình hơn. Trong thực tế thì em cũng thấy thế, có một số lần em dùng "vũ lực" để ôm, hôn được thì sau đó tình cảm của gái với mình cũng tăng cao đáng kể, dù trước đó khá là thờ ơ hay lạnh nhạt.
    Bác giải thích thêm xem quan điểm của em sai chỗ nào được không ạ. Kính bác
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa