1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P3).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kruger, 15/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeuanhkoem

yeuanhkoem Thành viên mới

Các bác giúp em với. Em quen cáo 4 tháng roài, tuần gặp nhau tầm 1 lần thôi, thỉnh thoảng mới 2 lần :D. Em chưa nói Anh yêu em nhưng mà cũng thể hiện tình cảm rõ rệt rồi, cáo có vẻ xuôi.....
    Hồi trước, được tầm 2 tháng thì bắt đầu cho cầm tay, rồi sau đó thời gian thì ôm, đến bây giờ đã cho ôm các kiểu rồi [:D] cho thoải mái hôn cả vào má, vào cổ, có khi còn vào tai nữa nhưng nhất quyết ko cho hôn môi, nhiều lần rồi cứ khi nào bất ngờ hôn là đẩy ra ngay, nếu có xin phép 'anh hôn em nhé' thì cũng lắc đầu, là sao nhỉ???
    Chỉ cho em cách để hôn đc cáo với đi, thèm lắm roài [:P]
  2. Fixed

Fixed Thành viên mới

Hi all, hy vọng ko nhầm chỗ :D
    Chuyện là e và con bé nhà e ở xa nhau, e có kể bên thead khác, nhưng đây là vấn đề nhỏ nên e sang đây hỏi các bác.
    Con bé nhà e tính rất lốc chốc, cứ gì e ko thích thì nó cứ làm (chọc e giận thôi) xong rồi thì nói thật là chỉ đùa :| mà nó có khiếu dựng chuyện rất hay, chỉ cần gà nào gọi đt là nó có thể dựng lên là anh í gọi e nhưng e ko hay, thế là a í tự đến nhà rồi mời e thấy từ chối cũng ngại nên ra trước ngồi uống nước mía.. nhưng thật ra chẳng có gì. Đã bị nhiều lần rồi nhưng mỗi lần đều sập bẫy nó @-)
    Ngày nào cũng thế, đt 2-3 lần mỗi lần nc ít nhất cũng 20p (gọi miễn phí mà) riết rồi e ko biết nói gì với nó nữa, nó cứ kể chuyện hằng ngày thao thao bất tuyệt chuyệt gì cũng báo cáo dù vui hay buồn. Có khi thực sự e hết chuyện để nói, cảm thấy hơi chán nhưng ko để lộ cho con bé biết, nhất là khi làm việc, mà cúp máy là giận, "a ko muốn nc với e nữa hả, a chán rồi chứ gì"

Làm thế nào đây các bác? e yêu nó lắm, nhưng lại sợ ko nói chuyện thì e nó buồn, mất hứng, vì e nghĩ đó là tcảm nó dành cho mình, mà nc thì nó chẳng cân biết mình đang làm việc gì, cứ thao thao..
    Cái tật bóc phét của nó e ko biết cách trị @-)
  3. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước hết hãy chắc chắn là lúc chú đòi hôn nó thì cả chú và nó đều đã oánh răng, listerine, hoặc nhai kẹo cao su. Mẹ kíp, nhiều chú zai đốt thuốc cả ngày hoặc vừa ăn xong té đi chơi luôn, chả chăm sóc răng miệng gì ===> nói chuyện thôi gái nó đã thấy gớm rồi chứ chưa kể hôn mới hít!

Sau khi điều một đã chắc chắn nếu nó vẫn không cho hôn môi thì... kệ xác nó. Cứ hôn những chỗ được phép thật nhẹ nhàng, miên man, tình cảm (nhớ công thức 60% môi, 40% lưỡi), rồi sẽ đến lúc nó chịu không nổi nữa ===> tự nó sẽ phải hôn chú, thậm chí đòi chú làm thêm nhiều việc khác nữa!
  4. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chú hết chuyện để nói rồi mà gái nó lại thao thao bất tuyệt hộ chú thì chú phải mừng mới đúng chứ? Giờ chú không nói, nó cũng không nói thì chỉ còn nước giải tán!

Người thợ cưa phải bít lắng nghe gái khi gái nó đang cao hứng kể lể. Những lúc như thế mà chú lại mún bịt miệng nó để chú chém gió cho sướng mồm thì chỉ tổ làm nó chán. Tất nhiên khi gái nó phét lác đến mức ngạo mạn, "vĩ cuồng" thì phải chỉnh ngay để lần sau nó bít đường mà kể những câu chuyện đỡ ngu hơn.

Hồi xưa anh cũng gặp 1 chị cáo tưởng mình là hoa khôi của... vũ trụ. Suốt ngày kể chuyện có anh này nhìn, anh kia thích, anh nọ cưa bla bla. Đến 1 hôm anh nghe mãi mệt quá nửa đùa nửa thật nói luôn với chị ý: em toàn được ngưỡng mộ ở đẩu đâu ý, hội bạn anh cũng như người nhà anh đều bảo em không xinh bằng mấy chị bạn anh hồi trước ka ka! Anh mất mấy ngày sau đó để xin lỗi những từ đó cái bệnh ảo tưởng về giá trị bản thân của chị ý cũng thuyên giảm rất nhiều!
  5. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Thank bác , hiện em đang cố gắng làm theo đung như thế ợ , hài hước nhưng hóm hỉnh , hơi pha 1 chút kiêu . Cũng tán được 2 con khác rùi ợ , xinh hơn nhưng lại ko có hưng thú bằng con này ( bởi em thích cái cá tính của con này , còn con mới quá hiền + chán ) . Đang hẹn mai , mốt đi chơi đây , tý em sẽ vào "lộ chuyện" như bác bảo :D

Cho em hỏi là cái này ở đâu ra thế ợ , hay là có trong topic của Quarker mà ko để ý ta @@

Bác đoán chuẩn quá, em chơi võ lâm :))

Hôm nào em xài thử , keke =))
  6. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Em đang tích cực ngâm cưu đây ợ , lâu nay để ý thý sunny là cao thủ mà giờ mới bik lão ý có cả 1 bộ bí kíp hay thế :D . Chỉ có điều cái chiêu tát gái khi bị gái tát em e mình chưa đủ trình để làm thành công @@

Nếu gà như em và dữ như con cáo của em thì không chừng bị nó đá vỡ mặt đấy bác ợ =((
  7. mytharies

mytharies Thành viên mới

con gái khi thay đổi kiểu tóc cho già dặn đi có phải nó có người yêu rồi ko em có hỏi bạn bè nói nó chưa có mà em nghi lắm măc dù em với cáo chẳng là gí cả mong các bác giúp
  8. mytharies

mytharies Thành viên mới

cáo nó biết em thích nó đã lâu mặc dù em đã xoá bỏ được cái ác cảm với nó nhưng nghe nói nó đã tửng có người yêu lớp 12 nhưng giờ đã chia tay giờ mún cưa nó thật sự phải là cao thủ mong mọi người và anh dragon giúp
  9. mytharies

mytharies Thành viên mới

ai có chiến lược cưa gái từ xa hem giúp em với bạn em báy 1 tuấn nhắn 1 truyện cười cho nó tư từ rồi nó sẽ hiểu nhưng em thấy nếu chỉ vậy thì sao mà đủ hix[-(
  10. Fixed

Fixed Thành viên mới

E có quen vài e rồi, thậm chí xx cũng nhiều, nhưng quả thật là có yêu hay ko e cũng ko rõ nữa.. Có điều e gà là ko biết cách làm thế nào để giữ tình yêu? là giữ cho nó vẫn yêu mình đó, dĩ nhiên là mình phải thích nó, nếu ko nó có yêu mình ko mặc xác nó chứ :D