1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P3).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kruger, 15/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. willrock9999

willrock9999 Thành viên mới

Tư vấn kiểu này thấy... huề vốn wa'[:D]
    Thấy nó nhạt nhạt, chán, chả muốn gần gũi nữa. Trong khi trước đó, nó cứ đòi phải một hai là mình mới chịu cơ =.=
  2. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Theo mình thấy thì bạn đâu có cần tư vấn :)) , chính bạn còn bảo thấy nhạt cơ mà ;))
  3. willrock9999

Ậy, lại hỉu nhầm ý roài. Tức là do thấy nó nhạt, mình cũng chả có hứng, chứ trước đây ngồi đong đưa à ơi với em nó thì cũng vui phết.
    Mình bơ hơi bị quá tay. Nên h gái nó thế. Hay là do nó cũng đang muốn thử mình nhỉ? Chả biết sao nữa, ko khéo đâm chán wa', mình lại bơ tiếp, em nó chạy mất dép thì... hơi uổng [:D]
  4. sarahhigh

sarahhigh Thành viên rất tích cực

Ai bảo văn vẻ cho lắm vào.
  5. Malogs

Malogs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sắp trung thu rồi, có nên mua bánh tặng gia đình 1 em đang cưa ko nhỉ
  6. willrock9999

Tùy mức độ thân thiết giữa gia đình bác với gia đình nhà gái.

Nếu gia đình bác cũng wen thân gia đình của em nó thì tặng cũng đc. Coi như lấy lòng hậu phương của nhà gái [:D]

Còn ko thân thiết lắm thì thôi bác ợ. Để dịp khác tặng cái khác hay hơn.

Trung thu, để tiền mua bánh đó dẫn em nó đi chơi thấy có lý hơn nhìu. Dạo này bánh trung thu tặng cho có lệ thôi. Chứ ai ai cũng ngán cả rồi. Cả mùa trung thu, ai ăn đc 1 cái bánh là mừng rồi
    :-??

Muh h này mới hỏi tặng thì trễ rồi, bánh trung thu mua 1 tặng 1 nhan nhản ngoài đường roài. Mua tặng nhìu khi ng ta lại nghĩ mình đi mua đồ khuyến mãi tặng cho thì có phải mình thiệt thòi ko >"<
  7. CKmiss68

CKmiss68 Thành viên mới

Các Bác cho em hỏi.
    Tình cơ Em wen cáo (chỉ bit sdt và tên thôi)2 đứa cùng we... cáo sn 90 Năm nay là bắt đầu học năm 2...Dang ở nhà Pa kon...E wen đc 2tuần rồi .
    2 đứa chưa gặp măt chỉ sms ,và nc wa đt cũng dc 4 ,5 lần thôi....nói chung là ok
    ...E đc bit là chưa có BF ... tính tình hơi nhỉ nhảnh.mặt thì dễ thương lắm (2 đứa có trao đổi hình)...thik đi ăn
    sắp tới rủ cáo đi ăn KFC ở Gần nhà Cáo ... nhưng Cáo cũng có xe ... em cũng có xe.
    Hỏi:
    Có cách nào để 2 đứa đi 1 xe trong lần đầu gặp mặt ko ?
    Tại nhà em nó gần Phú mỹ Hưng mà tối ở đó thì rất đẹp và yên tĩnh .... tính hóng mát ... để thêm thân thiết cho sau này?
    như thế co gấp wa ko?
    Bác nào có ý kiến hay có phương án khác Cho em xin...Tks[​IMG]
  8. lieukyvan

lieukyvan Thành viên mới Đang bị khóa

Các bác ơi cho em hỏi tí ah. Tình hình là em vừa quen một em cáo này, em ấy cũng xinh xắn, mà có vẻ rãnh rõi lắm ah, nói chuyện cũng k ngần ngại chủ đề. Em đang định cưa em cáo này, có số đt, đi chơi lần đầu, đụng chạm rồi, mọi thứ có vẻ ok, chỉ trừ một điều là cáo hơn em một tuổi. Cũng vì vậy mà khi 2 đữa xưng hô rất ngại miệng, lúc gọi chị em, lúc thì gọi tên, làm cho hứng nói chuyện tụt hẵn. Các bác có cách nào giúp em vượt qua cái chuyện này k ah. chứ nói chuyện ngượng miệng vầy thì đến em cũng chả còn hứng thú nữa nói gì là cáo
  9. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Chém gió khá thân thiện thì rủ đi chơi , hẹn ngày giờ rồi bảo , hẹn địa điểm . Quen qua mạng thì lần đầu khoan hãy đến chở , cứ hẹn gặp tại chỗ đi chơi , cứ đi chơi vui vẻ , hóng gió 2 xe cũng có sao đâu . Lúc về thì bảo " để anh về chung với em , trời tối rồi ko nên về 1 mình " ==> Bik nhà . Cuộc hẹn lần sau thì chỉ cần hẹn giờ rồi bảo em nó đi ra cổng , anh đón thế la xong ^^

làm phi công mà thiếu tự tin là ko lái máy báy được đâu :)) , bị hơn tuổi thì cứ xưng tên thôi, sau đó lâu lâu bất chợ gọi bằng kưng , em ... . Từ từ quen dần sẽ gọi như thế luôn :D

Hồi đó có lần mình làm phi công , đã bắt em nó gọi bằng đại ka :)) , thế nên xem như đã chặn trước , anh vẫn lớn hơn :x
  10. mytharies

mytharies Thành viên mới

ai biết viết tin nhắn cho cáo lời chúc trung thu gì hay chỉ em với,em đang cần gấp