1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đường dây nóng-Nơi dành cho những câu hỏi nhỏ, những câu chuyện xung quanh chủ đề tình yêu (P3).

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kruger, 15/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Thank bác Will , nhưng con cáo này còn tuổi teen , tính tình năng động , dẫn vào ba cái chỗ lãng mạng chỉ tổ hại. Tốt nhất là tìm chỗ đông vui tấp nập , đông người , có nhìu thứ để quậy là ok.

Cưa cẩm gì mà đi cả hôi , bị thằng choá kia nó phá ấy chứ >"<. Hôm nay chắc sẽ chơi trò biến mất .
  2. DarkDragons

Hix hix , tại cha kia rủ đi ún nước mía thoy , với cả lúc trả tền em có khích hắn lần sau dẫn đi ăn lẩu @@.

Muốn đạp em nó té phải kéo nó lên cao tý , em đang kéo lên thì xui sao con kia nghỉ pà nó rùi , thế là ko có công cụ đạp nó xuống :((

Nhưng bác mắng phải lắm ạ, em còn chưa dứt khoát , em sẽ cố gắng , thank bác đã quan tâm ^^

3. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

4. DarkDragons

Vầng , đúng thế ợ , sau 1 ngày biến mất , hôm sau vào mua bánh mới con kia ăn , cười nói với con kia , con cáo của em nó lại mặt hâm , lại thấy mắt nó đỏ ngầu, ướt ướt ( tay ôm bụng , chắc vờ đau bụng ) . hix đau lòng thiệt nhưng cứ phải cắn răng làm ngơ .

Lúc ra về lại hỏi thăm đôi ba câu , nhưng nó vẫn liều chết ko chịu "nói" .

Cái tự nhiên mưa lớn , hok về được , thế là ngồi núp mưa . Em rút cái điện thoại ra, chơi trò lắc xúc xắc . lọai cảm ứng ạ, thế nên phải cẩm đt mà lắc lắc . Đưa cho em nó cầm ,

"em đi trước đi"
    Nó lắc , chơi như cờ cá ngựa ý :D .Tới lượt em , mượn cớ cầm đt , cầm tay em lun , có vẻ đã quen , chỉ thấy thích thú , ko hề có phản ứng ngại ngùng:-*

Mưa bớt , em rút áo mưa để em che cho cáo ra nhà xe . Xém nữa là ôm được cáo rùi , nếu ko vướng con pé em của cáo , chỉ chòang vai được à , lần sau vậy :x

@NeuBiettruoc : Em hiểu ý bác ạ, em đang vừa phối hợp lơ vừa tự nhiên tiến tới nắm tay , ôm , có cơ hội thì hôn . Chứ ko làm gà xách dép cho nó nữa đâu ợ , thank bác đã nhắc nhở :D

Hôm nay em sẽ lại biến mất , có hẹn đi chơi với con khác, cũng đã "vô tình" lộ chuyện này cho em cáo bik rồi , hị hị >:)
  5. willrock9999

willrock9999 Thành viên mới

@DarkDragons làm gì thì làm, tuyệt đối đừng để lộ danh tánh của mình trong box này nhá, bị gái nó phát hiện đầu não bộ tư lệnh của chú ở đây thì... xử lý hơi bị mệt đấy.

Will từng vướng vào TH này roài, may mà ko sao, nhưng cạch đến già lun. :">

Tiếp tục hóng [:D]
  6. blackangel87

blackangel87 Thành viên quen thuộc

Lúc xưa 2 đứa chia tay nhau chỉ vì những cái lý do rất chuối. Sau đó trải wa cũng vài mối tính khác, nhưng nhận ra ko ai bằng em nó cả.
    Bây giờ làm như thế nào để có thể nối lại tình xưa? Ko thể sử dụng những pp lúc xưa đc, bởi mình đã áp dụng cả rồi... Ai góp ý cho mình vài lời cái!!!
  7. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chú hỏi kiểu này chơi khó anh em quá! Thứ nhất là hồi xưa chú với em nó yêu nhau đến mức nào rồi? Mk, thanh niên bây giờ "yêu" cũng có 5-7 loại yêu. Thứ 2 là giờ nó còn tình cảm với chú không? Khi chú liên lạc à ơi với nó thì nó còn nhiệt tình với chú không?

"Tình cũ chả rủ cũng tới". Nó mà còn kết chú thì chú chả cần "phương pháp" nào hết! Cứ gọi điện rủ đi ăn, đi uống, đi chơi thôi. Ăn, uống, chơi xong mà nổi hứng thì vào típ chỗ nào riêng tư + có điều hoà mà "nghỉ ngơi", "tâm sự" <=== kịch bản "cổ điển" nó chỉ đơn giản thế thôi!
  8. lieukyvan

lieukyvan Thành viên mới Đang bị khóa

Em với cáo đi chơi cũng được 3 buổi rồi, cũng có đụng chạm sơ sơ rồi, tiến triển có vẻ tốt. hôm nọ cáo nhờ em qua nhà cáo dọn đồ, nhưng mà em bận nên từ chối. tới buổi tối em rủ cáo đi ăn. nhưng mà hơi chậm một bước, cáo nói thằng khác mới mời cáo mới ok với thằng đó, còn nói tên cho em biết nữa (thằng đấy em cũng biết - hix có đối thủ rồi. Hôm sau cáo cũng nhờ nó dọn đồ luôn rồi. Hôm nay cáo mới đi chơi xa về, em biết nhắn tin hỏi thăm, cáo còn cố ý nói cho em biết là hôm qua có rủ thằng đó và nhỏ bạn khác qua ăn uống. hix, k biết là hôm nay đi chơi có đi với thằng kia luôn k :(. Em cũng chả hỏi thêm. Hix, tình hình giờ làm thế nào hở các bác, nên nóng hay lạnh đây, cứ thế này chắc cáo theo thằng kia luôn quá ?!
  9. mytharies

mytharies Thành viên mới

nó ở nhà với chị muốn rủ đi chơi nó thà chọn mấy đứa bạn gái nó đi em rủ nó ko chịu đi đâu anh, tại đối với nó em chỉ là bạn thôi mà^:)^,hiện tại tình hình vẫn vậy được cái giờ cáo nó ko đề phòng em coi em là bạn nhưng như vậy thì:-??
  10. CKmiss68

CKmiss68 Thành viên mới

tinh hinh on day chu ah.
    ko don do cho cao cung hok sao?
    no di choi voi ban ma no ke voi chu la no co chut tinh cam day?
    Bay gio dung co manh dong...han che nt ... lam sao day cho no rang khoi hang la Ok?
    Tranh quan tam khi ko can thiet....GL[r2)]