1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dường như ta đã....

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi beobeo2005, 20/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. beobeo2005

beobeo2005 Thành viên mới

Dường như ta đã....

Dường như mình đã...Cứ nghĩ để quên 1ng, để yêu 1ng là rất khó...nhưng ko nghĩ cảm giác đó đến nhanh với mình đến thế...Giật mình ngỡ ngàng...lo sợ...Vì cái gì cũng thế, nhanh đến rồi lại nhanh tàn...Suy nghĩ nhiều, trăn trở nhiều nhưng cuối cùng có giải quyết đc vđề gì...Bước tiếp hay dừng lại....Ừ thì còn gì nữa đâu, cđời có bao lâu để mà hững hờ...nhưng thêm 1lần .....Cuối cùng là bước tiếp....hy vọng sẽ làm được , phải ko???
    Niềm tin ơi...xin chút nghị lực...xin chút....
  2. lananh08

lananh08 Thành viên mới

Chuẩn hem cừn chỉnh ồi, cuộc sống có bao lâu mờ hững với hờ hả c. Cố nào, bước tiếp chớ, bước tiếp về phía trước bao giờ cũng tốt hơn là ngoảnh mặt nhìn về phía sau
  3. beobeo2005

Mưa ,lạnh và nhớ man mác....
    Em đã nói về anh cho mẹ nghe, cũng ko nghĩ mẹ có thể đồng í nhưng có 1vđề đc đưa ra...Vấn đề này mình đã lường trước nhỉ...Và giờ đây chỉ còn thời gian thôi fải ko anh???
    Anh xin em đợi anh...Vâng, vẫn cứ đợi vẫn cứ chờ đấy thôi, nhưng thực sự chỉ ở 1hạn tjan nào đó mà thôi...Em là con ng của thực tế nữa vì thế ko thể đợi chờ mãi đc....
  4. beobeo2005

hì, phấn đấu để sang năm nhà mình tăng quân số nhá
    Cả cô nữa, nói chế chứ có thấy thay đổi đâu

5. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Giờ thì em đã hiểu .....khổ mấy hum nay mìn bận ứ vào đây hóng giờ mới hóng vụ này được
  6. beobeo2005

hỉu cái gì hử, chẹp
    Mệt với các cô quá cơ
  7. beobeo2005

Hôm nay em lại nói với anh về những điều em lo sợ...nhanh quá anh ạ...Anh giận, mắng em xối xả, híchíc, chưa bjờ em thấy anh giận như thế...Đúng là mình ko còn là trẻ con nhưng vẫn sẽ gặp fải sai lầm thì sao ạ...tình cảm có bền lâu đc hay ko đều do chúng mình mà, cả 2 đều fải cố găắn vượt qua mọi khó khăn, đừng suy nghĩ linh tinh nữa....Vâng, nhớ rùi, lần sau có nghĩ gì cũng nghĩ 1mình nhé, ko dám nói gì với anh nữa. Thôi thì đành fó mặc cho số phận anh nhỉ. Vẫn mơ về ngày mai tươi sáng hơn.
    Em thèm bmỳ cay quá anh ạ
  8. mieeeeeo

mieeeeeo Thành viên quen thuộc

E cũng thèm ăn bánh mỳ cay ạ
  9. beobeo2005

Haizzz, mấy ngày em như đc sống trong mơ, ko tin đó là sự thật anh ạ, những gì anh dành cho em thật hp...Yêu rồi anh nhỉ...Đôi lúc 1câu ntin vu vơ cũng đủ làm em tan đi mệt mỏi vây quanh...Em ko biết rồi sẽ đến đâu nhưng cứ yêu và vượt qua thôi, fải ko anh, đi đến đâu tính đến đó. Bước đầu mọi chuyện êm êm rùi, anh bảo từ h đến tết dẫn em về nhà gặp bmẹ anh. Em lăn tăn lắm vì thực sự chưa cbị tâm lý để về đâu, nhưng em cũng tò mò muốn biết bmẹ anh thế nào nữa, tham nhở...
    Hình như cứ sau mỗi lần gặp nhau nỗi nhớ càng đong đầy với 2ta...

Thèm thì về HP măm nhá, no vđề nhá...
  10. nuhonchoem

nuhonchoem Thành viên mới

Yêu va? quên, khó hay dêf la? do tư?ng ngươ?i một. Trước đây mi?nh cufng nghif yêu va? quên rất khó khăn. Chi? tư? khi chia tay ngươ?i yêu mới nhi?n va? hiê?u rof hơn vê? vấn đê? đó. Ngươ?i ta la? con gái ma? có thê? yêu thêm 2 anh cha?ng trong 2 năm sau nga?y chia tay. Mi?nh la? đa?n ông ma? ko muốn gâ?n phụ nưf du? chi? 1 nga?y trong 2 năm đó .