1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Duyên của Hải Phòng và Thái Nguyên

Chủ đề trong 'Thái Nguyên' bởi GirlsnRoses, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Duyên của Hải Phòng và Thái Nguyên

Này nhé tớ là người hải phòng , con trai hải phòng nhưng mà trót nhỡ .... iu một cô gái Thái Nguyên . Con trai Hp và con gái TN cũng có duyên lắm nhé . bạn của người yêu tớ mấy đôi liền toàn người yêu là con trai HP thôi . Con gái thái Nguyên cũng xinh đấy chứ , cũng biết yêu đấy chứ hihi . 2 năm nay tớ đi Thái Nguyên nhiều lắm rồi , tớ có thể thuộc đường Thái Nguyên rồi . Thực ra Thái Nguyên chưa sôi động bằng HP nhưng tớ thấy yêu thành phố Thái Nguyên lắm , ca con người Thái Nguyên nữa .
    CÁc bạn nghĩ sao về cái duyên của người HP và người TN nhỉ . à mà khi nào tớ lên TN chơi , tớ có thể offlines cũng các bạn box TN được không . Cứ coi như tớ là người TN đi , bởi vì tớ yêu tp TN không kém gì Hp cả .
    Các boys TN có thích con gái HP không , nổi tiếng xinh đấy nhé , tớ giới thiệu cho . Còn girls box TN và cũng thích con trai HP thì càng dễ . hihi
  2. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

hì hì, mời bạn sang topic xây dựn offline để cùng bàn về kế hoạch ofline nha , chào mừng bạn đến với box Thái Nguyên, đến với thành phố Thái Nguyên, đến với con người Thái rất hiếu khách
    hì hì, còn về duyên của HP vời TN thì............. hì hì, mình cũng hy vọng là thế
  3. sisiket2003

sisiket2003 Thành viên mới

Hơhơ, bạn giới thiệu cho tớ 1 anh già Hải Phòng đi. Hải Phòng Thái Nguyên làm quái gì có duyên nợ với nhau! Hà hề hì... ngày xưa tớ thích nhầm 1 anh chàng Hải Phòng đến bây giờ vẫn ân hận đến tận đỉnh đầu đây này.
  4. anhdungbk25

anhdungbk25 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ui ui hay quá . Tui đang muốn nè. GirlsnRoses giới thiệu cho tui g hai phòng với nha. tui xin cảm ơn và hậu tạ.
    hichic bạn nào kiểu như bạn Thanh Nhàn học trường Ngô Quyền thì còn gì bằng
    hi hi tình hĩu nghĩ hp-tn nâng cốc chúc mừng cái tè
  5. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Các bác từng nghe Trai Nghệ-gái Thái chưa nhỉ?
  6. cokhinao

cokhinao Thành viên mới

Hehe, nhầm thì làm lại em ơi......Biết đâu lần sau lại chắc hơn ấy chứ..
  7. trouble_maker

trouble_maker Thành viên mới

hé hé, trai Nghệ -vs- gái Huế thì tớ còn được nghe và chứng kiến, chứ trai Nghệ - gái Thái thì chưa.
    mà tớ bảo này, ko biết cái này có đúng không, có người nói với tớ rằng:
    " Nghệ An đi dễ khó về,
    Khi đi trai tráng, khi về bồng con"

có đúng không vậy ?
  8. tamhoncuada_spt

hì hì, em cũng thấy nhiều anh chị đc bố mẹ rỉ tai là : mày muốn dính vào ai thì tuy, cứ miễn nó 0 từ Thanh Hoá trở ra thui, từ TH trở vào thì thôi
    hì hì, không hiểu sao mấy bác phụ huynh miền Bắc có vẻ ác cảm với dân miền trung nắng gió thía ạ, nhất là Thanh Hoá và Nghệ An
  9. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Keke,miền Trung nắng gió nên ác cảm à chị Tamhon,mà cũng đúng thôi các phụ huynh miền Trung còn bảo là đừng có nói chuyện với các girl ở Cao bằng,Bắc Kạn,Yên Bái,Lào Cai,Thái Nguyên,chỉ nên dính vào Tuyên Quang ,Điện Biên thôi
  10. tamhoncuada_spt

hì``````````, thế hả chú Sunflowerboy, thế mà anh của chú lại dính vào chị, hi hi hi
    Không fải vì nó nắng gió mà người ta có ác cảm đâu Sun ạ, hihi , thôi xí xoá chuyện này đi, nói dài thành nói dại mất