1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Duyên may và sự lựa chọn

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi Bamboo84, 16/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babyzeus

babyzeus Thành viên mới

nếu mà như lời xì -cọt thì hay wá roài
    nhưng chỉ sợ tay xì- cọt nì nói dzỵ mà kô phải dzỵ ,có khi hắn còn cảm tử quân hơn mình nữa mới chít chứ
  2. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

mài nói cảm tử quân là seo hả baby ? teo ko hỉu hiện bây giờ tao cảm thấy chỉ thích game mà thôi, ba cái chiện kia là cái gì đó quá xa xỉ và tao cũng chán gòi, mệt mỏi !!!
  3. babyzeus

babyzeus Thành viên mới

mài chỉ teo cái game nào cho teo mê coi , sao giờ teo hít có cảm giác gì dzới game hít ráo nè trời , teo kô bít giờ teo nên mê cái gì thì được
    đừng kiu teo mê học nhá , miễn cưỡng thì học cũng được , nhưng mê học là kô nổi roài
    Được babyzeus sửa chữa / chuyển vào 19:41 ngày 19/03/2005
  4. cuc_keo_chi

cuc_keo_chi Thành viên mới

to Baby va scorpions : Trùi mấy cha lạc đề rùi đó nha
    Humm, lựa chọn và duyên may, biết phải bắt đầu như thế nào nhỉ ? Đúng là trong cuộc sống chẳng ai biết rằng ta sẽ ra sao, và chuyện tình yêu của mỗi người cũng vậy. Nhưng ai đó trong mỗi chúng ta đều muốn mình gặp được nhiều duyên may. Còn lựa chọn một điều tốt đẹp thì ai cũng có mong muốn sự lựa chọn của mình là đúng. Có thể một ngày nào đó, chúng ta gặp một ai đó, và mình cảm thấy rằng một nửa của mình là người đó. Rõ ràng là duyên may như boo nói rùi. Nhưng để mọi việc tốt đẹp thì lại phải có một sự lựa chọn. Khi mình nhìn thấy rằng lý trí của mình mách bảo cần phải lựa chọn như thế nào. Tôi tin chắc rằng đó đều là những sự lựa chọn đúng đắn, có thể chỉ là vào thời điểm đấy mà thôi. Sau này sẽ phải hối hận thì cũng đừng trách một ai cả. Đã lựa chọn theo lý trí của mình thì hãy theo nó tới cùng. Hãy sống để tự nói với bản thân mình rằng. Duyên may đến với ta nhưng sự lựa chọn của ta có thể sai lầm nhưng ta luôn hạnh phúc với sai lầm đấy. Ta phải luôn tin vào sự lựa chọn của mình. Hãy dũng cảm đón nhận những gì mà cuộc sống ban tặng cho chúng ta.
  5. stardust_scorpions

đâu có lạc đề ??? sự lựa chọn của teo hiện nay và chắc là forever là game thôi !
    ông anh sắp phải cưới vợ rùi, thấy ổng chán hẳn đi làm mình ko dám lun đành chia bùn với ổng, thế là mất tự do gòi nhá, khỏi đi trễ về sáng sớm nữa nhá
  6. cuc_keo_chi

cuc_keo_chi Thành viên mới

Game hả ? Tui cũng khoái lắm à. Nhiều lần đi chơi không bít đường về nhà luôn à. Ủa ! Ông anh sắp lấy dzo rùi hả ? Phải động viên anh ấy chứ. Một người đàn ông khá là dũng cảm đấy. Nếu ông không bằng được ông ấy thì cố gắng mà bằng nha, ha ha ha
  7. stardust_scorpions

ekekek, tha cho tui, tui ko dám đâu, lấy dzợ mịt lém, tự do cho nó sung sướng cuộc đời, tha hồ bay nhảy mới sướng chứ.