1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dzợ iu quái....

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi littlemanonsmallearth, 08/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. littlemanonsmallearth

littlemanonsmallearth Thành viên rất tích cực

Dzợ iu quái....

chip ơi..
    đêm nay là một đêm không có nắng anh ngồi co cẳng bên ngọn đèn neon 500wat viết thư cho em..
    Chip xa nhớ, em còn nhớ không cái ngày đầu tiên mình gặp mặt đó, anh vẫn nhỡ rõ từng ngọn cỏ cành cây, từng hòn đá, đến những dấu chân của bao người qua lại nơi đó.Quán cafè nhỏ nhắn xinh xắn 33 tầng nằm lặng lẽ bên duới cây ớt cổ thụ già nua !!!anh vẫn nhớ, lần đầu tiên ấy, khi lần đầu được nắm tay em anh mới biết được mình còn yếu ớt thế, còn nhỏ nhoi thế, lần đầu tiên anh cảm nhận được không có em thì anh lạnh lẽo cô đơn biết mấy, anh còn như vẫn cảm nhận được hơi ấm 999999°c từ bàn tay của em truyền qua người anh !!! và anh đã nói là sẽ bảo vệ che chở cho em suốt đời, sẽ dẫn em đi du lịch nơi tận cùng của trái đất, Địa ngục! anh vẫn nhớ chứ!! sao em lại thay đổi nhanh thế, chỉ sau khi cưới có 2 ngày, em có biết hành động bẻ mất cái răng cuối cùng của anh làm anh cảm giác như mình bị hụt hẫng, bị sụp đổ một cái gì đó rất thiêng liêng mà anh đã từng nâng niu trân trọng, khong chỉ là noi đau vi phải húp cháo qua ngày mà còn là nỗi đau vì anh biết đã mất em, chip của anh năm nào !!anh biết là mình có lỗi khi đã không mang đến cho em những gì em muốn, nhưng em biết không, anh chỉ là một con chuột bình thường rất bình thường,không thơm tho như chuột chù, càng không giàu có như chuột béo!!! nhưng trái tim, linh hồn và tất cả những gì thuộc về anh thì nó đã là của em.. anh không phải là nguời có trái tim lớn nhất thế giới như maianh18 nhưng thử hỏi trên thế giới này có ai iu em bằng anh!! em đã thắc mắc tại sao anh không thề, hay hứa.. em biết không lời thề câu hứa tất cả chỉ là gió bay, ngay cả khi có lấy ánh trăng làm chứng thì trăng kia cũng khi tròn khi tỏ chưa kể những lúc nguyệt thực!!! anh chỉ có thể nói rằng anh iu em bằng cả trái tim và thân xác nhỏ bé này thôi, nhưng đó chính là sự thật, hay đúng hơn anh không nói mà chính là lời trái tim muốn nói, em ạ ...vậy thì tại sao em lại... không lẽ trên đời này chi có tình iu chân thành thôi là không đủ sao em???!!
    mong một ngày nào đó em sẽ hiểu anh hơn, anh tin,em,chip ngày nào sẽ trở lại, anh vẫn chờ....
    ngay khung thang mat nam cup dien!!

núi đá hả? cho qủa mìn...cái gì cản được moi?
    [/blue][/size=4]
  2. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Bác có cần mở hẳn một topic để cưa Chip@ không??? Chip@ là thuộc sở hữu của Chuột béo nhé , muốn thương lượng trao đổi gì thì phải thông qua ACB@

Hôm nay trời nắng chang chang
    Chuột béo đi học chẳng mang cái gì
    Chỉ mang một mẩu bút chì
    Măm măm chóp chép bánh mì mẹ cho
  3. love_is_any_think

love_is_any_think Thành viên quen thuộc

Cháu mình dê nhờ. Sao mà giống cô thế/
    Anh littlemanonsmallearth@ ui, kô cưa được chị Chip@ gì gì thì cứ chuyển sang anh em mình cưa nhau nhá
    ] If you are my lover[​IMG][​IMG]
  4. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hic hic... Mấy đứa này nó cưa nhau trắng trợn wé. Hic hic...

Cassie Love
  5. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Anh xa nhớ ....
    Sao anh lại nỡ trách rằng em đã quên đi những ngày tháng yêu đương trên cả tuyệt vời ( là tuyệt vọng ấy) của đôi ta. Em vẫn còn nhớ cả chứ. Em nhớ bàn tay chuột lạnh ngắt của anh khi nắm lấy tay em cứ run lên bần bật. Em còn nhớ cả nụ cười quyến rũ với cái răng đọc nhất kia đã biết bao ngày làm em mất ăn mất ngủ. Với em tất cả vẫn còn đây anh ạ. Còn gì hạnh phúc hơn giây phút anh cầu hôn em với một mẩu pho-mát thơm tho, cạnh một ao nước dưới chân đôi tình nhân nào đấy ở công viên 23_9. Anh nhớ không em đã bẽn lẽn đồng ý làm vợ anh và ngay lập tức thể hiện sự đồng ý bằng cách chén hết miếng pho-mát. Thế mà hỡi ôi .... tình chỉ đẹp khi còn dang dở. Em thật sự thất vọng khi biết rằng trong tim anh không chỉ có mỗi mình em. Anh giải thích thế nào khi trong máy di động hạt đậu của anh luôn có những tin nhắn đại loại như: "tối nay 8h nhé cưng_chuột bạch của anh " hay "anh phải đi với vợ à, cứ để vợ anh ở nhà đi, đến với em vui hơn cưng ạ" Thế là thế nào ??? Chúng ta chỉ mới cưới nhau có 2,3 ngày thôi mà. Bây giờ em đang ở nhà mẹ em đây. Nếu anh hứa sẽ luôn chung thuỷ với em và bỏ cái con chuột bạch củ chuối kia thì em sẽ lại về bên anh, sẽ lại là con mèo con ngoan ngoãn như ngày nào (à, ý em là con chuột con ) Hứa với em nhé chồng yêu. Răng anh rùi sẽ lại mọc thôi, em sẽ không bẻ nữa đâu anh ạ, trừ khi .....
    Luôn chờ tin anh
    chip_quay_nhat_nha
  6. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Hic, ngất đến nơi ...................

Hôm nay trời nắng chang chang
    Chuột béo đi học chẳng mang cái gì
    Chỉ mang một mẩu bút chì
    Măm măm chóp chép bánh mì mẹ cho
  7. littlemanonsmallearth

littlemanonsmallearth Thành viên rất tích cực

chip ơi...
    Những tưởng ngày tháng bên nhau, những tưởng những ngày thức trắng bên dưới ánh nắng mặt trời ấm áp, những tưởng những giây phút nguy hiểm cùng nhau vượt qua keo dính chuột của trung tâm công nghệ hoá màu, những tưởng những kỉ niệm êm đềm, ấm áp bên nhau khi anh và em cùng nhau đi trên đại lộ cống hộp ,...sẽ giúp cho em hiểu anh nhiều, và hiểu anh rõ. anh đã từng tin và nghĩ em, bé CHip@ của anh, chụt duy nhất trên thế gian này hiểu rõ từng nhịp đập con tim anh, nhưng anh thật sự đau lòng thay khi biết em lại có thể hiểu lầm anh như vậy. chẳng phải anh đã từng nói với em rồi sao? hay là em không nhớ, anh vẫn luôn nghĩ chip@ sẽ là hậu phương vững chắc cho anh chứ, chẳng lẽ em lại quên sao?cô chuột bạch mà em nói chính là người đại diện cho công ty Fromage La Vache của Phap sang ký hợp đồng vơi anh! anh nghĩ đây sẽ là cơ hội dành cho anh, cho em và cho 900 đứa babe của chúng mình chứ!!! em thử nghĩ coi, loài chụt chúng ta chỉ làm việc vào ban đêm thì 8 h tối chính là thời gian cả công ty hẹn nhau uống càfe để bàn công việc cho nguyên ngày!!! có lẽ anh cũng sai khi đã không giải thích rõ ràng cho em hiểu! anh xin lỗi, nhưng em ơi, ngày nào anh cũng bên em, chưa có ngày nào anh đi ngủ ngoài hết? vả chăng liệu anh có thể hẹn hò trong giờ làm việc không em? quan trọng hơn hết là hình ảnh yêu thương của em, từng giây, từng phút vẫn luôn ăn sâu trong tâm trí của anh,luôn phủ kín va sưởi ấm cho trái tim anh!!!...thì anh có thể nghĩ đến nàng chụt gái khác sao???
    hãy về với anh đi em, trong tim anh chỉ có mỗi hình ảnh của em thôi, mỗi nhịp đập, mỗi hơi thở của anh đều có hình ảnh của em tróng đó mà. Về với anh đi em, chắc chắn chúng mình sẽ rất hạnh phúc nếu em hiểu anh hơn ....
    mình sẽ làm lại từ đầu ha em...nín thở chờ tin em!!!
    núi đá hả? cho qủa mìn...cái gì cản được moi?
    [/blue][/size=4]
  8. RedEvil

RedEvil Thành viên mới

Yeah, that's right
    Dzị mà mình mới vừa khen cái bạn gì đó của litte... chútt xíu thôi mà ACB dám kiu mình là trắng trợn , mình đâu thấy gì trắng trợn lắm đâu. Ở nhà má dạy, đi đâu cũng phải nói thiệt lòng không được gian dối ... tại bạn ấy xinh nên mình khen mà..hehehe
    Litte@ chuyển lời khen của mình đến bạn ấy dùm nhe...kekeke
    Princess
  9. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

10. Memo4U

Memo4U Thành viên mới