1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

E dốt quá, các bác vào cứu chữa ca này cái.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi caosuvn, 05/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. homesick86

homesick86 Thành viên mới

Hình như là ông nghĩ em cáo mới thích ông nên ông quay sang tiếc rẻ em cũ vì thấy mình cũng giỏi,cũng dễ chinh phục gái.Nói thật,tôi thấy ông cũng thường lắm.Nói chuyện với gái mà ko thấy thể hiện được chín chắn và sâu sắc của cái tuổi 23.Ông cũng ko hiểu chính mình thì làm sao hiểu được cảm xúc của bé mới kia,bé kia chưa thể nói là thích ông đâu,đừng vội dưa bở nha,cứ từ từ đã...Em ấy baby,nên cách nghĩ nó cũng baby style lắm,yêu thật nhưng đòi hòi cũng nhiều,nó sẽ thích thằng nào chín chắn và chân thành đấy.Mà nói câu này nhé,ông là hay cái gì khó là dễ bỏ,cái gì dễ thì hay làm qua loa.Khi cưa gái thì ko nên so sánh mình với những thằng zai khác làm giề,hoặc sinh ra tự ti hoặc sinh ra tự tin thái quá,việc mình mình làm thôi.
  2. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Bác nói thể e thấy ....sờ sợ rùi đấy ạ. E sẽ bình tĩnh, phân tích lại tình hình. Sẽ báo cáo bác sau
  3. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Đây là ảnh của e áo màu da cam.
    Càng nhìn càng thích
  4. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

1. Chuyện e áo da Cam thích tôi hay ko tôi ko biết. Hiện tại tôi cũng chẳng muốn liên lạc làm j
    2. Đúng là tui tự ti, đáng lẽ phải gọi thêm mấy thằng nữa đến dẹp bọn ý đi có phải tốt ko? Cái cơ bản là phụ huynh nhà đó cũng quý thằng cu kia mới ...rách việc.
    3. Công việc của tôi thì càng khó tui càng thích làm, còn dễ thì bảo sai mấy thằng khác cho rảnh. Còn khoản khác thì tự biết mình làm đc những j và ko làm đc j. OK
    Được caosuvn sửa chữa / chuyển vào 21:48 ngày 08/04/2009
  5. ggbite

ggbite Thành viên mới

Chú bỏ cái tay ra
  6. bebymilo

bebymilo Thành viên mới

hiz e ko có can đảm đọc nổi hết mớ của anh :(( ngậm ngùi ném gạch rồi chạy mất cả dép
  7. trung135

trung135 Thành viên mới

Update tình hình tiếp đi bác
  8. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Dạ chào các bác. TÌnh hình là e vừa làm xong lễ TN ĐH. Kết thúc đời SV rùi. Thật là buồn.
    Quay trở lại với câu chuyện của e, sau 2 hôm ko liên lạc cũng như gọi điện j đến cho Cáo này thì e cũng ngẫm nghĩ lại thấy mình :KO BIẾT ĐANG TÌM CÁI j NỮA.
    Nếu e tiếp tục tán Cáo da cam này thì tỉ lệ thành công là bao nhiêu? Thậm chí e còn chưa tìm hiểu Cáo có bạn trai hay chưa, tính cách và con người thật như thế nào nữa mà dám......coi Cáo như vào tròng rồi ấy.
    Trước khi e thông báo trả đt lại cho bạn e, e có gửi cho Cáo này 1 tin, bên trong tin sms đó chỉ duy nhất 11 ký tự :Số điện thoại của e mà ko có 1 tý giải thích hay chữ nào- Tùy cáo nghĩ. Hì hì, Ý e là e định cho Cáo số đt của e. Tối hôm sau, e ko có số đt của Cáo nữa, ngồi nhà. Tầm 11g thì có 1 cú điện thoại gọi cho e, số lạc hoắc.......E ko biết ai gọi vì số này chỉ nháy máy cho e 1 cái rùi.....im.
    E cú chứ, e liền vào google, search số đó thì....ui giời , số đó được liệt kê vào danh sách sim rác mà bọn nước ngoài nó cho vào.(Ở việt nam mình bao nhiêu số luôn, toàn 0168XXXX thui-Bọn tây giỏi thật)

9. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

E có nghe đứa bạn e kể lại, số điện thoại của nó ko hề nhận đc tin nào của Cáo nữa, thi thoảng có 1,2 cú gọi của ai đó---KO biết.
    //---------------------------------------------------------------------------
    Chuyện e áo da cam này xin tạm dừng. Thông tin thêm là CN, hôm qua, nhà e ý có giỗ, giỗ mẹ Cáo đó. E định đến nhưng....ko có lý do. Nhà Cáo đang xây, Cáo kêu mệt và ồn vì ...làm nhiều việc quá.....ĐÓ , thông tin mới nhất là như thế, e đang định rủ cáo đi chơi lần 2, lần 3, ôm luôn...CÒn làm thế nào thì...e đang nghĩ cách.
    //-----------------------------------------------------------------------------
    Lại nói về e đang thích, cái e mà có anh trai cưới đó. Tình hình là, cả ngày hôm qua, ở bên e ý suốt để bổ túc kiến thức , tối e còn đi thi. Được cái, mẹ và chị dâu mới về đều ủng hộ mình theo đuổi em này.
    Chưa biết làm thế nào cả.
  10. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Xịt pẹ ... nghe huyên thuyên thật ...
    Về vụ tuổi tác ... lúc đầu yêu đầy con đầy thèng thích quá mà khai báo láo ... sau yêu vào rồi quên tất , quan trọng éo gì , lúc cuới nhau thì hẳng tính , quan trong là hợp và yêu nhau ...
    Tuổi tác ko cần quá hợp hiếc lọ chai đừng có tứ hành xung lung tung là đc ... mà tứ hành xung yêu nhau ng ta vẫn cưới bỏ mịe đến 83 , 86 tôi vẫn còn thấy ng ta cưới nhau đẻ đái ngon lành ...
    Tiếp đến là đi tán gái , nếu ko fải là tính chuyên lăng nhăng vài 3 cô mà mún chung kết 1 cô thì fải xđ mịe đi 1 cô nhanh hộ cái mà tập trung đàu tư , vừa thích cô nài vừa mún cô kia ... chả đeck ra làm sao cả ...
    Nghe như trẻ con vừa mún chơi đồ hàng vừa mún làm cô dâu chú rẻ ...