1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

E dốt quá, các bác vào cứu chữa ca này cái.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi caosuvn, 05/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Câu này e sẽ .....để dành được ko bác?
  2. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Ngungu ba chân nên lang thang giỏi thế mình cùng về bên kia đi ,,,mình cưa nhau theo kiểu khác vui hơn nhiều
    Ối zời ..thế là cơn lốc màu da cam đúng là có tác dụng với đôi mắt thẩm mĩ của đàn ông nhỉ ?
    Mùa hè nắng vàng rực rỡ , nẳng đổ lửa ra đường nhựa này mình phải may vài cái váy da cam cho nổi bật ....nhức mắt đàn ông luôn
    Tớ cám ơn ấy đã cho tớ một chút kinh nghiệm gây ấn tượng với zai .
    Tớ cũng chỉ vào học tập cách cưa gái để biết zai cưa mình thế nào thôi mà ..không có ý kiến ..
    Bồ hóng tiếp
  3. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

E xin update thông tin ngay bây giừ.
    Cáo nhắn lại như thế này (ko chỉnh sửa dù 1 chữ)
    A ko phải khách sáo đâu. Quan tâm nhau là tốt thôi. ĐỢi khi nào rảnh a e mình đi càe. A hẹn chỗ nào naod đi rồi e ra. Thế nha, H e đang bận chút vc.AE mình nc sau nhá
    Đó đó. TIn nó là như thế.
    Các bác cho e kế hoạch tiếp theo là j ạ? Có nên ngừng nhắn tin ko hay là 11g nhắn tin lại vậy? Bước tiếp theo là j ạ? E nghe nói là ko đc thể hiện để Cáo biết mình đang xoắn lấy Cáo đk ạ? Hic chỉ giúp e với, Cáo này dễ thương lém mà, nhìn miệng là biết
  4. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

hi hi
    Lúc đó tớ đang say bia và e đó có khuôn mặt rất khả ái. Ko biết cậu có được đặt trong cả 2 đk đó ko?
  5. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Định vào lớp giảng bài, nhưng thấy thớt của chú anh tiện giảng luôn.
    Bọn Gà lâu nay nhát chết, gặp gái éo bao giờ dám chơi vị thế tay trên, cứ le te gáy toàn chuyện vô thưởng vô phạt, dấu dấu diếm diếm cái sự thèm muốn của mình. Bọn nó mang tiếng đọc bao nhiêu sách, có mỗi việc mở mồm ra bảo "Em là bạn gái anh nhé" mà chúng cứ cứ dền dứ bạn bạn tớ tớ mãi, cuối cùng bị gái cho làm đệ, sau này muốn thay đổi cũng khó mà có thể làm được.
    Thằng Winner là thắng biết tận dụng tốt một mối quan hệ vừa nảy nở, một sự khác thường, một chút vênh vẹo, chỉ vậy thôi là tình yêu ra đời. Anh nhớ một hình tượng thế này, một thằng Gà chiều nào cũng chèo thuyền sang thăm nhà gái. Chèo cả ngàn buổi , cũng vẫn chẳng đẻ ra nổi một chút tình cảm.Nếu may mắn, tình cảm chỉ xẩy ra khi một hôm nước lũ chảy về, con sông trở thành ngọn thác và thằng gà phải chứng tỏ được tình yêu của nó mạnh hơn cả nước lũ.
    Tại sao Gà phải chờ đợt cơn lũ , chờ đợt một sự khác thường, lâu đến như vậy để thể hiện. Sao không thể hiện ngay từ lúc ban đầu đi.
    Chủ thớt chẳng có gì là thiếu suy nghĩ, chú đã xác lập được vị thế tay trên rồi. Từ giờ trở đi, bất cứ một tin nhắn nào của chú, chú có thể điền vào đoạn cuối hai chữ Em Yêu. Tán mà không cần phải tỏ tình, coi như chuyện này đã được an bài.
    Chúc mừng chú.
  6. ggbite

ggbite Thành viên mới

Bác cqx nói thế chuẩn
    Thời đại thông tin bùng nổ, tư tưởng thông thoáng thế cho nên chú baocaosuvn cứ yên tâm chờ đợi 1, 2 ngày nữa rồi mời đi cafe, 3.4 hôm nữa là chén nhé
  7. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Nghe bác khuyên thế. e liền nghĩ ra 1 tin sms thế này. Mong bác góp ý -----SAU NÀY CÒN DÙNG.
    "A suy nghĩ kỹ rồi. Có lẽ a gặp đc e hnay có lẽ là sự an bài từ trước rồi. E thấy có đúng ko? Có lẽ a vẫn chưa biết hết tên và địa chỉ nhà e nhưng a có thể gọi e là EM YEU đc ko, DIỆP"?
    Đấy, bác cho e mấy câu . E nhanh ẩu đoảng lém

Được caosuvn sửa chữa / chuyển vào 07:22 ngày 06/04/2009
  8. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

E vấn đang lăn tăn lém. Bởi quen e này chưa đầy 6 tiếng. Chưa biết e có bạn trai chưa. chưa rõ tính cách cũng như tâm lý thế nào cả? Liệu giải pháp đánh nhanh thắng nhanh như mấy topic dạy có áp dụng đc ko? Mà áp dụng thì cần những tiền đề j ạ.
  9. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Trời đất, hóa ra đây là cái mọi người hay gọi là bệnh-của-gà đấy à? Nếu thật sự ai suy nghĩ như vậy thì đúng là không thể chiếm được cảm tình người kia.
    Tôi là nữ mà cả đời chưa bao giờ chờ đợi cả. Khi đã biết mình mong muốn điều gì thì phải CHỦ ĐỘNG, MẠNH DẠN tìm cách đạt được điều mình mong muốn chứ! Chỉ cần lịch sự, không làm phiền người kia, còn kết quả dù là thế nào thì lòng cũng không bao giờ phải tiếc nuối một cơ hội nào cả.
    Hóa ra cái gọi là bệnh-của-gà là không dám nắm bắt cơ hội à? Job còn dễ kiếm, chứ người mình có cảm tình thì có dễ gặp đâu mà đành đoạn để cơ hội trôi qua như thế? Như vậy là hại mình, hại người. Vô duyênhãm tài lắm.
  10. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Vàng: lồ lộ sự BỊ ĐỘNG.
    Chưa quen biết gì nhiều, chưa hiểu tính cách, chưa có cảm tình sâu đậm, tôi tự hỏi chữ THẮNG của bạn có nghĩa là gì?
    Tự dưng đi cua một cô ất ơ mình không hiểu tính tình, mình chưa cảm phục nhân cách, thì THẮNG nghĩa là sao?