1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

E dốt quá, các bác vào cứu chữa ca này cái.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi caosuvn, 05/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Cái này là do e bị "lây nhiễm cảm giác". Cơ bản là bạn của e (có ông anh hnay cưới ấy) có nền tảng giáo dục khá tốt -> e suy nghĩ ngắn, cho rằng Cáo này cũng thừa hưởng 1 ít.
    Nhưng e cũng có ghi thắc mắc rùi mà (cái reply trên ấy).
    Nhưng thấy nghĩ ngắn là e sửa sai ngay.
    Thế tối nay e có nên nhắn j ko hay cứ để trôi thế? trôi thế e...bứt rứt lém
  2. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Tôi tưởng chỉ có những người (mà họ có cảm giác là họ) ế thì mới cuống quýt hối hả tìm người để cưới.
    Tôi không biết là cả những người (chưa bị xếp vào diện ế ở bất kỳ khía cạnh nào) cũng cuống quýt để THẮNG được một ''con bồ'' hay một ''thằng bồ'' dù rằng chẳng hiểu biết gì về người kia.
  3. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

E nghĩ đây là cái giải thích về GÀ đúng nhất từ trước đến nay.
  4. ggbite

ggbite Thành viên mới

Chú baocaosuvn đừng húng thế, tình yêu đến nhanh thì đi cũng nhanh lắm. Cứ từ từ, tuần này, tuần sau, hay tháng sau chú chưa nói được từ EM YÊU thì cũng không sao đâu, đừng để tư tưởng chi phối quá thế. Đọc bài của chú có cảm tưởng chú bức xúc hay xúc động thái quá.
  5. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Híc. Đấy là e mới chỉ nghĩ thế thôi mà bác. Thế e mới mong bác góp ý.
    Nếu được bác cho e xin cái tin nhắn đêm nay đi cái.
  6. 1lonely

1lonely Thành viên quen thuộc

cứ bình tĩnh đã nào. Chưa gì đã nói anh yêu em, em làm người yêu anh nhé v.v.v đã có quái j đâu mà nói thế... Cái j nhanh thì qua nhanh. Chưa chắc tay thì đừng nói anh yêu em.
    Một cái nữa, thấy chú này ấn tượng bởi mầu cam. em ý lại chọn áo Cam, chắc hẳn cũng thik mầu Cam.. Những ai thik mầu cam là thì là những người ....
  7. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Đúng rùi. E bị bệnh này đấy ạ. Bác có cách nào chữa trị ko? Nghe bác xong e hạ cảm xúc rùi. Đang ssuy nghĩ xem....e có tử tế j ko đây nữa.
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Điều bạn cần không phải là có ai soạn cho 1 tin nhắn, ai gà bài cho 1 câu điện thoại, ai chỉ chỗ một phim hay để rủ cô ấy đi chơi.
    Điều bạn cần là bạn phải tự hiểu bản thân bạn: Bạn là ai? Bạn muốn gì? Vì sao cô ấy là người bạn muốn? Muốn thì cố chiếm cho được, được rồi thì sao, để cho đuổi gà hay là thế nào? Tại sao là cô ấy mà không là người khác? (Đừng nói với tôi là vì gặp cô ấy, chứ gặp cô khác thì bạn cũng vô vập thế này vì bạn đang thiếu bạn gái nhé.) Và phải hiểu về con người nói chung và hiểu về cô ấy: Cô ấy là người thế nào? Để chinh phục một người như thế thì phải dùng cách gì?
    Chứ có ai biết cô ấy là ai đâu mà gà cho bạn từng cái tin nhắn?
  9. caosuvn

caosuvn Thành viên mới

Đấy, E ngô nghê đoạn này các bác ạ. E xin rút kinh nghiệm và vote 5* bác nhé.
    E vấn đang muốn xin ý kiến mấy bác ạ.
  10. thepbac

thepbac Thành viên mới

Chú nóng vội quá đấy. May mà chú mới chỉ nghĩ chứ chưa làm. Chứ cứ bình tĩnh, từ từ điều tra Cáo. Nghe Axetic phân tích ấy. Còn nếu lăn tăn xem đêm nay gửi cái j thì đơn giản :
    Chúc e ngủ ngon nhé, Rất mong sẽ sớm đc gặp e,.....