1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

E dốt quá, các bác vào cứu chữa ca này cái.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi caosuvn, 05/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Quay ra quay vào gặp ngay em mod bụg đầy chữ nghĩa.
    Em này , anh bỏ qua luôn, không đôi co. Dính vào .. không cần nói cũng biết là phát mệt.
    Quay lại vấn đề của chủ thớt. Chú xác định luôn là mình đang thiếu gái, cần phải đẽo. Đẽo như thế nào thì trong não sẽ tự động xung lên những câu hỏi, và từ những gì chú học được từ những bài giảng trong Cốc, etc ... sẽ kết hợp thành một cơ chế tự động chỉ đường dẫn lối cho chú.
    Chú sáng suốt quyết đoán cộng may mắn , ngay tuần sau đã có một kết quả tốt đẹp rồi. Còn giờ cứ nghe đứa nọ đứa kia nhắc bài, bị mấy đứa bỏ bùa cho một loạt câu hỏi nên hay không nên, tại sao thế nào, là lại rối như canh hẹ ngay. Thế nhé.
    Chúc ngon chim.
  2. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Chuẩn rồi, nghe gái tư vấn chỉ ngu đi mà thôi
  3. benvang999

benvang999 Thành viên mới

Em Thấy hôm nay vậy là đủ rồi . bác cứ ngủ khỏe đi . Phải để em ấy có thời gian lấy lại bình tĩnh nhận ra chiện j chứ .
  4. chiatay09

chiatay09 Thành viên mới

ĐÚng là chết cười. Mới có mấy tiếng mà đã Em Yêu thì nó chạy mất dép vì k biết thằng cu này có phải loại lăng nhăng không, tiến nhanh quá em nó sợ và suy nghĩ. Nếu e nó không suy nghĩ mới lạ,nếu nó ok ngay mọi yêu cầu của chủ thớt thì cũng chẳng phải loại vừa đâu. Cứ cẩn thận k cáo nó thịt bác.
    Các cụ nói rồi, cái gì dễ có thì cũng dễ mất đi thôi.
  5. novs_lola

novs_lola Thành viên mới

khiếp chưa j mà đã thế này con gái nó sợ í anh ạh... cá nhân e e chẳg thik a nào nthế.
    mà đúgn như anxiety nói là a mới quen đc có mấy tiếgn, bh có thích thì chẳng qa chỉ do ấn tượgn ngoại hình, thế nên bác cứ củ từ nghiên cứu thêm đi, mạnh dạn cũng vừa vừa thôi k gái nó hoảng
  6. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Chậc, mới quen có mấy tiếng, vài hôm nữa hết say bia thấy áo da cam lại xấu điên ấy mà :))
  7. ngungu03

ngungu03 Thành viên mới

bác này nói có khi phải...trên đời này chỉ có CÁO săn gà chứ đã thấy Gà săn Cáo bao giờ đâu...
  8. hip2410

hip2410 Thành viên tích cực

Vụ này cũng xuôi xuôi rồi. Chú làm cái l` gì mà xồn xồn cả lên. Có cái nhắn tin mà cứ phải hô hào kêu gọi giúp đỡ. Kém quá. Nhắn tin thì chú chỉ cần quan tâm, và hài hước hóa mọi vấn đề là được. Chăm chỉ đi chơi chứ đừng chăm chăm nhắn tin. Có giải quyết được vấn đề đ'' gì đâu.
    Anh nghĩ chú cứ bình tĩnh và nhắn tin theo cảm xúc của mình. Chờ đợi người khác gà bài, gà tin nhắn thì hoá ra là cáo yêu thằng khác à? Cái gì tự mình làm rồi đạt được nó cũng có sự thích thú riêng. Tầm này nhắn tin yêu đương cái mẹ gì, lúc chiều ntin cho gái là thích, với yêu đương nó đã suýt bơ đi rồi. Định dẫm lên cục *** lần thứ 2 trong ngày thứ nhất à? Chú ngu cũng ngu vừa phải thôi. Tỉnh táo đi rồi mà cưa em nó tiếp. Cứ bình tĩnh mà lĩnh phần thưởng.
    Chú cứ chờ đợi người khác gà bài là chú bị động. Tình yêu cũng như 1 trò chơi thôi, kẻ thắng cuộc là kẻ luôn chủ động trong mọi tình huống, bị động sẽ đẩy chúng ta đi sâu vào vũng bùn, dẫm phải những bãi *** và trở thành loser. Anh khuyên chú là cũng nghe anxiety ít thôi. Nghe xong 1 loạt câu hỏi là bị tẩu hoả nhập ma sang Trâu quỳ thì khổ. Ko bổ béo gì đâu.
  9. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Hi hi, tình thật là mình có cảm giác hết sức thân thuộc khi đọc topic này, hông biết đúng hông.
    Dự đoán: năm nay màu da cam sẽ lên ngôi.
    Chống spam: Quán triệt tinh thần anh Xoắn + gọt tỉa theo chỉ thị chị Anx === cái tin nhắn.
    Thành thiệt, đọc đoạn tn kia thì thấy Cáo gần như thành đồng minh của bạn tự công thành mình rồi còn gì. Tớ nghĩ Cáo này thì ko đánh mà đi dử dử lòng vòng quanh cũng có lúc Cáo mở cửa cho vào ấy chứ, bạn cứ quan trọng hoá vấn đề lên làm gì nào ^_^.
  10. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Cáo Quên học được chiêu "thảo mai đại pháp" ở đâu ra thế? Luồn lách giỏi nhỉ.
    Mà bạn Anx này hay lắm nhá, chuyên môn đọc chiện của người khác rồi áp dụng tình huống của người ta vào mình:
    Thử hỏi trên trái đất có bao nhiêu người nữ giống bạn? Nhứt là ở VN!
    Kết luận: Cách của bạn Anx không thể nào kết hợp với cách của bạn Chym xoắn quẩy. Lúc đầu có thể bình thường, nhưng về bản chất hai bạn này khác nhau hoàn toàn.
    .