1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ê, mọi người ơi, có ai vào hoàn cảnh này chưa?

Chủ đề trong '1984 Public' bởi GurLuver, 22/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Có đọc, công nhận là hay thật. Rất hay, vẽ thì đẹp mà nội dung rất có ý nghĩa.
    Rce
  2. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Ờ, fải công nhận chuyện đó hay thật... ước chi mình có 1 người bạn như Minami... Nhưng mờ ước mơ thế chả để làm gì cả... Có đôi lúc sao tôi thấy buồn quá... bạn bè nói là thân thiết nhiều, nhưng mà cũng chả có dịp gặp gỡ nhau mấy... chỉ thỉnh thoảng đi chơi điện tử đc với mâsy thằng bạn, ko thì chỉ ở nhà... chán ghê!!!
    It's better ta have loved and lost than ta neva have loved at all
  3. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

Một người bạn thân từ bé đến lớn mà sau này có thể yêu nhau được chắc chỉ là con chai thôi nhể?Thế thì tớ ko có rồi hic chi Tớ chỉ có bạn gái thôi,nhiều lắm,còn bạn thân theo khối thì .....cũng khá khá
    Thôi tớ chả nghĩ ra zì mà nói cả,vì tớ ngồi kể chuyện bạn gái của tớ bọn í cũng chả thèm đọc hô hô,tớ đi kiếm chủ để khác hợp cạ hơn vậy
    Death eater

TO BE A ROCK AND NOT TO ROLL!
  4. Ostrich9i

Ostrich9i Thành viên mới

hehe chien. mu. Can ke? len day nghe cung mui` man~ nhe^? goi. no' len day doc. cho no' suong' fong? Mui~ deee QA oi! :-D
    AsianOstrich
  5. Rce

Bạn nào đó Quỳnh Anh! Có tớ rồi mà sao lại có thêm bạn nào nữa. Tớ tuyên chiến với tên đó.
    Rce
  6. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

Rce gặp rồi mà ko biết, hic, nhưng có phải là bạn bờ na nờ ko đấy, khèkhè, bạn í chat với tớ mà cứ kể chuyện bọn ấy đấy, khà khà làm người ta phát thèm

Jessica

7. Rce

Sao lại chuyện đó chỉ có thể là con trai. Thế con trai không yêu con trai thì con trai yêu con trai ah??
    Mà ấy có tớ rồi sao lại kêu không có. Vấn đề bây giờ là phải chờ đợi thời gian, xem tớ với ấy có thể ... được không
    Rce
  8. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

Tu be em da choi than voi 1 nguoi, nhung tu khi chuyen nha, chnag duoc gap lai nua, ma co gap lai cung chang nhan ra nua ... Vi hoi chuyen nha han moi hoc lop 3, con em hoc lop 1
    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    Tuyen chien voi lu con trai
    http://kiss.to/chuvanan
  9. Rce

Den the co ah?? Hoi truoc anh cung o trong mot cai xo'm. Tu lu'c Dang va Nha Nuoc chi du da^n anh chang co`n gap ai trong cai xo'm do nua. Nen dung la bay gio co gap lai ai cung quen chu chang nho noi.
    Rce
  10. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

Hùi nhỏ có 1 thằng bạn hoc chung mau64i giáo, ngoi xich đu chung, choi đồ hàng chung, làm bác sỹ chung... an com chung cái hộp ... ngủ chung....nắm tay nắm chân nhu anh em.. ... sang cap 1 .. xa nhau.. cha nhớ thang ay ten gi .. bi gio ra sao .. hic .. hic...bi gio gap lai... cha biet co nhan ra ko nua ?hic.. cha nho dc gi !
    BN
    We can do no great things , only small things with great love.