1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

e nhỏ cần các anh, chị tư vấn giùm

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi hoahoctoi, 20/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoahoctoi

hoahoctoi Thành viên mới

...
    Được hoahoctoi sửa chữa / chuyển vào 23:18 ngày 25/11/2009
  2. sexsex80

sexsex80 Thành viên mới

Anh thấy tội cho chú mày quá,chú mày y anh ngày xưa cung lãng mạng lắm,cung day dứt tinh cảm hic hic . Hãy để cho tâm hồn trong sáng đừng nghe mấy ông kia sui bậy lung tung, rồi nó cung xẽ qua đi sau nay khi trưởng thành chú may nghĩ lại đó xẽ là môt kỷ niệm đẹp đó. Con người ta phải có vấp ngã thì mới đứng dậy lại đuợc. Hãy bình thường nó đi ,mình là đàn ông con trai mà đừng ủy mỵ nữa cố gắng lên chân thành vào rồi người ta cung hiểu anh ủng hộ chú mày . Cố Lên
  3. Manuvn

Manuvn Thành viên quen thuộc

Bạn chủ topic viết hay quá làm mình phải vào đây vỗ tay khen ngợi
    Đọc bài bạn lại thấy tình yêu học sinh đẹp như thế nào. Chả bù cho mình từ cấp 3 cho tới đại học chả biết yêu đuơng là gì, cắm đầu vào sách vở với game, nghĩ lại vẫn thấy tiêng tiếc
    Cứ yêu đi bạn à, ngại gì. Thất bại vài lần rồi mới khôn lên được.
    Ôi, tuổi 18 trẻ trung và thơ mộng, cứ tận hưởng đi, sau này chai sạn rồi nghĩ lại sẽ thấy tiếc lắm đấy
  4. sexsex80

sexsex80 Thành viên mới

Anh em cổ vũ cho em nó đi nào Cố lên ku em, anh thich cái topic này quá ,nó làm anh thấy lại mình như ngày xưa, chân thành của những rung động đâu đời. Bác nào có kê xách j chỉ bảo cho em nó với, mà chú em phải cho mọi người biết thông tin vè em nó chứ thi mới có kế sách chinh phục chứ
  5. kohieusao

kohieusao Thành viên rất tích cực

bây h đã vào đời sống SV chinh chiến nhiều vào thì sẽ ca bài tình đầu phôi pha ngay ấy mà ,mà công nhận ẩn cư sau vài tháng giọng văn khác biệt trông thấy
  6. y@nchi

y@nchi Thành viên mới

Chú em này học nhiều quá, chịu khó lên diễn đàn chém gió thế nào cũng học đc các kiểu ba hoa của các sư phụ. Nhưng nói thật, ng như chú em nào mà đã chết là lại chết mê chết mệt, bít đâu chú gặp may
  7. concaro128

concaro128 Thành viên mới

Hiz, vào động viên e 1 tí, thấy e cũg hay vào topic của a, cố lên e ạ, con gái cũng hay mềm lòng lắm, chỉ cần mình chân thành là đc thôi, có j ra ngoài yahoo nói chuyện với a nhé,thấy chú e giống a lắm, cũng 1 thời mơ mộng như vậy
  8. hoahoctoi

hoahoctoi Thành viên mới

^^ đã 3 năm trôi qua rồi, em xin cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em hồi xưa nghen