1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ê sắc

Chủ đề trong 'Czech' bởi hnituey, 24/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hnituey

hnituey Thành viên mới

Ê sắc

Hôm đi cho quần áo mọi người có bàn đến một vấn đề rất phổ biến và nan giải trong giới học sinh viên chúng ta hiện nay... Đó là vấn đề:
    Người ta khổ vì thương không phải cách
    Yêu sai duyên và mến chẳng nhằm người.
    Và vấn đề "ê sắc". Mọi người nghĩ đến một giải pháp là lập một đại hội "ế" hàng năm để góp ý và sửa đổi những sai lầm và giúp tình trạng trên chấm dứt. Vậy tui mong bà con gần xa lên tiếng "họp trù bị".

Not here, not there but... MONEY!!!
  2. MuaHN

MuaHN Thành viên quen thuộc

Em ơi! Theo như chị em mình bàn luận ngày hôm đó là tổ chức "Đại hội ê sắc" hàng tháng chứ nhỉ? Hàng năm thì có mà... chết già trong xó cửa ngồi nhìn nhau à? Tình hình này đúng là tình hình quá! Xem ra fải nhanh chóng tổ chức họp trù bị ngay, không có những người ê sắc không chịu được,... kiếm "bò" hết thì đâu ra người mà họp chứ?! Em cứ lên kế hoạch cụ thể đi, chị đang hồi hộp mong tin em hàng ngày đây!
    MuaHN

[marquee]You always smile but in your eyes your sorrow shows[/marquee]
  3. khongconickdau

khongconickdau Thành viên mới

cánh chị em có vẻ tội nhỉ với tấm lòng từ bi hỉ xả của người con trai tôi kêu gọi anh em box này hãy cho các chị em một cơ hội
    Cái gì không mua được bằng tiền thì hãy mua bằng nhiều tiền hơn
  4. duccz

duccz Thành viên mới

chị em mình đừng lo ! cứ ăn mặc theo đúng phong cách của từng ngườ thì mình nghĩ chẳng có vấn đề gì xảy ra cả !
  5. hnituey

hnituey Thành viên mới

Thông báo họp thường niên tập đoàn Ê sắc... Valentine này nhé bà con. Hợp lí quá còn gì, điều kiện là đi một mình và với những mục đích cụ thể, không đến để xem cho vui. Địa điểm và thời gian thì xin chị MuaHN lên tiếng. Em tỉnh lẻ, không biết rõ tình hình chiến sự trên ấy lắm. À mà hẹn ở cầu tình đi cho nó mùi... hehe... không nói ai cũng biết, những người xuất hiện vào ngày lễ tình yêu ở nơi công cộng ---> thuộc hội "ONLY God knows why".
    Not here, not there but... MONEY!!!
  6. MuaHN

MuaHN Thành viên quen thuộc

Hehe, được đấy nhỉ? Em @hnituey bao giờ cũng có "ní"!!! Trời mùa này 16h đã bắt đầu tối. Mà 14.2. lại vào ngày thứ... bảy... đúng không nhỉ... để nhòm lịch đã... hic... đúng rồi. Hôm đó mình hẹn 17h ở đầu cầu Tình (fía bên Starom>stké nám>stí - Quảng trường con Gà) - ngay chỗ tượng vua Karel IV, fía sàn disco. Theo thiển ý của MuaHN... mỗi người chịu khó mang theo... một món quà thật độc đáo, cộng với một tấm thiệp viết... thật mùi... để dùng vào việc gì thì ta sẽ bàn sau... Mọi người đóng góp nha!!!
    MuaHN
  7. guardianangel.tnt

guardianangel.tnt Thành viên mới

Ái chà,nghe mọi người nói chuyện mang quà mình nhớ lại cái thưở ban đầu của mình và anh xã nhà mình.Hồi liên hoan ở trường mọi người cũng phải mang quà đến và anh ấy đã vớ được trúng món quà của mình,mãi về sau quen nhau rồi mới biết.Duyên số đấy nhỉ!
    Hi vọng lần họp mặt này của các bạn cũng có vài mối tình nảy sinh ra.Chúc mọi người đi chơi vui vẻ!(tiếc nhỉ,thế hai mình rồi thì không được tham gia à?hihi đùa tí)

Imagine no possession,I wonder if you can...
     Imagine all the people sharing the world...
     Đóa hoa vô thường.