1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

E thấy mệt mỏi...các bác vào cho e ý kiến giờ nên làm thế nào...vừa nhớ nhưng cũng giận lắm...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Studiowork, 05/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. songhahs

songhahs Thành viên mới

Chú nói thế nào ấy chứ, 30 phút trong thực tế thì vẫn đủ cho một phát tàu nhanh.
    Gái nghi là chuẩn rồi, đã thế chú lại còn tắm ngay nữa thì hết cái nhá!
  2. DarkDragons

DarkDragons Guest

Có chia tay hay ko , còn chịu đựng nhau được nữa ko thì tùy chủ thớt , mình ko ý kiến . Chỉ là Nếu là mình thì bằng MỌi Giá phải nói cho nhỏ đó biết :
    "ANH ĐÂY DEK PHẢI LOẠI NGƯỜI NHƯ THẾ . EM KO IU ANH NỮA THÌ THÔI , KO CÓ QUYỀN GÌ MÀ NGHĨ ANH NHƯ THẾ ."
    Gì chứ gặp mình là mình ghét nhất những cái hỉu lầm vớ vẩn mà bọn cáo nó học trong phim .
    Một lời khuyên nữa dành cho chủ thớt : hãy biết làm chủ mối quan hệ tình cảm . Chừng nào ta còn làm chủ thì ta còn chỗ đứng . Còn ko thì ta sẽ chả là gì trong mắt gái , sẽ bị nó coi thường . Mà khi nó đã coi thường thì chuyện bé xé ra to , chuyện to thành vụ nổ . Những chuyện tương tự cứ thế mà dài dài .

Được Darkdragons sửa chữa / chuyển vào 16:05 ngày 06/08/2010
  3. Studiowork

Studiowork Thành viên quen thuộc

Báo cáo với các bác là e và cáo đã chia tay.
    từ trưa tới giờ nhắn tin liên tục e đã giải thích và nói rõ nhưng cáo vẫn nhất quyết nghĩ e như vậy và e cũng đã hết nước hết cái.
    Còn bảo e là "Mong rằng những suy nghĩ của e là sai, muốn tất cả ko phải là sự thật nếu ko cáo sẽ mang vết thương đấy suốt đời" và yêu cầu e từ giờ đừng liên lạc gì nữa.
    Bó tay chưa các bác, đến nước này thì còn cái gì để mà nói nữa.
    Người ta bảo chuyện to cho thành bé, rồi từ bé cho qua. Đằng này có chuyện hiểu lầm như vậy mà đã suy nghĩ như kia rồi
    Nói thật là đến giây phút này e ko còn tiếc nuối gì nữa
    Mới yêu mà đã thế này, sau có lấy nhau rồi sẽ có nhiều chuyện phức tạp thì ko hiểu cáo sẽ nghĩ kinh khủng đến mức nào
    Lại bắt đầu 1 cái mới
  4. maNyWaYs

maNyWaYs Thành viên mới

Chết cười với 2 bác Ju man di mọi dợ với bác chua lap nick. E đã vote sao nhiệt tình cho 2 bác mà k hỉu sao chỉ vote được cho 1 bài thôi thì pải
    @ chủ Top: Bác đi 4 bánh, nhà lại ở giữa thủ đô nữa, thì tìm đâu ra mà chẳng có gái hả bác. Tếch cho nhanh. Mà e tò mò tí, đã ... mần thịt e í chưa ạ
  5. mhtn

mhtn Thành viên mới

Kể cả chia tay cũng phải mắng cho một trận. Nghi ngờ người yêu ít nhiều có thể ai cũng có, nhưng nghĩ về người yêu như thế này là sự xúc phạm đến nhân phẩm của nhau.
  6. okiedede

okiedede Thành viên mới

Tình yêu là gì chứ?
    Mình cũng vừa mới chia tay xong.
    Lại bắt đầu 1 cái mới, mệt mỏi .
    Bạn gái kia chả bù cho mình, có ny mà k biết giữ.
  7. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Em nó sai nên giờ giở giọng điệu nạn nhân ra ấy mà. Cố vớt vát cái sĩ diện hão.
    Chú đã thấy không tiếc thì thôi, chả còn gì phải tư vấn níu kéo nữa cả. Còn các cô các chú khác nhắc chú phải mắng vào mặt em nó cho sáng tỏ vấn đề thì anh khuyên thế này: Gái đã sai và đã thừa biết mình sai thì sẽ cố chấp giữ giọng điệu nạn nhân, chú không cần quan tâm đến gái nữa. Cái chính là bây giờ chú đi lu loa lên cho bàn dân thiên hạ người quen kẻ lạ có liên quan đến chú hoặc đến gái là: "Nó nằm tênh hênh trên giường nhưng đẩy em ra thì em ra ngoài đi dạo 30ph, thế mà nó đổ vấy em là đi chơi gái, lại chẳng nghe giải thích, dù em đã cố nhắn tin, thế nên em nghĩ cũng chẳng tiếc gì gái nữa."
    Chú tin anh đi, chú mà tung tin "nó nằm tênh hênh trên giường mà cứ xô em ra" là gái nó chết vì cái sĩ diện hão của nó đấy. Chú nhớ tung tin theo kiểu phân trần vì chú bị hiểu lầm, chứ không phải theo kiểu phá hoại (thanh) danh của gái nhé. Có gì chú báo cáo tiếp cho cả nhà trên này cùng rõ.
  8. Studiowork

Dạ thưa bác là đến sờ vào người cáo còn giãy nảy nên thì e có làm dám làm gì đâu ạ. Chỉ dừng lại ở đúng nụ hôn bác à.
    Nhà e bên Sài Đồng còn nhà cáo mới ở giữa trung tâm thủ đô
  9. Studiowork

E thôi bác ạ, nói làm gì để lại mang tiếng mình trình bầy nhiều.
    Cáo đã nói là từ giờ 2 đứa đừng bao giờ liên lạc với nhau nữa thì e cũng tôn trọng thôi. Chuyện gì chấm dứt cũng đã chấm dứt rồi mà.
    E chỉ ko ngờ là chiều nay thôi thì cũng do hiểu lầm mình muốn 2 đứa thẳn thắn nói chuyện đâu ngờ cáo lại nói và muốn như vậy.
    Bình thường thì ngày nào cáo cũng e nhớ a, e yêu a nhiều lắm rồi đủ kiểu, suốt ngày hỏi e có yêu cáo nhiều ko, có nhơ cáo ko mà e trả lời cũng phát mệt, rồi dự định tương lai thế nọ thế kia. Vậy mà đùng cái có cái chuyện hiểu lầm này thôi mà đã dứt tình ngay được thì e cũng đến chịu
    Được studiowork sửa chữa / chuyển vào 22:35 ngày 06/08/2010
  10. thamtuonline

thamtuonline Thành viên mới

Nhân tiện có câu chuyện của chủ topic đây, tớ xin hỏi các bạn gái trong trường hợp này, khi đi du lịch mà bạn trai có biểu hiện như chủ topic (nói thật nhé, thông thường các ông đàn ông mà đi với bạn gái sẽ không bao giờ làm chuyện kia- còn đi với vợ không tính-) thì sẽ xử lý như thế nào?
    Được thamtuonline sửa chữa / chuyển vào 00:29 ngày 07/08/2010