1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi tottochan81, 26/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hienlovely87hp

hienlovely87hp Thành viên mới

Cuộc đời vẫn nhiều thứ đẹp. Mình đã xuống đất đâu mà được gọi là ế.... bà cụ 90 vẫn có cái quyền được yêu, được cưới chồng mà. Anh em ơi chúng mình cùng vui lên, 1 hội độc thân mà hehehehee.
    Em dân Hải Phòng chắc ít người o Hp lắm nhỉ....
  2. HAIVANDIEN

HAIVANDIEN Thành viên mới

Xã hội ảo cũng như xã hội ngoài đời đó, cũng có kể tốt người xấu mà đa phần vừa tốt vừa xấu trong 1 con người bình thường. Đi phượt chỉ để khám phá những điều mới mẻ thui + xả stress và nó là hoạt động bề nổi (phần nổi của tảng băng trôi) chứ ít đả động đến nội tâm sâu xa (phần chìm), 2 kẻ có sở thích giống nhau nhìu khi lại khó hòa hợp với nhau (tiếng lóng gọi là bít chất hay đại loại Bụt chùa nhà ko thiêng) dễ bị lợi dụng, thực tế toàn thấy các cặp thành đôi là do họ bổ sung điểm mạnh điểm yếu cho nhau. Em Tot tuy phái >70% thì đổi ngay Slogan đi nha,chứ than vãn chờ sung chín rụng rơi trúng mouth thì chắc khó như trúng XS. Chúc em sớm lên xe hoa. [r2)]
    ....... tiếc thật, ttvnol sắp mất 1 thi nhân.
  3. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

:D, cảm ơn bác đã đọc mấy lời than vãn của em :P

Àh, nhân bác nhắc đến chuyện 2 kẻ cùng đi "phượt" khó hoà hợp e có ý kiến là ko phải đâu ợ. Em biết điểm yếu của em lắm. Thứ nhất, zai "phượt" thường yêu cái đẹp và thích khám phá cái mới. Đặc điểm này đã nói lên 1 chút tính háo sắc và đào hoa của họ rồi. Mà e thì đi cũng tương đối nhiều, gặp gỡ tương đối nhiều, trong đó có cả zai. Nhưng e thì phải cái sắc ko có, tuổi lại cao. Chắc chắn k bao giờ hợp vào gu của họ. Chứ k phải như bác nghĩ khó hoà hợp đâu ạ.

Dạo này e gần như k post bài trên này nữa. Lang thang đi tìm 1 nửa ở cái thế giới ảo vì thế giới thật của e hơi bị hạn chế và nghèo nàn. Chẳng biết em lại cứ ảo như này mãi đến bao giờ và chẳng biết bao giờ thoát ra được bác ạ.

Chết, quên mất, đừng gọi em là thi nhân nghe ngượng chết, hihi mặc dù e biết chắc là bác nói tếu. Chắc bác có ý nhắc đến mấy cái bài viết của e bên f233 đúng k? Có những lúc muốn chia sẻ, muốn viết những gì đã đi, đã cảm nhận nhưng thấy sự đón nhận ko hào hứng của mọi người nên cảm hứng cũng mất dần. Mình thấy họ chơi theo hội, theo cạ, mà mình ko hợp cạ là họ ko thích. Từ đấy cũng xa dần, nhạt dần và chẳng quay lại box đó nữa. Với cả giờ mình cũng đã tu thật, ko còn rong ruổi đi chơi nên ko có j để viết nữa cả. Rất vui khi biết bạn có hứng thú đọc mấy bài post đó của mình :-bd
  4. HAIVANDIEN

Anh thì có ý định đi bụi qua Lào đợt 30/4 tới nên lại nhớ đến em Tot. Mà cũng thật khâm phục em đấy, con gái mà dám 1 mình phượt Lào anh là man mà dập rình mãi từ đợt ngâm cứu bài viết của em về vụ lang thang đất Lào từ mấy năm trước mà chửa dám đi. Anh cũng thấy hồn văn của em giờ đây sâu sắc ẩn dụ nhiều hơn xưa lắm đấy.

Em Tot này. Anh vào mấy diễn đàn phượt nhất là phượt Lào thấy rất là ngạc nhiên âm thịnh dương suy à, nữ nhiều hơn nam. Chẳng lẽ đất Lào có gì hấp dẫn phụ nữ hay sao >:P
  5. thatnghiep_doithay

thatnghiep_doithay Thành viên mới

= 2 ế[:P]

@ chị chủ topic: Chị ơi, em cũng bị dạng ế giống chị rùi :-ss Chị có định hướng thoát ế gì thì bày em đi :((
  6. cogaichandat

cogaichandat Thành viên mới Đang bị khóa

Cùng hoàn cảnh nhể.
    Nhưng gọi là Ế có vẻ hơi nặng nề, "duyên chưa đến" nghe ok hơn chăng!?
  7. girl_ck

girl_ck Thành viên mới

Sang năm mình cũng 27. Cái tuổi nó đuổi xuân đi, thế nên giờ về nhà toàn bị các cụ giục ghê lắm. Khổ nỗi vẫn cứ còm cõi một mình mãi....:(
    Không biết cái sự ế của mình còn kéo dài đến bao giờ nữa???
  8. vyhoanggiang

vyhoanggiang Thành viên quen thuộc

Chẳng là em bị ông bà già giục lấy vợ mãi mà chẳng tác dc cô nào cả nên hôm nay xin gia nhập nhà ế. Các chị em ơi, cho em gia nhập nhà ế với nhé. hihi!
  9. HAIVANDIEN

Sao thấy thống kê dân số thừa zai -51 thiếu gái - 49 cơ mà hổng bít >2% kia đi đâu mà để female ai oán thấu trời về cái sự mất cân bằng sang tận cả Laos PDR và Cambodia thế này.
  10. giasuquyhoa

giasuquyhoa Thành viên quen thuộc

m đồng cảnh ngộ ế .hic