1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ECHOES café - 9 Ha Hoi, nơi chia sẻ âm nhạc cùng Floydians cũng như Rockfan

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi le_minh_quang, 03/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. le_minh_quang

le_minh_quang Thành viên mới

Hi all,
    Thời gian vừa qua, do một số vấn đề, mình đã không còn là chủ quán của ECHOES cafe. Một số bạn luôn thắc mắc sao quán ECHOES không còn bật rock, classic rock, và đặc biệt là Pink Floyd. Thành thật xin cáo lỗi cùng các bạn. Hiện nay, mình chỉ tập trung vào quán the Doors. Vậy nên các bạn yêu thích âm nhạc và đặc biệt là Pink Floyd xin mời ghé qua nhâm nhi cốc cafe bên những bản nhạc đẹp của classic rock và Pink Floyd. Cám ơn các bạn nhiều.
  2. le_minh_quang

le_minh_quang Thành viên mới

Thời gian vừa qua, một số bạn có thắc mắc sao quán không còn bật Pink Floyd hoặc classic rock nữa. Rất xin lỗi các bạn về điều đó. Quán ECHOES hiện nay không còn do mình làm chủ nữa nên tinh thần Rock cũng như Pink Floyd chắc cũng bị rơi rụng đi nhiều. Hiện nay, mình mở một quán mới tại 11 Hàng Chĩnh mang tên band nhạc "The Doors". Quán mới vẫn mang tinh thần âm nhạc như quán cũ, chỉ khác một điều là sẽ bật thêm nhạc của The Doors (điều mà mình chưa bao giờ làm ở cả quán ECHOES 1 cũng như ECHOES 2). Mong các bạn sẽ dành thời gian ghé qua để thưởng thức psy rock, blues rock, hard rock, rock 'n roll, southern rock, cũng như nhiều thể loại nhạc khác. Ngoài ra, the Doors sẽ phục vụ các bạn nhạc sống 2 đêm/tuần vào thứ 3 - Country Rock, và thứ 6 - Rock 'n Roll. Hy vọng, sẽ được tiếp tục đi cùng các bạn như một người bạn âm nhạc