1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[EEC tròn 1 tuổi - Biệt thự số 7] - Show bộ ảnh thành viên EEC (Tr 88) - Ảnh chinh phục TCL (Link Tr

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi zeusdeity, 08/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongbino

duongbino Thành viên rất tích cực

Thế này thì em nghĩ chẳng chạy lên CK Thanh thủy làm j cả...tình hình là em vừa xem ảnh nhà MM là vẫn phải bê xe.Kiếm ôm nào tay to vào a ạ;)), bỏ Bé ở nhà đê!
    Mà xem bản đồ sao lại đi Xín Mần làm j hả anh?từ TCL em thấy có đường qua suối khoáng Thượng Sơn về Việt Quang mà anh?
  2. hoanguyen84

hoanguyen84 Thành viên mới

Từ đoạn Thanh Thủy rẽ đi Xín Chải - Lao Chải chỉ cách cửa khẩu có 1km hay sao thôi mà, cứ tạt qua uống chén rượu với mấy chú biên fòng rồi đi tiếp[:D]
  3. duongbino

Thấy anh Faith thập thò ngoài cửa; iem bít thừa a máu lắm...đi đê anh! Đi về rồi ae mình cùng tu 1 thể :P
  4. Sailormoon19

Sailormoon19 Thành viên mới

Cái mình bảo lúc về tắm khoáng chính là đi qua suối khoáng Thượng Sơn đấy đấy. Đi cửa khẩu chỉ để thăm quan chứ có cái j đâu, mất công đi lại bị các anh hùng núp bắn tốc độ thì mệt lắm. >:D<
  5. hoanguyen84

hoanguyen84 Thành viên mới

Hơ, vậy là tắm ở cái Thượng Sơn đấy à, vậy thì tối thứ 7 ngủ ở đấy nhé, sáng CN tắm xong rồi quay lại đường Đản Ván Thượng đi về

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Đang bảo Beteo đi chặt vài cây chuối ném ở đầu ngõ, để mình tập bê xe dần là vừa;)) Bino rảnh thì ghé qua nhà Beteo nhé,khi đi nhớ mang theo 1 cây xà cừ>:)
  6. duongbino

Hình như mình vẫn chưa bít đường từ cái vành đai biên giới để leo lên Bốt Đen, nghe nói là khoảng 2km j j đấy? nếu thế muốn chiến đc cái Bốt Đen này chắc sáng từ HG mềnh phải đi sớm nhỉ?
  7. ngock2c

ngock2c Thành viên mới

Bọn tớ bên MMG vừa đi về: theo kinh nghiệm thì 2 người bình thường cũng có thể vác xe qua mấy cái cây được nhưng vấn đề là sau 1 ngày dài vất vả sức lực cũng bị hạn chế nhiều, nếu xe có rơi xuống mấy cái hố thì sẽ rất khổ (khả năng này rất cao vì bọn tớ thấy xe trước rơi xuống - xe sau đã cẩn thận hơn rất nhiều nhưng vẫn dính chưởng - or trình bọn tớ vẫn còi :">) Nên đi có ít nhất là 4 bạn nam cho an toàn.
  8. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Đường từ cái biển Vành đai biên giới lên Bốt Đen là 2h leo núi chứ không phải 2km các bạn ợ. Tớ cũng không rõ vị trí bốt Đen đó nó ở đâu. Nếu không hỏi được người dân thì cũng khó đấy
  9. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Máu thì có máu, cũng nhăm nhe đi TCL với Y Tý từ tháng trước mà, nhưng mà đang có 1 số việc rất chi là .... ~X ~X ~X abc ... abc ...
  10. duongbino

Đội ơn các bác nhà MM đã góp ý ạ, bọn e đi có 2 xe 2 nam, 2 nữ nhưng đc cái chị em chăm tập tạ, ở nhà vẫn cầm roi dạy chồng nên k lo ạ, cái bọn e còn băn khoăn là đường lên Bốt cơ ạ...
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Đội ơn các bác nhà MM đã góp ý ạ, bọn e đi có 2 xe 2 nam, 2 nữ nhưng đc cái chị em chăm tập tạ, ở nhà vẫn cầm roi dạy chồng nên k lo ạ, cái bọn e còn băn khoăn là đường lên Bốt cơ ạ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa