1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Eh El-flaco

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi chieno, 14/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chieno

chieno Thành viên mới

Khong duoc che AX-1 cua anh nhu vay chu.
    ANH THAY XE DO CUNG RAT DEP va Quan trong nhat la no hop voi tui tien cua anh.
    neu con che nua anh se lay cai nap posh cua em day.
    lay luon ca cai luoi de mu nua

Anh nay the nao? binh luan di nhe[​IMG]
  2. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Dạ, ảnh này to thế! Bác resize lại phát cho nó dễ nhìn, không anh em cứ phải vác con chuột chạy qua chạy lại tội nghiệp lắm.
    Poster của CHE ngày trước phải tìm đỏ mắt, bây giờ thì nhiều quá nhỉ. Có chú còn hoạ hình lên xe nữa, nhưng mà xe vespa í, còn mấy con xe bò nếu lên hình có lẽ sẽ phản cảm, nhỉ.
    Cái hình này background đỏ chói đầy tinh thần Cách Mạng nhỉ. B.S có cái này trông lãng mạn hơn này.
  3. taychoicodoc

taychoicodoc Thành viên mới

Tại sao cánh trẻ lại khoái Che đến vậy? lại chỉ được dán lên Vespa chứ xe khác thì "quê". Nếu yêu cách mạng sao không dán Le-nin hay Castro có phải trông oách hơn không nào.
    Tôi thấy cũng hay hay nên hỏi vậy.. bạn blue đừng chê là lẩn thẩn nhé.
  4. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Thời thượng thôi bác ạ, người ta thích thì mình cũng phải thích cho nó mốt chứ hỏi Che là ai thì chắc đến 80% trả lời là cầu thủ đội Argentina, với lại các em tranh nhau yêu Che vì thấy Che trẻ và khuôn mặt đàn ông chứ Castro lụ khụ hay Lenin tiền bối có gì hấp dẫn đâu ...
  5. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Bác ạ, em chỉ đang bàn về khía cạnh thẩm mỹ khi hoạ hình một chân dung lên xe thôi. Và em đã nói là "phản cảm" chứ không hề nói là "quê", em cũng nói là "có lẽ" tức là em không hề khẳng định một cách "chắc chắn". Em chỉ thử ướm suy nghĩ của mình thôi vì em chỉ thấy là can chân dung lên dàn nhựa của những cái xe racing nó thật quả quá khó! Em không biết là dán hình Lênin hay Cacmac hay Fidel hay gần gũi nhất như Bác Hồ thì có chắc là yêu Cách Mạng hay không nhưng em đã trông thấy xe có can hình Lênin và Cacmac, ở Lý Chính Thắng (Sài Gòn)
    Mà bác ạ, chính bác cũng nghĩ đến cái từ "oách" và cả bác Kasanova cũng bảo là bọn trẻ "thích cho nó mốt", thế thì em nghĩ, dù sao đi nữa cái "mốt" này cũng vẫn đáng khuyến khích. Cứ cho rằng 80% được hỏi sẽ không biết Che là ai thậm chí nghĩ rằng Che là một cầu thủ Argentina thì việc của 20% còn lại là nói cho 80% kia biết Che là ai, nếu 20% kia thật sự yêu mến Che.
    Em lăn tăn tí thế thôi, còn đây là nơi của xe pháo, của ốc vít bù-long của dầu nhớt và máy móc...nói linh tinh khéo lại bị "Đập chết ăn thịt"
    Hị hị em hăng máu quá! Tự dưng bác chieno nào đấy đang gọi một bác En-fò-al-coco nào đấy thì anh em ta lại bổ nhào vào khua chén gõ đũa loạn xạ. Các bác ơi, em giả lại ghế cho các bác này!
    nghĩ tay phát, anh em ta thư giãn đê!
  6. concuabaoto

concuabaoto Thành viên mới

Up lên 1 phát để trả lại cho El_Flaco nè. Tớ gặp bạn ở trước cửa ANZ Bank đó. Nhìn thấy con LS ngon quá lại có tên quá nổi trước đầu, hâm mộ quá.
    Còn về vụ Che với nứa gì đó em có "í" kiến thế này: tem gì, hình gì, dán vào đâu, đều phải tuỳ hoàn cảnh cụ thể. Một cái tem đẹp dán vào 1 vị trí thích hợp - theo 1 con mắt thẩm mỹ cao, thì chả nhất thiết phải là ông nảo ông nào. Có mà dán hình Hồng Nhung với Yến Vi vào thì càng đẹp
  7. izs360

izs360 Thành viên mới

Chủ Nghĩa Mác-Lê Nin Vô Địch Muôn Năm
  8. macay175

macay175 Thành viên quen thuộc

up ho AX1 cai nao
  9. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

hic...
    anh cường à. em đang rao bán xe. cái nắp dầu khi nào rảnh em đem lên cho anh cho. ..
    cậu rì có cái vespa đẹp nhì....
    concuabaoto...tớ tìm thấy 1 chiếc LS định bán đấy. rẻ cực . đồ đạc còn ngon máy thì lởm nhưng làm lại được. có gì alo cho tớ...0904 122 652
    à mà ko thì mua con của tớ cũng được. qua bên box mua bán otô xe máy mà coi...:)....
  10. CCR

CCR Thành viên quen thuộc

BÁc El này nhanh nhạy quá, em cứ gọi là cắm mặt vào máy tính, lướt hết rao vặt này đến rao vặt nọ tìm 1 con để về ngắm vuốt mà không thấy . Chiếc LS của bác mê quá nhưng không đủ $. ,
    Hì hì , bác xem có ai còn chiếc nào "rẻ cực" nữa không cho em xí phần với, em hứa sẽ bao bác 1 chầu bia