1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em bắt đầu thấy xuất hiện vết nám? Có cách nào trị nám không?

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi Huyenbnd, 26/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Huyenbnd

Huyenbnd Thành viên mới

Các mẹ ơi. Em mới 25 tuổi thôi mà đã thấy có vài vết nám ở gò má rồi. Nói chung thì nhìn kỹ mới thấy, nhưng cũng thấy mất tự tin rồi. Nghe nói nám rất khó trị, làm sao để nám không lan rộng và ăn sâu các mẹ nhỉ? Có chút xíu nhưng mà trông em vẫn bị già hơn tuổi các mẹ ạ. Mình nên mua kem bôi hay đốt lazer hả các mẹ? Làm sao mua kem xịn, hiệu quả mà ko phải kem trộn ý???
  2. trinhkoj1993

trinhkoj1993 Thành viên mới

Bắt đầu tuổi 25 là bị lão hoá rồi các mẹ ạ Lúc này, da bắt đầu tích tụ sắc tố melamin gây nên các đốm đen, nâu trên mắt. Vậy nên, phải dưỡng da trước tuổi 25 để đề phòng lão hoá. Chứ Nám rồi, khó lòng mà trắng lại, chỉ có điều, là hạn chế nó phát triển rộng ra thôi.
  3. minhtranhp1993

minhtranhp1993 Thành viên mới

Chia sẻ với bạn. Mình cũng bị nám, thật ra là tàn nhang thì đúng hơn. Từ hồi mười mấy tuổi mặt đã như cái bánh vừng rồi ý. Mình cũng chẳng biết làm thế nào luôn. Chỉ có điều, đúng như bạn nói đấy. Mât tự tin vô cùng.
  4. vanthanhcntt04

vanthanhcntt04 Thành viên mới

mấy mẹ suy nghĩ nhiều đâm ra nó bịt nhám à . hihi
  5. layout1212

layout1212 Thành viên mới

thâm nám quả thực gây mất tự tin quá
  6. lew899

lew899 Thành viên mới

xuất hiện nám thì chịu khó đi chữa đi, chứ để lâu khó chữa lắm, nghe nói kem của Bạch ngọc Dung điều trị có hiệu quả lắm ấy mấy mẹ thử dùng xem sao???
  7. ngoclan1712

ngoclan1712 Thành viên mới

Nám thì thường là vô phương cứu chữa, chỉ là bôi kem, dưỡng da để cho đỡ lan rộng ra thôi các mẹ ạ. Ngoài ra, thì chế độ ăn uống cũng rất quan trọng, để cho làn da của mình không lão hóa sâu thôi dưỡng da phải dưỡng từ lúc còn trẻ mới có tác dụng các mẹ ạ. Già già mới nghĩ tới chuyện dưỡng da thì quá muộn r @@
  8. lew899

lew899 Thành viên mới

Em thấy nhiều người ngoài 30 vẫn trị được, mấy cô bạn tám của em bảo dùng Bạch Ngọc Dung có hiệu quả lắm ý. Sau 2 tháng sử dụng hầu như đã không còn thấy nám trên mặt nữa rồi, nên các mẹ đừng bi quan quá nhé hãy thử dùng xem có khi lại bất ngờ ấy :))
  9. layout1212

layout1212 Thành viên mới

Có thực sự hiểu quả không??? Em thấy bây giờ trên thị trường nhiều sản phẩm trị nám mà dùng rồi chẳng đâu vào đâu ấy....
  10. lew899

lew899 Thành viên mới

có mẹ nhé, kem của Bạch Ngọc Dung là hàng chất lượng cao được điều chế từ thiên nhiên, có nhiều giả thưởng lớn trong nước rồi mẹ ạ. Các mẹ cứ yên tâm mà sử dụng, chẳng phải laze làm gì không may hỏng cấu trúc da thì khổ hơn ý