1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM bị điên mịa rùi các bác ợ .Pác nào tham gia chém gió k thì tham gia với em

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi redbuttlerkt, 04/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. EdmonDantes

EdmonDantes Thành viên mới

Xin lỗi anh em cho mình phá lệ 1 lần nữa . Đệch, cái bọn báo chí nhà mình sẽ tha hồ mà nói vớ va vớ vẩn , linh ta linh tinh cốt để hả dạ lòng lang dạ chó của tụi nó thôi. Mình may hơn anh em khác là cũng ko ở VN để mà tiếp xúc với mấy thông tin khốn nạn đó . Dạo này cũng tự cấm vận đăng nhập vào bất kỳ trang tin tức của VN , khoẻ Nghĩ chỉ khổ cả mấy thằng bạn cũng hâm mộ Arg , đến công ty chắc phải nghe tụi nó văng **** tùm lum mà phải ngồi nghe. Đệch ! Chán không tả. Một phần cũng tức cái thằng Schweinsteiger, mẹ cha thằng ôn con, vào trong gặp TBN thì nó chết không yên đâu. Ở đó mà tưởng bở.
    Nhưng phải công nhận 1 điều là bóng đá thực dụng giờ kiểu j cũng có từ hoa mỹ dành cho chúng nó. Nào là lối chơi khoa học, bản lĩnh, vững chắc..v.v. Đệch m.... , khoa học cái cục kọt . Điên éo thể tả
    @God : Bác em ạ, khi nào thấy bài báo nói về Arg thì tốt nhất là cầm bật lửa lên mà đốt hoặc ném cha nó vào sọt rác thì hay hơn . Bọn nó thắng thì nói kiểu éo j mà chả có thằng nghe. Em nghĩ chúng ta nên tự bảo vệ huyết áp của bản thân thì hơn .
    PS: Có anh em nào tổ chức cho forum ta off shock lại tinh thần không nhỉ. Đề nghị tổ chức vào tháng 8 được không ạ ???
    Được EdmonDantes sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 05/07/2010
    Được EdmonDantes sửa chữa / chuyển vào 10:21 ngày 05/07/2010
  2. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Hôm qua thức giậy đi gặp khách hàng, đầu óc mất kiểm soát, đang buồn, mắng cả khách hàng khi ra về còn đóng sầm cửa thật lớn thế là ...mất một khách hàng quen thuộc. Hix
    Hôm nay nghĩ lại tự hỏi mình sao lại thế nhưng việc đã rồi biết làm sao đây. Chẳng phải tại bóng đá, cũng chẳng phải tại Argentina thua chỉ tại mình...yêu quá Argetina, Yêu quá Diego, Yêu quá Messi
  3. tete_a6

tete_a6 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mấy hôm nay em cắt tất cả, ko động đến net, báo chí, tivi. Bất cứ thứ gì có thể liên quan đến wc đều tránh cho xa, sợ cả việc vô tình đọc thấy tiêu đề bài báo.
    Hôm đầu còn cố ngủ nướng, tự dỗ làm sao cho thất bại đó là ở trong giấc mơ
  4. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Các bác đừng tin vô con bạch tuộc mà lầm nhé. nó dự đoán trc giờ chỉ đúng đc 80% thôi. Lần này nó dự đoán đúng 5 trận rồi, trận sau coi chừng nhé.
    Nói đến mơ mới thấy Diego mơ lầm rồi, kêu thằng Garce làm gì nhỉ
  5. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

Tối nay em đi nhảy Salsa để quên đi nỗi buồn Argentina thua trận!
  6. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Ngoài lề một chút. Mình thấy bên fcbarcelona.com.vn có nick Romario rất hay copy bài viết của mọi người bên này sang bên đó. Không biết có phải là ai trong số các anh em ở đây không. Mình không khó tính gì cả, nhưng thiết nghĩ đồng chí đó cũng nên để lại ref để tôn trọng các tác giả.
  7. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

Sau hôm đó em dính dạ dày nhẹ, chán buồn và nhiều thứ trộn lẫn.
  8. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Đang tiêu hoá dần nỗi buồn thì nghe đc cái tin Mabư vẫn chưa về vườn , lại trỗi dậy sự điên....
    P/s: Yêu Ma bư và yêu Arg là 2 khái niệm khác hoàn toàn nhau