1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em bị một bạn trai ít tuổi hơn thích, hic hic

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi matbuon82, 28/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xipit2012

xipit2012 Thành viên mới

yêu được thì cứ yêu, bạn mình 86 có người yêu tận 81 đấy nhá!!...còn mình 83 yêu 80 đấy thôi..
  2. ThienNhaiCoc

ThienNhaiCoc Thành viên mới

Bạn chủ topic bị thằng ku nhỏ hơn 2 tuổi thích, Mới chỉ thích thôi mà. Còn thời gian dài sau này để xem biểu hiện ku ấy ra sao mới đánh giá được mà quyết định chọn hay ko chọn.
    Bạn chắc cũng khoái tên này mới lên đây hỏi chứ không có chút cảm xúc thì cần dek gì lên đây tư vấn với chả tư véo.
    Thế thì tùy tình hình thôi. Nếu nó chững chạc , thì cái chuyện hơn hai tuổi có là cái quái gì đâu. Còn nếu như bạn thấy thích nó chỉ vì thấy nó dễ thương, chân thật chân giả mà ko có sự cảm phục và tôn trọng thì nên coi lại. Quan trọng là bạn thích nó vì cái gì kia kìa.
    Gắn bó bằng sự tôn trọng, cảm phục nhân cách của nhau thì cứ xúc nó liền. Còn chỉ thấy ku đó dễ thương. nhí nhảnh thì biến ngay cho rôi. Thế nhá
  3. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Nếu chỉ thích tức là gặp nhau uống nước , hẹn hò ,tìm hiểu thì chả cần lăn tăn nhiều làm gì cái gì tới nó tự đến .Nếu nó ko bền thì nó tự rã rất nhanh .Thế thôi .
    Con trai 84 quen biết 1 số anh chàng Giáp Tý thấy rất okie , tốt tính Cứ tìm hiểu coi có hợp nhau ko đã.
    Mình cũng chưa bao giờ nghĩ tới cảnh quen giai nhỏ hơn tuổi mình bao h.
    Nhưng tuỳ giai có thể tuổi ít hơn mình lại chững chạc hơn mình .Bù qua xớt lai.Đại khái là thế
  4. nghialong

nghialong Thành viên rất tích cực

Đùa chứ, mình quen bà 82 nào cũng thấy có bồ bằng tuổi, nếu ko thì cũng ít hơn vài tuổi, cái tuổi 82 này đúng là tuổi lừa phi công
  5. ca_ko_an_muoi_ca_buou_co

ca_ko_an_muoi_ca_buou_co Thành viên rất tích cực

Sao phải ngợi, 2 tuổi đáng gì....tớ mà gặp người vừa ý thì 2 tuổi chứ 1 giáp tớ cũng chiến. Không tán thì thôi, tán (hoặc đạp) là phải đổ
  6. ha_ufa

ha_ufa Thành viên mới

Vớ vẩn
  7. tholambanh

tholambanh Thành viên mới

Đã mang lên đây tâm sự thì chắc chắn là trong lòng bạn đã có quyết định rùi , mắc gì còn phải hỏi ........tốn điện .........
  8. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

Cảm giác rất Yo đấy, người iu tớ cũng kém 2t nè, có vấn đề j đâu, rất hp nữa là khác, thik thì nhích thôi ban ạ
  9. FatBlackChicken

FatBlackChicken Thành viên quen thuộc

Bạn bè, người quen tớ vô số người lái máy bay. Cũng cưới, con cái đề huề, hạnh phúc, có thấy sao đâu
    (Nhưng mà đa số là bị máy bay ụp - mở cửa máy bay, phi công vào là sập lại cất cánh, có chạy đằng giời)
  10. dungwind

dungwind Thành viên mới

choi choi không biết đè ra mà chơi cho nó gia bằng mình, hic hic hic.