1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em bị rối loạn cương dương, xin hỏi cách điều trị

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi raiderwaite, 23/02/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sonkp

sonkp Thành viên tích cực

Ơ bạn chưa nghe câu: Cuộc sống một vợ nhiều người tình, thì gia đình lúc nào cùn dạt dào hạnh phúc à :))
    Cứ đangtự nhiên ngọt ngào chiều con là đang có bồ, còn về mắng vợ mắng con là trung thành tuyệt đối
  2. chubachup11

chubachup11 Thành viên tích cực

Nói di cũng phải nói lại, theo mình nghĩ thì chưa hẳn đã là khỏe hơn đâu. Mà là nghiện. Càng ngày lại càng có nhiều người nghiện lắm... Mà đã nghiện rồi thì chẳng biết thế nào là đủ... các chị em nên tự hỏi lại bản thân nha
  3. tamlinh2388

tamlinh2388 Thành viên tích cực

Thì đấy. Đàn ông có bao giờ cần suy nghĩ gì đâu. Cứ thế là chén. Còn phụ nữ này. Cần tình yêu mới có thể thăng hoa được.
    Mình cũng biết thừa mấy câu ấy rồi. Chả biết cụ nào bảo mà chồng mình cứ trêu suốt. Đàn ông mà lăng nhăng là không bao giờ có bệnh tật. Các cụ bảo rồi, Đàn ông mà chỉ biết 1 người, thì bệnh này còn nặng gấp 10 ung thư :))
  4. ngocha93

ngocha93 Thành viên tích cực

Các anh xã mà bận công việc, mệt mỏi, về đến nhà là lăn đùng ra rồi thì làm gì còn tâm trí đâu nghĩ đến chuyện ấy. Các chị em cũng thông cảm tí, đến lúc nào không thông cảm nổi nữa thì cũng nên làm cuộc cách mạng với ax, "dạy mà đi, dậy mà đi hỡi các chị em ơiiiiii..."
  5. tamlinh2388

Ủa mà giá tham khảo 450k thôi hả? Sao thấy trên fanpage của Goodhealthvn vẫn bán giá 550k cơ, chiết khẩu 10% là còn 495
  6. chubachup11

chubachup11 Thành viên tích cực

Theo quan điểm của mình thì những ai có nhu cầu ******** cao nên làm thêm việc gia đình cho nó lành vậy. Chứ cứ để nó quẩn quanh trong đầu thì cũng khó kiềm chế thật. Mình thì cứ phải chất lượng phải đặt lên hàng đầu. Khi quan hệ cứ phải nghệ thuật và thể hiện hết cỡ, chứ có nhiều chị em muốn 4lần/đêm thì cũng quá đáng quá ( cần 2 tiếng để tinh trùng có thể sản sinh lại nên mình nghĩ 2shot là quá nhiều rồi)
    Luôn tiến hành cản thiện sức khỏe cho chồng nhé. Cái đó chắc là dễ nhất đó! Chúc các bạn thành công!
  7. huynhbao

huynhbao Thành viên tích cực

Hóng hớt một xíu. Một đêm qh 4, 5 lần là chuyện bình thường mà
    Đối với đàn ông, sau lần qh thứ nhất; nếu được người phụ nữ kích thích thì khoảng sau 30' sẽ nhập cuộc cho lần thứ 2... (Cho nên các em hàng được tính tiền theo mỗi lần qh có nhiều chiêu lắm, bảo đảm các ông mà gặp mí em này thì trong vòng 2 tiếng/ out 3 đến 4 shot là chuyện bình thường ).
  8. coolcream22

coolcream22 Thành viên tích cực

Mình mua của đại lý đang có hình thức khuyến mãi giá cũng chỉ có 450k thôi. Bạn vào đây tham khảo xem này. Gần ở đâu thì ra đại lý mua cho tiện. http://goodhealth.com.vn/thong-tin/he-thong-phan-phoi-tpcn-vien-nang-oyster-plus.html
  9. dtvietphap

dtvietphap Thành viên tích cực

Sạc pin đi bạn, hết pin rồi kìa :))
    Anh nhà bạn uống cái này thì chắc là khỏi có lo chuyện ai khoẻ ai yếu rồi
  10. tamlinh2388

Ăn rau răm có thật yếu đi không nhỉ? Mình tưởng rau răm chỉ có tác dụng với đàn ông chứ nhỉ? Còn với phụ nữ thì rau răm có tác dụng cầm kinh mà. Nhưng mình nghe nói có loại thuốc giảm ham muốn dành cho nữ, mà ko biết cố phải không.