1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em buồn , a e vào chia sẻ với e nhé

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Black_Black_, 05/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiepluhanhad

kiepluhanhad Thành viên mới

Mất đi người yêu thì với anh cũng thế thôi... chia tay rồi thì rứt khoát tình cảm đi, vương vẫn làm gì, ảnh hưởng tới học hành , công việc. Chúc bác sớm lấy lại thăng bằng
  2. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Em cũng giống bác này, mà yêu 9 năm nhé, tất nhiên là bạn trong 9 năm nhiều hơn là yêu. Rồi thì cũng thế chia tay. Con gái giờ yêu thực dung, tính toán và bạc. Hồi đó em cũng có nghề nghiệp ổn định lương cực khá so với tuổi nhưng cáo muốn ăn sẵn, nói thẳng là sợ phải bươn chải. Em buồn nhưng cũng nói thẳng: "em yêu anh thì phải chấp nhận bươn chải, anh sẽ không để em phải chịu khổ đâu. Nhưng nếu muốn ăn sẵn thì anh nghĩ chân em chưa đủ zài". Giờ sau 1 năm mình đã có thành công nhất định, gái cũng không quá quan trọng nữa. Giờ iu một bé teen người nước ngoài, người ta sống vui vẻ, yêu chân thành và không tính toán như mấy cáo VN
  3. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

Nói chung là nên chuẩn bị tinh thần cho mọi tình huống . Chia buồn với bác chủ topic, đúng là chẳng nên tin bố con đứa nào như bác Kojro đã nói
  4. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

" Đừng trách fụ nữ ... ko co họ thì đàn ông biết bao h mới trưởng thành ... "
    Nhân tình thế thái tất kả là do mình thôi ... Tin iêu quá mà làm gì ... Tình yêu đẹp ... haizz hước quá ...
    " Đó là mối quan hệ đôi bên cùng có lơj " ... ha ha ... đúng quá đi mất ...
  5. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Haha. Cám ơn các bác. Các bác khiến em thấy mình không là người duy nhất bị như thế 4năm 6tháng 13 ngày . Thôi kệ đi, có gì off box anh em ta làm hội thất bại chăng . Quên đi bác. Tập trung vào công việc thôi. CHúc may mắn !!!
  6. revenant

revenant Thành viên mới

Bác nên xem xét lại và vứt bỏ mấy cái giọng điệu ko tin vào gái gú gì nữa... đi. Gái nó bỏ bác hoàn toàn là có lý do, ngoài cái khoản bác kém hơn trong cviệc và học tập thì cái lý do quan trọng nhất là cái vàng trên kia. Cái đấy sẽ sinh ra 1 tỷ thứ bệnh khiến BẤT CỨ 1 ĐỨA CON GÁI NÀO cũng muốn kiếm thằng khác.
    Bác mà nghĩ rằng vì lời yêu thủa đầu thì nó phải chung thuỷ cả đời vô điều kiện với bác thì bác ngây thơ cụ. Trong trường hợp này lỗi có lẽ bắt nguồn từ bác ko biết giữ, chứ gặp kiểu mấy cao thủ trong này, có bao h thấy họ kêu ca đời đen bác ko?
    Tiên trách kỷ, hậu trách nhân.
  7. tranquang99

tranquang99 Thành viên mới

Buồn.Chẳng nhẽ tìm một tình yêu lại khó đến vậy sao
  8. tien_nt

tien_nt Thành viên mới

Mỗi khi mình buồn về chuyện tình cảm mình toàn vào đây đọc bài thôi nhé. Đọc xong thấy dễ chịu đi bao nhiêu.
    Bác chủ topic nên vui chứ đừng buồn vì 1 con "Cáo" chính hiệu.
  9. blacklasat

blacklasat Thành viên mới

Thật ra thì tình yêu là 1 cái j đó rất sâu sắc, quan trọng là fải tin ở nhau thôi, cố gắng lên nhé giiờ hạn hạnh phúc rồi cũng chúc mừng nhỉ?
  10. xinhnhuma

xinhnhuma Thành viên mới

Thật ra cái vàng vàng ấy, theo tớ nghĩ thì... nếu là bất cứ cả con trai và con gái thì cũng đều muốn kiếm người khác.
    Tin và yêu mù quáng quá nó thế ý mà.
    À mà các bác trai cũng đừng đổ cho con gái là thực dụng nhé.(con sâu làm giàu nồi canh thoai)
    Theo thiển cận ý của mình thì có nhiều người con gái yêu cũng thật lòng lắm (đa số là đằng khác) chỉ là chưa gặp người hợp với m thôi bạn ah.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa