1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em cảm giác ngồi dự bị. Ai giúp e mới

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi HoangAnh1111, 03/03/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phoenix_px2002

phoenix_px2002 Thành viên tích cực

Anh không có thông tin đầy đủ nên không phán đoán được,không biết mọi người thì sao?
  2. HoangAnh1111

HoangAnh1111 Thành viên quen thuộc

Mọi người cho ý kiến cái :-D
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ông xanh xanh đỏ đỏ chuẩn rồi. tôi thì chỉ đưa vào rạp xong rình rình cạ cạ vào tay em nó, xong thảng thốt bảo là chưa bao giờ thấy tay nào mịn hơn tay này. cho anh nắm chút nha. hâm mộ quá =)) còn trò xem chỉ tay thì em nó biết nhiều rồi. chủ yếu nắn gân xem nó có thích nắm tay với mình không thôi :))

còn ca của ông thớt gần như tạch rồi nhé. kiếm gì làm đi cho khuây khỏa 1 thời gian hẵng quay lại. đồng chí trên tư vấn chuẩn rồi đấy. chú sút hụt rồi, giờ đợi bóng ở dưới chuyền lên sút tiếp nhé :D
    phoenix_px2002 thích bài này.
  4. HoangAnh1111

HoangAnh1111 Thành viên quen thuộc

Em cũng tính gần như tạch rồi.. Nhưng khi nào chắc chắn tạch thì e mới thôi.
    Bây h có ai chỉ em tiếp theo nên ntn. Vừa đi chơi hôm t5 tuần trc. Từ hôm đấy về nhắn tin đc 2 lần., mùng 8 nhắn tin chúc mừng thì có trả lời lại. Ae chỉ giúp em mấy câu hỏi
    1 có nên nhắn tin nữa ko, nếu có thì tần suất ntn.
    2 sau bao lâu kể từ hôm nay thì rủ đi chơi tiếp, và rủ ntn ạ.
    3 nếu rủ đc thì làm gì trong buổi hôm đấy.
    4 nếu ko rủ đc thì bỏ cuộc luôn hay thử thêm lần nữa.
    Em cảm ơn mọi nguời.!
  5. gacodoc

gacodoc Thành viên quen thuộc

trường hợp bạn giống mình, mình rủ đi coi phim đi ăn uống em đó cho tới nhà thêu tranh giúp các kiểu, mua s.tố di du lịch cùng bạn bè em đó.vv.... mình thì gặp gái mình thường nói chuyện sợ lắm gần đây ít n.c ko vui chỉ hỏi ăn cơm chưa tắm chưa ngoài ra ko nói được ji ,từ lúc quen thì bạn bè của gái kêu em ko hợp nhưng nếu muốn quen thì để giúp.
    đợt 8/3 này em củng tặng quà hoa, thấy ẻm củng cười vui tính tối em bắt đầu thổ lộ nhưng trong cuộc nhậu ( chụp hình cười nói với bạn ) karaoke ( thì ngồi 1 mình sms với ai đó ) em tới gần thì ko cho coi.....giống như em ko còn tồn tại ấy, đêm về em củng được 1 người bạn kêu nên thôi đi thấy em cố gắng có ai để ý đầu, ngưng lại đi
    p/s: theo mấy bác em nên ngưng hay tiếp ạ, em thì 60% muốn thôi ngưng sms rồi nhưng vẫn buồn ( em 88, gái 85)