1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em cần cải thiện khả năng giao tiếp tiếng anh, học đâu tốt hả các bác

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi sharpinnova, 31/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sharpinnova

sharpinnova Thành viên tích cực

Nhờ các bác tư vấn cho em trung tâm hay thầy cô nào dạy tiếng anh giao tiếp tốt, em học bập bõm từ cấp 3 tới giờ chả biết gì mấy thì nên bắt đầu từ đâu các bác nhỉ. Em gà lắm, bác nào có thông tin chia sẻ với em nhé. Em cảm ơn các bác.
  2. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Bạn thử qua trung tâm anh ngữ TOMe xem sao. Mình định cho nhỏ em mình đi học anh văn giao tiếp qua đó mình tìm hiểu được bên THủ Đức có trung tâm anh ngữ TOMe đaò tạo rất chất lượng. Học phí của trung tâm chỉ khoảng 600k/tháng. Em mình học ở đó được hai tháng thôi mà trình độ tiến bộ nhiều rồi. Nó bảo thầy cô bên trung tâm dạy nhiệt tình và có phương pháp giảng dạy rất hấp dẫn. Cơ sỏ vật chất cũng ổn nữa, có máy lạnh, tivi , máy chiếu hỗ trợ cho việc học của học viên.
    ố bên đó vui vẻ nhiệt tình và có phương pháp giảng dạy rất hấp
  3. lehieusq

lehieusq Thành viên quen thuộc

Lên các trung tâm thử xem bác ak
  4. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Em tìm hiểu bên ILI thử em nhé. Bên ấy học với người bản xứ luôn, phản xạ nghe nói được cải thiện lên rất nhiều. Một khóa là mình cảm nhận được rồi
  5. hoangtham1111

hoangtham1111 Thành viên quen thuộc

Mình đang tham gia học chương trình anh văn giao tiê
    ếp tại trung tâm anh ngưx TOMe á. Mình thấy bên trung tâm học cũng được, thầy cô dạy ôn, phương pháp dạy hay và có học phí cũng rẻ nữa. Bạn cứ thử htam khảo xem sao nhé
  6. duyanhpessi

duyanhpessi Thành viên mới

Mình cũng từng được bạn bè giới thiệu bên anh ngữ TOME nè, mình đã đến tư vấn và học được 2 tháng rồi nè. Từ khi tham gia học mình bớt rụt rè mạnh dạn hơn, dạn dĩ nói tiếng anh hơn. Để biết chỗ nào sai dễ dàng sửa đổi hơn.
  7. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

học trung tâm Anh ngữ Tome là tốt nhất á, giáo viên thân thiện nhiệt tình, học phí cũng ổn nữa chứ, các chương trình học luôn đảm bảo đầu ra 100% cho các học viên. Ngoài chương trình học chất lượng, trung tâm còn thường xuyên tổ chức cho các bạn học viên thực hành ngoại khóa nữa á. Mình với bạn mình học bên trung tâm được một thời gian mà thấy tiến bộ lắm luôn á. Mới học được có 3 khóa mà từ một học viên rất yếu kém về tiếng Anh giờ tụi mình đã có thể giao tiếp được khá okie rồi á, giáo viên tuy chủ yếu và người Việt, nhưng kinh nghiệm và chuyên môn rất vững nhé^^. Lại còn nhiệt tình và quan tâm đến học viên nữa chứ.
  8. TrangLade

TrangLade Thành viên quen thuộc

chắc học ở mấy chỗ có thầy cô người nước ngoài là tốt nhất
  9. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

giới thiệu mọi người chỗ anh ngữ ILI mình đang học , 100% giáo viên nước ngoài giảng dạy trong suốt khóa , học phí rẻ, giáo viên dạy nhiệtt ình , thân thiện, dành thời gian tìm hiểu ILI nhen nếu bạn nào thật sự muốn học anh văn
  10. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Mình thấy bên trung tâm ICES dạy hay nè. Giáo viên có nhiều kinh nghiệm lắm. Bạn có thể đạt mục tiêu khoảng 1-2 khóa học. Học phí bên này cũng mềm. Lớp học ít học viên nên mình có nhiều thời gian thực hành và trao đổi với giáo viên. Mình thích học tiếng Anh bên này hơn những chỗ khác là vì giáo viên dạy rất nhiệt tình, lớp học không quá đông học viên. Mình lại được ôn cả 4 kỹ năng cũng như được tặng mã code học online nữa.