1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em cần giúp đỡ ạ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi akira.1212, 22/11/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akira.1212

akira.1212 Thành viên mới

Tình hình hum nay chở e ý đi chơi ! chiều em nt muốn đi ăn thế là mình lại phóng 60km lên chở đi ăn vào quán cafe 3d tính xe film em ăn xong kêu mún về đi ngủ @@ còn nắm tay nắm chân gì nữa . Thế là rủ em ý đi dạo chứ chẳng nhẽ chở về đi ngủ còn mình phi 60km về à .... thế là lại ghé quán ven đường ăn 1 hồi rồi chở em đi mua dép . Rủ em ý vào công viên chơi cái trò gì quay tròn tròn ý nhức hết cả đầu mà em ý hok chịu ngồi chung ghế .... e chán . Lúc về cầm tay thì em ý giật raem ngồi sau hok chịu ngồi sát nhưng chọc ngoáy sau lưng mình rồi chống cả 2 cái cùi trỏ lên lưng mình nữa ..... !!!! haizzz thật sự hok biết làm sao nữa em lại phi 60km về đây Các đại ca giúp em xem nên làm thế nào giờ
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Tình hình hum nay chở e ý đi chơi ! chiều em nt muốn đi ăn thế là mình lại phóng 60km lên chở đi ăn vào quán cafe 3d tính xe film em ăn xong kêu mún về đi ngủ @@ còn nắm tay nắm chân gì nữa . Thế là rủ em ý đi dạo chứ chẳng nhẽ chở về đi ngủ còn mình phi 60km về à .... thế là lại ghé quán ven đường ăn 1 hồi rồi chở em đi mua dép . Rủ em ý vào công viên chơi cái trò gì quay tròn tròn ý nhức hết cả đầu mà em ý hok chịu ngồi chung ghế .... e chán . Lúc về cầm tay thì em ý giật raem ngồi sau hok chịu ngồi sát nhưng chọc ngoáy sau lưng mình rồi chống cả 2 cái cùi trỏ lên lưng mình nữa ..... !!!! haizzz thật sự hok biết làm sao nữa em lại phi 60km về đây Các đại ca giúp em xem nên làm thế nào giờ
  2. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

con này thì phải chăn dần dần, mà 60km thì ông cũng giỏi thật, có cho tôi tiền tôi cũng không đi[:D]
  3. Yeu_Trong_Sang

Yeu_Trong_Sang Thành viên mới

60km thì có là hoa hậu anh cũng nghỉ :D Tuổi trẻ thật tuyệt vời. Anh cũng tiếc công đi lại của chú nên vấn thêm nhát nữa. Chú bỏ cái trò kéo tay khi gái ngồi sau đi. Lái xe thì tập trung vào mà lái. Thích đụng chạm gái thì lúc đi cạnh nó ấy, chú lùi lại một nhịp rồi ôm nó từ đằng sau, chặt vào. Không cần lựa chỗ thật vắng và lãng mạn đâu. Chỉ cần xung quanh không quá đông người là được.Trừ khi gái là cao thủ võ lâm nếu không thì không thể nào tránh kịp kiểu ôm này. Ôm được tầm 5 giây thì bỏ ra. Lại tiếp tục nói câu chuyện đang dang dở, coi như chuyện vừa rồi chưa xảy ra. Nếu gái cố tình nhắc đến hay phản ứng mãnh liệt thì chú chỉ cần nói thật bình tĩnh "Em nói linh tinh gì đấy?" và nói sang chuyện khác. Với gái bình thường thì làm thế này hơi mất lịch sự nhưng riêng ca của chú thì làm thế nó mới nhanh ra kết quả. Đốt xăng chạy đi chạy lại 60km mà không có tí điểm nhấn gì thì tội lỗi với môi trường Trái Đất lắm đấy chú.
  4. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Câu này có giá trị thật. Đúng là tôi ít dùng xăng, mỗi tuần chỉ dùng xe 1-2 lần, nhưng nghe câu này thì cũng phải ngẫm nghĩ lại thêm về thói dùng nươc và dùng điện của mình. =((

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở.
  5. khoviyeu9x90

khoviyeu9x90 Thành viên mới

Chuyện của a này ná ná giốg chuyện của em. Si hơn e ở chỗ 60 km:)). Gái cũg y hệt. Vừa kiêu vừa chảnh. Từg bước
    Mà tiến hành. Sau 8 thág mới đổ:)). Nhớ nhữg ngày đầu e cũg nt dài cổ mới đc rep. Qua 3 4 thág mới đi chơi. Xem phim ăn uốg. V v v. R cứ giữ giá làm nộm cần thời gian suy nghĩ các kiểu. Cuối cùg e thấy mạnh dạn liều mìh ôm hôn cầm tay mới hiểu quả bác ạ. Gần gũi hơn nó sẽ nảy sinh tình cảm nhanh. Nhưg e sợ bác đi theo vết xe đổ của e. Luỵ tình:)) ság nắng chiều mưa ăn hành suốt ngày. Luôn trog cái cảm giác sợ sệt mất gái. Kiểu mày cần bà chứ bà *** có cần mày. Còn yêu còn ở k yêu thì cho next lúc nào k hay^^
  6. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

ca này tạch từ tập đầu rồi. hành động nhắn tin rủ đi ăn chỉ để nắn gân chú thôi. chỉ với 1 tin nhắn mà chú sẵn sàng cưỡi con phi mã chạy 60 dặm đưa gái đi ăn nên nó thấy chú quá dễ dàng bị điều khiển ---> đã chán lại càng chán hơn.
    Hix, chú bị nó hành ghê quá.thôi về đi, tu thêm thời gian nữa nhé.

mối tình ấy của chú cũng vãi thật. mới tán mà bị nó hành vậy, lúc yêu vào không biết thế nào nhỉ. anh thì khác, yêu vào là muốn làm bố nó cơ, chứ không thích làm thằng anh tốt của nó
  7. akira.1212

Thế chả lẽ lại bảo anh bận không đi hả trời . Tóm lại giờ là bỏ vụ này hả các bác, nói thật em cũng kiệt vs mệt mỏi lắm rồi ...
  8. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Khi gái từ chối chú nó có cả tá lý do. Tại sao chú lại ko?
    Mới chỉ là câu nói vu vơ muốn đi ăn của gái mà chú đã phóng xe 60 cây tới ngay thì khi gái ốm đau chắc 600 cây chú cũng chẳng ngại.
    Thôi ca này chú nghỉ đi là vừa.
  9. akira.1212

Đúng là không ngại thật =]] éo le qá
  10. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

"Các đại ca giúp em xem nên làm thế nào giờ" =>chú cảm thấy thất vọng chứ gì? Đó là do chú suy nghĩ nhiều quá, mong đợi kết quả như mong muốn quá nhiều(vd: phải sờ được tay,ôm eo gái,vv....), thế nên lúc đi chơi với gái, trong đầu lúc nào cũng suy nghĩ ta phải nắm tay, sờ mó gái, vv...., khi mà ko được đạt được kết quả , tinh thần chú sẽ tụt dốc ngay. Lúc đó gái sẽ cảm nhận được điều này, nghĩ rằng chú bỏ công chạy 60km chỉ để muốn sờ mó, đụng cham gái,dẫn đến hành động của gái là phòng thủ như trên ("Lúc về cầm tay thì em ý giật raem ngồi sau hok chịu ngồi sát ")

Vấn đề nằm ở chỗ đó thôi. Rút kinh nghiệm lần sau, đi chơi là tận hưởng cuộc đi chơi đó, ko mong đợi hay đặt ra bất cứ mục đich gì cả, như thế tinh thần chú sẽ thoải mái,nhẹ nhõm =>tinh thần gái cũng dễ chịu theo=>lúc đó việc đụng chạm sờ mó sẽ đến 1 cách tự nhiên theo bản năng. Thế thôi.
    "Các đại ca giúp em xem nên làm thế nào giờ" =>chú cảm thấy thất vọng chứ gì? Đó là do chú suy nghĩ nhiều quá, mong đợi kết quả như mong muốn quá nhiều(vd: phải sờ được tay,ôm eo gái,vv....), thế nên lúc đi chơi với gái, trong đầu lúc nào cũng suy nghĩ ta phải nắm tay, sờ mó gái, vv...., khi mà ko được đạt được kết quả , tinh thần chú sẽ tụt dốc ngay. Lúc đó gái sẽ cảm nhận được điều này, nghĩ rằng chú bỏ công chạy 60km chỉ để muốn sờ mó, đụng cham gái,dẫn đến hành động của gái là phòng thủ như trên ("Lúc về cầm tay thì em ý giật raem ngồi sau hok chịu ngồi sát ")

Vấn đề nằm ở chỗ đó thôi. Rút kinh nghiệm lần sau, đi chơi là tận hưởng cuộc đi chơi đó, ko mong đợi hay đặt ra bất cứ mục đich gì cả, như thế tinh thần chú sẽ thoải mái,nhẹ nhõm =>tinh thần gái cũng dễ chịu theo=>lúc đó việc đụng chạm sờ mó sẽ đến 1 cách tự nhiên theo bản năng. Thế thôi.