1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em cần giúp đỡ ạ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi akira.1212, 22/11/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akira.1212

akira.1212 Thành viên mới

Rất rất cám ơn anh Mr . Li :x :x để em đi thực hành ... mà theo anh nên dẫn cáo đi đâu nhỉ bình thường e dẫn cáo đi cafe 3d vs quán cóc

ở cổng trường cũ rồi công viên nói chung đi mấy lần rồi .... theo anh địa điểm nào là hợp nhất !
  2. Mr.Li

Mr.Li Thành viên rất tích cực

Chú chịu khó động não và hỏi thêm google.!
  3. akira.1212

Cám ơn anh Mr.Li !!1

Tình hình hôm nay em cầm tay cáo thì cáo giật ra ... :(( được cái cõng cáo 1 đoạn

Lúc vào ngồi xem film e ngồi sát cáo . Cáo bảo e dịch ra em lại càng ngồi sát ...

Còn vụ hôn thì em mấy cái định hôn vs ôm mà nghĩ sao lại thôi .... sợ nhanh quá cáo ... :((
  4. Mr.Li

Xanh =>> cũng được đấy chứ. Có tiến bộ rồi đấy.
    Đỏ =>> Tuy chỉ là 1 tình huống nhỏ nhưng chú có vẻ lì hơn rồi đấy. Lì là 1 trong những yếu tố cần thiết để từ gà công nghiệp chuyển lên thành gà chọi.
    Da cam =>> Không phải sợ sệt gì hết. Chỉ cần cơ hội đến là a lê hấp. Nhớ là ôm hôn ko phải vì tò mò, chiếm đoạt ... mà vì .. như anh đã nói ở bài trước. !!
  5. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Trời ạ! Được Hai Bà Trưng còn đòi voi làm gì nữa. Cõng có nghĩa là cầm được chân rồi (anh đố chú cõng đứa nào mà 2 tay chú đút túi quần), thậm chí còn là rờ được mông (mỗi lần chú xốc gái lên cho khỏi tụt).

Được ngần ấy thứ rồi, giờ lại còn than vãn là cầm tay thì cáo giật ra. Chú nên hiểu là hành động giật là một phản xạ tự nhiên
    (hoặc cố tình). Bộ phận nào trên cơ thể càng cơ động thì khi bị rờ vào khả năng bị giật lại càng cao. Thế nên nếu ko biết cách rờ thì đừng dại mà chọn cái tay.

Hơn nữa, hành động sờ soạng rờ rẫm càng được khéo léo núp dưới vỏ bọc đẹp đẽ khác bằng một động thái vô tư thì độ thành công càng cao. Ví dụ như bế gái vào lòng, ôm ghì lấy mà an ủi khi gái khóc vì bị kiến đốt chẳng hạn. Hoặc ngồi cùng trên tàu, thấy gái giả vờ ngủ thì tóm tóc kéo luôn đầu gái cho gục vào vai mình, rồi sau đó có thể âm thầm nở một nụ cười nham hiểm nếu chú thích.

Chuyện động chạm rờ rẫm gái là cực kỳ dễ. Gái nào cũng thế thôi, sẽ hợp tác nếu chú biết cách hợp thức hoá hành động rờ rẫm này. Nó như một sự đồng loã và một sự thoả thuận ngầm với gái vậy. Còn nếu chú cứ thẳng tưng bộc lộ ý định rờ rẫm, mặc dù gái rất thích nhưng vẫn phải cắn răng tiếc nuối mà giật ra thôi. Đó là một chân lý!

Trường hợp của chú là một ví dụ sống động cho luận điểm nghiên cứu mà tớ vừa trình bày ở trên. Chú thấy rồi đấy, khi chú bộc lộ ý định sàm sỡ tóm tay thì gái sẽ giật ra ngay. Nhưng chú có thể tóm chân, thậm chí rờ cả mông khi mà đã hợp thức hoá nó bằng vỏ bọc với hành động rất dễ thương là "cõng gái". Thậm chí là nếu biết cách động não chú còn có thể làm được nhiều h[SIZE=2]ơn th[SIZE=2]ế![/SIZE][/SIZE]

Tóm lại là nên động não và sáng tạo. Mọi thứ đều có thể xảy ra, quan trọng là ta có biết cách tạo ra nó hay không.
    [r2)]
  6. akira.1212

ok anh Mr.Li

Cám ơn anh Mr.Li vs anh Alp nhé !

anh ALp có thể cho vài ví dụ luôn đc hok :x !!!!
  7. akira.1212

Bây giờ bơ cáo không gọi điện hay nhăn tin gì nữa đúng hok mấy anh !

Cuối tuần mới gọi điện rủ cáo đi chơi !

Nhưng nhỡ cáo gọi rủ đi chơi thì sao giờ .... !

Em làm như thế có đúng theo sách hok nhỉ X_X
  8. Mr.Li

Xanh =>> Đúng rồi, mỗi tuần chỉ nên đi chơi với CÁO 1,2 lần.
    Đỏ =>> Thì còn tùy xem nghe giọng CÁO có hý hửng, háo hức không và đặc biệt là hôm đó chú có bận việc gì không nữa.

Trăm hay không bằng tay quen. Sách vở đôi khi chỉ đọc cho vui. Quan trọng vẫn là dám nghĩ dám làm. CÁO mà mơi là phải xơi luôn. Còn CÁO không mơi thì đương nhiên là phải liều rồi. Liều 1 cách lịch sự chứ ko phải liều theo kiểu cướp giật, côn đồ.
  9. akira.1212

Nếu muốn từ chối thì nói như anh Mr.Li

Để hôm khác được không em, hôm nay tụi bạn nó hẹn anh đi đá bóng rồi.

Thế có được hok nhỉ mà em ý có bạn làm cùng vs em nên dễ lộ lắm .

Nói chung là nên từ chối như thế nào cho hợp lý ạ !
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Nếu muốn từ chối thì nói như anh Mr.Li

Để hôm khác được không em, hôm nay tụi bạn nó hẹn anh đi đá bóng rồi.

Thế có được hok nhỉ mà em ý có bạn làm cùng vs em nên dễ lộ lắm .

Nói chung là nên từ chối như thế nào cho hợp lý ạ !
  10. Mr.Li

Chú bận thì hẹn em nó hôm khác.
    Còn rảnh mà thích đi chơi thì cứ phi xuống mà đưa em nó đi. Cơ bản vẫn là đụng chạm, đi chơi vui vẻ. Khi thời gian cho phép, làm một việc mà cả 2 cùng thấy vui thì chả có lý do gì để trì hoãn cả.

Ví dụ :

CÁO : Anh à, đang làm gì vậy.?
    GÀ : Anh đang làm một số việc trên máy tính, dạo này sếp giao hơi bị nhiều việc.
    CÁO : Vậy à, thế chiều nay có xuống chở em đi chơi được ko, chiều nay em được nghỉ.
    GÀ : Hôm nay tụi bạn nó hẹn anh đi đá bóng rồi, để hôm khác được không em =>>>> Vứt, mình đang ở cơ trên thì phải chủ động, không nên hỏi CÁO cái câu đó.
    Phải như thế này :

GÀ : Chà, hôm nay chắc có chuyện vui muốn kể anh nghe phải ko. Để anh sắp xếp thời gian, nếu được anh sẽ xuống. Có gì tầm 3h anh gọi lại. =>>> tạo tâm lý hồi hộp chờ đợi.
    CÁO : Thôi, nếu anh bận thì để hôm khác vậy. (giận dỗi + tụt hứng)
    GÀ : Dỗi rồi kìa, ê ê ... Thế nhé, 3h anh sẽ gọi lại.

Hôm đó có đi chơi hay không là tùy cảm hứng của chú. Mà nếu CÁO chủ động rủ GÀ đi chơi thì chứng tỏ CÁO nó cũng xoắn GÀ rồi, trường hợp này nên đụng chạm tăng cường và chốt sau khoảng 2 tuần.