1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em chọn Brazil !!! Còn các bác....... ???

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi Amore1982, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Amore1982

Amore1982 Thành viên rất tích cực

Em chọn Brazil !!! Còn các bác....... ???

Dù Argentina là một đội toàn siêu sao, nhưng hãy chờ xem.... chắc chắn Brazil sẽ vô địch........

Love is like War.... Easy to start.... Difficult to end.... Impossible to forget
  2. Ji-hyun

Ji-hyun Thành viên quen thuộc

He he mấy chú Brazil sẽ không qua nổi vòng 2, cứ chờ đấy mà xem em Amore72, hic quên mất Amore82
    K.
  3. nonhon

nonhon Thành viên rất tích cực

hìhì, lâu lắm mới thấy bác ji-hyun lên mạng, bận làm ăn quá nhỉ, không biết 9/6 tới bác có đi xem anh em đá bóng không nhỉ.
    Theo em thì Brazil không có cơ hội vô địch. Em thích đội Spain, nhưng đội này cũng không có cơ hội vô địch. Dù sao cũng hy vọng, đội mình yêu thích nhất mà.
    NHIM & MIT FOREVER
    TO LIVE IS TO FIGHT
  4. VU_XUAN_HA

VU_XUAN_HA Thiên văn học Moderator

còn lâu bà chị ạ,Argentina mới vô địch ,còn Brazil chỉ lọt vào bán kết là cùng.....
    Người đi,.một nửa hồn tôi mất.
    Một nửa hồn kia bỗng dại khờ.
  5. balu

balu Thành viên mới

Braxin chi lot vao den tu ket hoac ban ket. Con chung ket thi phai thuoc ve Acgentina va Italia. Va Italia se dang quang lan thu 4. Do la du doan cua tui. Con Phap á Phap chi xung dang sach va ly ve nuoc ngay tu vong bang hoac gioi lam thi vao duoc den vong 1/16
  6. Amore1982

thôi sang box bình luận nói chuyện tiếp nhé....
    Love is like War.... Easy to start.... Difficult to end.... Impossible to forget
  7. Amore1982

ko phải là em đắc chí vì dự đoán của em sắp trúng... hic hic.... Nhưng mọi người thấy chưa..... Pháp và Argentina rớt đài rồi.....!!! Ý cũng ko vô địch được đâu! Chỉ có Brazil hoặc TBN thôi....
    Sometimes I wake up crying at night and sometimes I scream out your name. What right does she have to take you away when for so long you were mine ??
  8. Ji-hyun

Ji-hyun Thành viên quen thuộc

Vớ vẩn, Brazil qua 3 trận vừa rồi gặp Costa Rica và China quá yếu đâm ra mới đá được thế. Thử nhì cái cách họ đá với Thổ xem, Thổ tuy chưa phải là đội khoai sắn lắm nhưng đã làm cho Brazil phải vất vả mới thắng được nhờ quả penalty biếu không của trọng tài, cùng với pha kịch sỹ của Rivaldo làm một cầu thủ Thổ bị đuổi. Vào vòng này họ gặp Bỉ cũng ko mạnh lắm, có thể sẽ qua được, vào tứ kết gặp Anh thì ềnh thôi
    K.