1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em chua bao gio nghi hang hai lai co mot nguoi nhu anh

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi mai_yeu_new, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boyhoasung

boyhoasung Thành viên mới

Nè ngotaulai cũng phải thông cảm cho maiyeu thoi. Chuyện maiyeu thần tượng người yêu của mình cũng là bình thường :
    Trước hết để là sinh viên hàng hải thì người đó phải có tri thức và thông minh. Ngoài ra sinh viên hàng hải còn được đào luyện trong môi trường có cường độ cao để chịu đựng sóng gió sau này nênmặt bằng chung trông rắn giỏi, phong trần và cao to đẹp trai là chuyện đương nhiên ...( hi` hi` , đoạn này là ăn đứt các trường khác..) . Mặc dù trên thưc tế có một vài tiếng xấu nhưng đó cũng chỉ là những giây phút tuổi trẻ bồng bột để sau này còn có chút gì để nhớ về thời SV mà thôi.Tui biết nhiều cô ghét SV Hàng Hải nhưng càng tiếp xúc càng tìm thấy nhiều điểm hay nên chết lúc nào không biết. Đúng là ' Ghét của nào trời trao của đấy '.

maiyeu oi:
    - Đừng wá thần tượng một ai vì khi thần tượng sụp đổ thì chính bạn là người sụp đổ theo và khó gượng dậy đấy ..
    - Có một câu nói của một bà vợ với đức lang quân thế này : ' Khi yêu nhau thì anh mặc quần áo là và rủ đi xem bóng đá , còn bi giờ thì áoquần không thèm giặt và anh cũng cóccần xem bóng đá nữa ' ..hic..hic
    - Tai sao ByeBye_TinhYeu lại đặt nick của mình như vậy, có bao giờ bạn tự hỏi mình không?
    ( Tài liệu do boyhoasung sưu tầm)

Được sửa chữa bởi - boyhoasung vào 27/05/2002 22:20
  2. tatcaviemvanhoem

tatcaviemvanhoem Thành viên mới

mai em
    anh nghĩ rằng em đã lựa chọn đúng đắn đó anh thấy trai hàng hải khoẻ mạnh sông lãng mạn .Họ sống với nhau rất thân thiết .Anh chưa có bạn gái nhưng anh sẽ tìm được người bạn gái như ý ,Nếu em giúp anh hãy chọn cho anh một bạn nhé .chào em
  3. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Xin chân thành nhận sự chê trách từ maiyeu nhưng mà thế này ,cái chủ đề này của bạn nêu lên ,tớ nghĩ chủ yếu là bạn dành cho một ai đó chứ không phải cho các thành viên của box VIMARU này ,bạn thủ xem lại cái câu hỏi của bạn nêu ra xem ,chẳng có cơ sở nào để trả lời hết nếu như vậy bạn có thấy nếu không có mọi người cho ý kiến thì chủ đề của bạn sẽ rơi vào trang mấy không ,như hôm nay chẳng hạn ,mình thấy nó tụt xuống sâu quá nên ''móc'' nó lên bằng cách pột bài vào đây ..---------------> khi nào người mà bạn cần bày tỏ đọc được rồi thì cho mọi người biết với nhé ,không thì chắc chẳng bao giờ đọc nổi đâu ................
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  4. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO CHONDAU: Đúng là tình cảm của anh bị thiêu cháy hết rùi. Nói với con gái một câu phũ phàng như thế mà vẫn thản nhiên được.!
    Con trai HH mà là hoàng tử á? Thế thì đâu cần phải vất vả khổ sở như thế trong việc tìm các cô gái cơ chứ? Còn chọn hoàng tử thì bọn em chẳng dám khắt khe đâu! Nhưng mà hoàng tủ kiểu khoa công trình như chondauyeuthuong thì có ngủ trăm năm trong rừng bọn em cũng không dám nhờ dánh thức!!!
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  5. mai_yeu_new

mai_yeu_new Thành viên mới

to ;CHON DAU YEU THUONG ;co doi khi nguoi ta can mot khoang lang cho chinh minh , de duoc tho than mot minh , duoc viet ra nhung dieu minh nghi ??/co bao gio ban tu hoi tai sao tui khong viet nhung dong nay vao box TAM SU ???don gian lam , co le cai li do do ban chinh la nguoi duoc huong nhung lai khong nghi ra no :tui viet nhung dong tam su nay khong phai cho minh , cung khong phai cho chang hoang tu ma tui noi den {vi nguoi ay khong doc dau }.tui viet chi de noi len nhung cam xuc thay doi cua tui ve con trai HANG HAI , ve su men yeu voi nhung chang sinh vien HANG HAI ma chinh ban la nguoi duoc nhan no .......
    co hoi qua khong khi phai "cuu vot " bai viet cua tui bang cach noi linh tinh nhung dieu ma ban co the goi la box tam su rieng cua ban vao do ?hicx...hic........dung la minh bi phu long mat rui ..............nghe may nguoi khac che anh tui dau co tin nhung bay gio thi tui tin sai co .hehhehhehheh
    tui thich cai ten CHON DAU YEU THUONG
    T & Q...MAI YEU
  6. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

bạn nhầm rồi ,tớ là tinhbien1911 ,cóc phải chondauyeuthuong ,
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  7. mai_yeu_new

mai_yeu_new Thành viên mới

that su xin loi tinh bien vi tui nham .mot su nham lan tai hai ..hic...hic,..nhung tien day tui co the hopi mot chut khong ???
    .nhung biet danh hoac nhung cau noi cac ban danh rieng cho chinh minh {hien thi ngay duoi ten cua cac ban } lam the nao de no hien ra ???cac chuc danh ma tui thay co rat nhieu nguoi co nhu :thu ki ban gi do hay truong hoi ga .........v....v....cai do la tu nhan hay duoc binh bau vay ???tui cung muon co mot chuc danh thi phai lam sao day ???lam the nao de viet ra nhung cau noi hien thi ngay duoi ten minh hay o phan 'noi sinh " nhu cua TINH BIEN la "anh nho em "hay cai gi do ??tui cung muon viet nhu the nhung tui khong biet phai lam the nao ????giup tui .chan thanh cam on
    T & Q...MAI YEU
  8. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Maiyeu nhầm tui với tinhbien911 a , làm tui cứ tưởng bở cơ đấy, hihi ,
    To rica : anh chỉ viết ở trên ttvnonline thế này thôi , chứ ngoài đời anh khác xa nhiều , sao lại nói là tình cảm bị thiêu trụi hết rồi .. oan uổng quá.. , cái nick của anh cũng phần nào phản ánh tình cảm của anh đó , ko biết có ai hiểu được cái nick của mình ko ..hhihi
    Chờ em từng cơn gió về đâu chiều nay

#==][==AbuSayyaF==>>
  9. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO CHONDAU: Tình cảm anh chôn hết rồi còn đâu mà thanh minh?
    # CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  10. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Rica: vậy là em ko hiểu anh rồi , chôn có thể đào lên được mà ...
    Cái nick của mình thật là hay , hiếm mà có người hiểu hết được nghĩa của nó ...

@---YÊU-EM-NHƯ-THẾ-SAO---@