1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em co nho Mua Dong khong em?

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi qwert, 15/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. qwert

qwert Thành viên quen thuộc

Em vao trong do may nam roi em oi? em co nho mua dong Hanoi khong em . Nhung gi thuoc ve ngay xua da la qua khu va anh van nho den cau tho em noi voi anh :
    Qua khu dang yeu , qua khu dang ton tho
    Nhung dau phai la dieu em tiec nuoi
    anh cung khong tiec nuoi nua roi. Anh da chon HaNoi. Anh biet la anh se khong the xa HaNoi. Dau 1 nam , 5 nam , 10 nam di nua thi anh van se quay ve Hanoi.. Em bao anh la nguoi tieu cuc. 5 nam sau anh co the se thich Saigon? nhung biet lam the nao khi Hanoi la mau thit , anh se mon moi , se chan san di voi cuoc doi , se chi biet lao vao kiem tien, gia dinh , de roi moi khi cai ret mien Bac ve anh biet lam gi voi anh . Tinh yeu du dep den dau cung khong the tron ven khi ta o ben nhau ma khong cam thay minh la chinh minh. Anh se phai gong minh len khi o ben em , khi o Saigon. Va em co biet la giong em da pha di mot chut giong Nam roi khong? con nguoi ai chang phai thay doi , anh cung se thay doi nhung anh se khong bao gio thay doi de lao vao cuoc song kiem tien, ban ngay di lam, chieu ve ngu. Cuoc song nhu vay la dia nguc voi anh.
    Em cung nho Mua Dong phai khong em, chac em cung nho anh nua. Nhung no chi thoang qua va no se dan dan bien mat trong em.
    Nam nay,anh se khong gui cho em Mua Dong nua dau . Neu quen duoc thi hay quen. Cau chuc em co cuoc song tot dep nhu em hang ao uoc