1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em có ý kiến .....một ý kiến vô cùng quan trọng !!!!

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi tuyetmaivn85, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Em có ý kiến .....một ý kiến vô cùng quan trọng !!!!

Các bác ơi !!!
    Em có ý kiến !!! Em ko chịu được nên phải nói . Các bác ko cho em nói em cũng cứ nói . Các bác à ! Trong chúng ta có ai biết lập trang WEB ko ạ ? Em thấy trường Lê Hồng Phong co WEB rồi mà trường mình ko có em tự ái quá các bác à ! Em muốn trường mình có WEB từ lâu rồi nhưng mà em ko biết lập nên bây giờ khi Box Trần Phú ra đời em mới dám nói . Em mong bác nào biết lập WEB thì lập cho trường mình một cái . Và em mong mọi người đóng góp ý kiến để chúng ta lập một WEB thật tuyệt vời , thật đẹp , thật độc đáo cho trường mình ....Các bác nghĩ sao về ý kiến của em ? Em thấy việc lập Box trưởng ngày càng cần thiết hơn rồi đấy ....Nhanh lên các bác .....Em hi vọng một WEB mới về Trần Phú của chúng ta sẽ sớm ra đời ........Em chờ đó ...

[red]Hoàng Tuyết Mai
    [blue] TO LIVE IS TO FIGHT
  2. shinichi-conan

shinichi-conan Thành viên mới

Good idea!
    Truong minh rat nen co 1 trang web. O mot so noi, trang web cung la mot trong nhung bo mat cua truong. No co the giup cho moi nguoi hieu duoc ro rang va dung den hon ve truong, lop. hoc sinh. cach thuc tuyen sinh, cac hoat dong cua truong.
    Vi du abt my school website:
    ACS(I): http://www.acs.sch.edu.sg/acs_indep/news.php
    ACS ( founded in 1886) :
    http://www.acs.sch.edu.sg/
    Thuc su tha thiet mong moi nguoi cung gop suc de lam trang web. Neu thuyet phuc duoc nha truong cung cap kinh khi de co .com, hay net thi cang tot. So voi kinh phi cua truong, thi kinh phi de lam 1 trang web chac la okay. Tui so co nguoi khac lay mat cac ten mien, nen da dang ki tam tranphu.tk, nhung dan tam den trang web cu cua toi, khi nao xay dung xong trang web truong, chung ta lay ten trang web tren cung duoc. Tui xin cung xay dung trang web truong NKTP:
    http://vnb6.tk
    prince of sunset
    shinichi-conan@ cua fpt chat
    webmaster@vnb6.tk
    You are the Queen, who checked mate my heart!
  3. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Chắc chắn là chúng ta sẽ có 1 ws riêng về trường mình. Theo tôi nghĩ vấn đề này sẽ được đưa ra trong cuộc họp box NKTP sắp tới. Tôi hi vọng mọi người sẽ góp sức cùng nhau thiết lập và hoàn thiện cho ws của trường TP!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  4. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Các bác ơi !!
    Sao các bác chẳngcó hứng khởi gì với mấy cái vụ này hay sao mà ít người tham gia ý kiến vậy . Tức quá !!! Thôi tùy tâm các bác ! Em thì em vẫn mong trường mình có trang web và vẫn luôn nuôi ý định này ....

Hoàng Tuyết Mai

marquee]
    TO LIVE IS TO FIGHT
    [/marquee]