1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em có ý kiến

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi Batigol, 31/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Batigol

Batigol Thành viên rất tích cực

Em có ý kiến

Theo em nên đổi box này thành bõ Đại Học Bách Khoa thì sẽ có nhiều thành viên hơn.Đa số trên này là dân HN và cũng có nhiều ng học BK lắm.Chứ để lại riêng rẽ ĐHBK Đà Nẵng kiểu này thì chả có ai vào cả

2. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Hic, đây là box của Đại học Đà nẵng cơ mà... Chứ có phải dành cho dân Hà nội đâu. Câuk Batigol muốn làm box cho DHBK Hà nội thì kêu gọi thành lập một hội đi nhé. Sao tự nhiên lại có yêu cầu thế này.
    Các bạn Đà nẵng ơi. đừng để box của mình trống vắng nữa nhé.Vui lên nào
    ATC
  3. paolo_vn

paolo_vn Thành viên mới

Các bác Đà nẵng ngoài nói chuyện về trường mình thì giới thiệu thêm về Đà nẵng nói chung nữa để anh em nơi khác biết với, nghe nói Đà nẵng và mấy tỉnh lân cận là những vùng đẹp nhất Việt Nam mà, thanks các bác nhé.
    Khi nào em đi Đà nẵng sẽ đến thăm các bác.

Azzurri
    Forever and one
  4. minhthanh79

minhthanh79 Thành viên quen thuộc

À há, đại học Đà Nẵng gồm 4 thành viên sau khi Đại Học Đại Cương không còn nữa. Chúng tôi gồm : Trường Đại Học Sư Phạm, Trường Đại Học Kinh Tế và Quản Trị Kinh Doanh, Trường Cao Đẳng Công Nghệ và Trường Đại Học Kỹ Thuật (Bách Khoa cũ, cũng là trường tớ đó). Như các trường Kỹ thuật khác, sinh viên nữ được ghi vào 'sách đỏ' của Đại Học Kỹ Thuật và Cao Đẳng Công Nghệ. (Các bạn nữ C3 nếu muốn được chiều thì cứ vào đây, bảo đảm hết chê!!).
    Nếu ban nào muốn biết thêm về ĐẠI HỌC ĐÀ NẴNG thì xin mời xem lại tiểu phẩm giới thiệu về mình trong chương trình dự thi SV' 2000, hoặc vào trang Dananguni.edu.vn. Hy vọng là sẽ được gặp các bạn tại trường mình trong một ngày không xa.
    TTTDC
  5. Hai_Quynh_cafe_new

Hai_Quynh_cafe_new Thành viên quen thuộc

Sao mà DHBK khoa ít online vậy?Cố lên chứ
    Sôi động lên nào!!!!!!!!
    Duy Hưng