1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em đã quyến rũ anh như thế nào? ( Hay là những mẩu chuyện tình được ghép nối )

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi angeloflife, 16/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meomeo0203

meomeo0203 Thành viên mới

Hơi thất vọng một chút chủ topic, nhưng vẫn vote và cảm ơn về câu chuyện của chị.
  2. aohong

aohong Thành viên mới

Bạn này viết hay mà. Điều quan trọng là bạn ấy đã mang tới cho mọi người một câu chuyện rất hấp dẫn và thú vị. Vote cho bạn :)
  3. piccolo

piccolo Thành viên mới

Hồi đầu ngày nào cũng vào đây mấy lần để ủng hộ bạn này, vì viết thấy giọng điệu cũng hay. Còn bây giờ vào tự nhiên thấy tức.
    Thực ra tớ nghĩ đây hoàn toàn là câu chuyện có thật, bạn chủ topic ạ. Kể cả cái kết bây giờ tớ cũng nghĩ là thật, kể cả chuyện của bạn, bạn xxx với Béo, hay TG xxx với người yêu cũ, tớ nghĩ, với 1 người như bạn, là thật hết.
    Chỉ có cái không thật là ở chỗ, bạn thấy nhiều người đọc, bạn có gặp người quen, rồi chẳng qua là vì cái topic ''Giá như'' kia, nên bạn không muốn cái topic này là thật nữa. Thì cũng tùy bạn thôi.
    Thật hay không không quan trọng với mọi người. Nếu không thật, thì chỉ là một chút bực bội khi đang theo dõi 1 tác phầm văn học mà lại cứ nghĩ là tâm sự thật. Còn với bạn mới quan trọng. Cứ thật thật, giả giả không chừng mắc bệnh mộng du đó!
  4. angeloflife

angeloflife Thành viên rất tích cực

:)
    Tớ là một người thuộc tư tưởng còn thoáng hơn nhiều so với nhân vật Em trong truyện, nên việc xxx như thế nào đó, với tớ là chuyện bình thường vô cùng tận. Nếu tớ có một anh yêu sa lầm bước chân như thế, tớ sẽ có bực bội nhưng chấp nhận được, và níu về mình chứ không dại mà buông ra. Bạn đánh giá thế, hẳn cũng có chỗ không sai. Nhưng lại là hơi chủ quan quá rồi.
    Thật lòng là phải xin lỗi mọi người vì việc thật giả của cái topic này ( đã xin lỗi ở trên, nhưng tiếp tục xin lỗi). Có những cái bắt tay ngầm không đưa ra ngoài sáng được, thành ra nhiều người ghét tớ đến là vậy. Tớ thật ngại quá.
    Còn topic " Giá như...", tớ đã nói rồi, nó chẳng liên quan gì đến topic này, ngoại trừ việc tớ lấy hình tượng ex- của tớ ra để viết nên câu chuyện. Thật hay không thì "giá như..." ko phải là câu views như ai đó đã nói tớ trong topic này. Thế nên,
    Về chuyện câu views, ban đầu tớ không có ý tưởng đó. Chỉ sau này khi tớ thấy sự quan tâm của mọi người, tớ mới để ý nó thôi. Quả thật, sau phong trào ttvn ngày xưa, ngoài topic buôn bán hay topic Bác baphi với vợ Bắc Kỳ thì đúng là tớ thấy vui thật sự vì bài viết của mình được quan tâm như thế.
    Tớ vẫn đang bận đến chết đi được. Chỉ thi thoảng dạo qua rồi chém gió vài câu vậy. Hồi trước không sợ búa rìu dư luận, nhưng đúng là khi vấp phải mới thấy nó đáng sợ thật, kể cả nó chỉ là búa rìu dư luận mang tính ảo cao như thế này. Thế mới biết, cuộc sống online nó cũng có ảnh hưởng khá lớn đến đời thực của mình đấy chứ.
  5. Qua_Dang

Qua_Dang Thành viên mới

ko sao mà em.
    tên nhân vật Em trong chuyện như vầy là hợp lí, vừa dễ viết vừa dễ hiểu.
    tiếp chuyện khác đi em ơi.
  6. huongduongxanh06

huongduongxanh06 Thành viên mới

Dầu sao thì vẫn rất thích truyện của bạn angeloflife viết. Thấy 1 phần mình trong đó. Tks!
  7. CuongNHUIT

CuongNHUIT Thành viên mới

Đọc liền 1 mạch hết 28 trang. Có rất nhiều điều cần suy nghĩ, có rất nhiều cái gợn lên.
    Rất mong được đi cafe với chị Angeloflife
  8. yeuconlam

yeuconlam Thành viên mới

Đánh dấu. trang 3 mai đọc tiếp.hehhehee.
  9. yeuconlam

yeuconlam Thành viên mới

câu chuyện hay, đọc thấy xúc động.Cảm giác có một phần của mình trong đó, yêu một người nhưng ko thể lấy người đó được.Lấy chồng chỉ sau 3 tháng khi chia tay người yêu.hic.