1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em đang định đi làm 1 hình tattoo bé bé ở mắt cá chân , có nên ko mọi người ơi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi sEpErAtEd, 28/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sEpErAtEd

sEpErAtEd Thành viên mới

Em đang định đi làm 1 hình tattoo bé bé ở mắt cá chân , có nên ko mọi người ơi

Tự nhiên dạo này em thích mấy hình tattoo quá có nên làm ko mọi người ,em đang định đi làm 1 hình ở mắt cá chân trái mà em thấy con gái làm xong hay bị đánh giá thế này thế khác,có nên làm ko mọi người ...Mọi người cho em lời khuyên với
  2. enakei

enakei Thành viên mới

nếu sợ bị ng khác đánh giá thì k nên làm làm gì bạn ạ.thiên hạ mỗi ng một cách nghĩ, mình bằng lòng với bản thân ko thấy hối hận là đc rồi.
    mình cũg có 1 hình ở cổ tay. nhìn vào ng khác k hiểu là hình gì. nhưg với mình nó có ý nghĩa. thế là đủ. nếu bạn định xăm thì nên suy nghĩ kĩ vì hình xăm đó sẽ theo mình cả đời. thế nên k thể hứng lên nhất thời xăm phát cho vui đc, sau này muốn xoá cũg là 1 vấn đề đấy.
    khi quyết định xăm rồi nên trao đổi với ng xăm hình cho mình thật kĩ lưỡng để khi ra sản phẩm ko có gì phải lăn tăn hay tiếc cả :P
  3. sEpErAtEd

sEpErAtEd Thành viên mới

Thanks chị nhé , em sẽ suy nghĩ kĩ vì hình xăm này sẽ đi theo mình cả cuộc đời sau này để xoá cũng là cả 1 vấn đề,em định xăm 1 trong 2 hình này mà thấy bây giờ nhiều người có rồi hic nên cũng chưa biết sẽ xăm hình gì ah mà chị xăm ở đâu đấy ah,em đang định xăm ở Đường Thành ko biết có đc ko nữa
    Được sEpErAtEd sửa chữa / chuyển vào 12:29 ngày 28/12/2008
  4. mailovetin

mailovetin Thành viên mới

Có 1 hình xăm nho nhỏ ở gần mắt cá chân hoặc ở tay là 1 thèm mún bấy lâu nay của mình. Đã vài lần xăm vẽ rồi nhưng mún có 1 hình thật cơ. Nhưng bị mẹ và anh yêu ngăn cản giữ quá(nhà mình truyền thống giáo viên , thầy đồ từ xưa) nên ý tưởng 1 hình xăm thật vẫn chưa được thực hiện. Thực ra mình ko muốn thể hiện cái gì ghê gớm qua hình xăm cả, chỉ là niềm yêu thích. Thích ngắm nghía các hình xăm vì đó cũng là 1 loại hình nghệ thuật, tiếc là ko phải ai cũng nghĩ như vậy. Và căn bản là hình xăm vốn gắn liền chủ yếu với thế giới giang hồ nên khi ai đó có 1 hình xăm là rất dễ để bị nghĩ ko hay cho lắm. Mình có quen vài bạn gái xăm mình, tất nhiên đều là những hình nhỏ, dễ thương hoặc độc đáo. Mình cũng muốn có lắm nhưng làm sao vượt qua được ánh mắt của mọi người khi nhìn thấy mình có nó bây giờ. Vẫn là 1 điều mình đang suy nghĩ.
  5. dia_con

dia_con Thành viên mới

mình cũng thích có 1 cái be bé ở cổ chân nhưng mà thấy săm có vẻ đau đau ? o biết Hn có chỗ nào uy tín o ? :| mọi ng` ai có cho review cái nhỉ
  6. dexinhpucca

dexinhpucca Thành viên mới

Tớ đang định qua chỗ Hai Lúa tattoo bên KTQD đây, ai thik đi cùng luôn cho vui đi,các anh ý là CLB hẳn hoi luôn, lại cũng an toàn cơ, bên Đường Thành cạnh MP3 fải ko nhỷ? nhà tớ cạnh đấy luôn cơ mà nghe mấy anh dưới KTQD có vẻ uy tín lắm.
    tớ cũng định xăm 1 em 4lá, nhưng là ở cạp quần cơ, xăm lấy may thôi, ngại lộ liễu lắm
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

tớ cũng đang máu me làm quả hình xăm pe pé ở đâu đó trên ng` đây .
    1, xăm tên ku ngy vao` mông tớ - ku ngy tớ nghe xong giãy nảy đung` đung` =)) =))
    2, xăm hình bông hồng nhỏ, hay bất cứ hình gì nhỏ - hoa, thiên xứ - xăm màu vào vùng ngực - ku ngy cũng ko cho xăm nốt
    3,phía sau cổ (gáy) - để mỗi khi tớ vén tóc lên lộ ra cái hình xăm đó - secsy cực lun ý
    4,dưới rún một tí
    Tất cả ý kiến í cò về các vùng tớ mún xăm đều bị lão ngy bác bỏ, but tớ k qtam, tớ sẽ xăm và cháng ngại ngy đời nghĩ tớ thế lào - vấn đề còn lại là tìm địa điểm xăm đẹp và rẻ vì tơ'' vẫn sv, k có nhìu triền hdeheh
  8. legnaelttil

legnaelttil Thành viên mới

Sếp em có quả ở mắt cá chân thật. Nhưng các bác gái muốn lấy việt hay lấy tây? Tây thì còn được, chứ Việt thì về nhà ra mắt mẹ chồng, mẹ chồng bố chồng em chồng họ hàng nhà chồng chưa biết mình tốt đẹp nết na ở đâu, cứ gọi là khóc thét đầu tiên đã, rồi cầm chổi quét ra ngoài đường tiếp mất. Thỉnh thoảng em cũng thấy trò này hay hay và đôi khi cũng nghĩ: mình đi làm 1 phát xem thế nào. Nhưng rồi em trở lại thực tế ngay: Mình đang ở VN
  9. GirlyShop

GirlyShop Thành viên mới

em cỏ 4 lá xinh quá, tớ cũng muốn xăm lắm mà nhà mình cổ hủ lắm, nên mải mài chĩ là ước mơ thôi. tớ thấy xăm ngay mắt cá chân hay sau gáy là xinh nhất đó nàng. nếu nhà nàng ko quá khó khăn thì làm 1 em ngay mắt cá đê, cute cực
  10. sextieuthu

sextieuthu Thành viên mới

có đau ko các chị ơi, em sợ đau lắm