1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em đang muốn mua đàn guitar đây các bạn ơi

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi kakahandsome, 29/08/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trantanloc87

trantanloc87 Thành viên quen thuộc

Toàn cú đêm không, giờ này mà onl rôm rả zị, trưa thì chả thấy mặt đứa nào online :)).
    Định học đàn guitar để cua gái hả chủ top? :v
  2. girlxitin92

girlxitin92 Thành viên quen thuộc

gì vậy trời >< ukulele dễ để học guitar đi rồi chuyển qua học cái đó cho nó lẹ ^:)^...cánh bấm hợp âm khác nhau nhưng bạn quạt được guitar rồi thì xử lý ukulele trong 30s!!!
  3. thienhuongquang

thienhuongquang Thành viên quen thuộc

Mà học guitar khó quá dễ nản lắm bạn ơi. Học cái dễ trước từ từ cảm âm tốt rồi thì chuyển sang cái khó hơn.
    Ai mà không thích thì khó mà học được guitar lắm, đa số ai tập thời gian đầu cũng nản cả. @@
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    90% con trai học guitar là để cua gái mà bạn
    10% còn lại là để gái nó cua :))
  4. thienhuongquang

thienhuongquang Thành viên quen thuộc

thôi bye bye mọi người, má mới dậy uống nước bắt phải đi ngủ rồi.
    Có gì hôm sau mình sẽ đàm đạo sâu hơn về vấn đề guitar và .... :))
  5. trantanloc87

trantanloc87 Thành viên quen thuộc

Tui là tui hướng tới cái 10% đó đó nha.
    Anh em mình nói tí cũng có chung một cái mục đích cho việc học guitar cả . :))
  6. ChoiXongJong

ChoiXongJong Thành viên mới

Mình cũng muốn học đàn lắm mà chưa có thời gian với không biết nên chọn nhạc cụ j cho thích hợp nữa @@ mọi người cho ý kiến xem nên học j trong 1 năm là đánh hay và đem đi những dịp lễ này nọ thực hành đc nhỉ :-?
    Ad muốn học guitar hả ? Ad đang ở đâu vậy ? mình ở Q4 và cũng đang muốn học nè, người dạy là bạn ba mình, ông này dạy rẻ lắm vì ông rất yêu nghề luôn, chỉ có 500k 1 tháng ah, mỗi tuần 1 buổi tùy mình chọn, có muốn học chung w mình ko ?
  7. kool_devil1902

kool_devil1902 Thành viên mới

trời cái ukulele đánh như mấy thằng đàn bà vậy học làm j @@ guitar là manly nhất rồi đó ! mình thích học guitar lắm mà hồi đó học đc 2 tuần xong mấy đầu ngón tay nó sưng lên hết @@ xong cái đau quá nghỉ nghỉ cái h nghỉ luôn =.=" cũng muốn đi học lại lắm mà cái động lực học để cua gái chưa đủ mạnh T.T
  8. ChoiXongJong

Bậy Bậy tui nào có dậy @@ mình học guitar vì đam mê thôi nhé ^^
    .....mà công nhận nhìn mấy thằng đánh guitar tươớc mặt gái nó hâm mộ mình cũng phát ghen, muốn đc y như nó dậy >.> cũng là 1 động lực đó chứ :))))
    ủa tui tưởng chủ top là con gái chứ @@
    có vẻ như là học guitar để cua gái thiệt rồi =)) trên đời này khó có ai kiếm đc ng học vì đam mê ngoài tui lắm hihi =]]]]
  9. ChoiXongJong

có j đâu cây đàn 2tr là bình thương mà bạn ! có cây mấy chục triệu luôn ấy chứ =.="
    Tại người ta đam mê nên mới bỏ tiền ra mua, xứng đáng mà :) Tui có tiền cũng mua luôn !
  10. kool_devil1902

kool_devil1902 Thành viên mới

vãi gì mà mua cây đàn gần 2tr thế @@ đầu tư quá vậy ? đàn đó làm từ j vậy ? bạn mua ở đau coi chừng bị gạt đó :|
    post hình lên cho mọi ng chiêm ngưỡng cây đàn 2tr nào @@