1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em đi bỏ lại con....nợ!

Chủ đề trong 'Nhạc cổ điển' bởi Pastorale, 28/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pastorale

Pastorale Thành viên mới

Em đi bỏ lại con....nợ!

Thế là đã được 6 tháng 12 ngày kể từ khi em mất hút con mẹ hàng lươn. Mà thật đến bây giờ anh cũng chả biết tại sao em lại tẩu vi một cách đột ngột đến chóng mặt như vậy. Tại vì em không chịu nổi cảnh chia tay? Tại vì em đã có thằng khác? Hay là tại vì em thừa biết rằng anh chẳng bao giờ yêu đứa nào ở xa quá 100km? Nhưng dù thế nào thì chúng ta cũng đã có hơn 1 năm hạnh phúc bên nhau, làm sao mà em có thể lặng lẽ ra đi mà không nói với anh một nhời? Anh đang đau khổ vô cùng em biết không? Tại sao em lại có thể tàn nhẫn đến thế được? Bộ CD chín bản giao hưởng của Beethoven anh đã phải mất bao nhiêu công sức chọn lựa (không tính đến việc giá tiền đắt gấp cả chục lần CD thường), thế mà em xách đi mất hút luôn, không hỏi han không nhắn gửi gì cả (đểu giả đến thế là cùng). Lại còn cuốn Đời tỉ phú của anh cùng với bao nhiêu sách vở quan trọng khác nữa chứ. Anh cảm thấy tuyệt vọng, bởi sự ra đi của em kéo theo những mất mát vô cùng to lớn đối với anh.
    Em yêu, hãy về với anh, và hãy trả anh những gì em biển thủ của anh đây!
  2. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

TY đi nhầm chuồng rồi. Qua box Cổ điển nhớ.
    Gửi các bạn Cổ điển: Mời các bạn đón nhận gà đi lạc này...
    Best regard.
  3. Fleur-de-Lys

Fleur-de-Lys Thành viên rất tích cực

Cái bài than thở vụ người yêu dùng kế Tẩu vi thượng sách của bác Pastorale này sao post ở nhiều nơi wá dzậy? Pác ơi thế pác đã làm gì mà khiến con gái người ta phải chạy rẽ đầu ngôi thía pác, hì hì
    Lily cứ yên tâm, bác này là thành viên mới đăng ký của box Cổ Điển đấy. Để đó bọn tớ xử lý
    À, cái bộ CD 9 giao hưởng kể ra cũng đáng tiếc thật. Nhưng mừ cái bộ truyện Đời tỉ phú thì không khó kiếm đâu, bác lên hiệu sách Đông Tây trên phố Bà Triệu, mua sách cũ 20 ngàn một bộ
  4. hacmieu

hacmieu Thành viên mới

Oh ý của cậu này nói là con gái bạc tình :) Thực ra thì các thứ bác mất chả là cái gì cả :D Nếu bác lấy người yêu bác rồi về sau nếu có chuyện gì xảy ra bác còn mất nhiều hơn. Thôi thà sớm cho nó được việc còn hơn muộn :D Tiền thì có thể lấy lại được chứ còn cuộc đời muốn lấy lại được chắc kiếp sau....... nhỉ hehhehhehhe