1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM ĐI TÌM BẠN

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hot_heart, 19/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coco13

coco13 Thành viên quen thuộc

@LanAnh : Chị ơi anh Hot nói là sẽ " chạy ăn từng bữa nhà hàng " cơ mà
  2. lananh2617

lananh2617 Thành viên quen thuộc

Anh Hót bảo sau này mới chạy ăn từng bữa nhà hàng cơ em ạ.Chứ bây h vẫn đang chạy ăn từng bữa cơm chay.Bởi rứa nên em có thấy anh Hót nói cái chi đâu.Em nói thế có đúng thế không anh Hót nhở????
    Gửi anh Vuthang100
    Em ko ngờ anh lại khui được cái địa chỉ mail của em cơ đấy.Rất có triển vọng.Em sẽ thử tìm hiểu anh xem sao.Nhưng cái nick đó của em ko xài nữa qua nick lananh2617 nhé.Chà,có cơ hội đi Nhật rùi đây
  3. okanehoshii

okanehoshii Thành viên mới

xin lỗi em lananh2617 vì sự trả lời chậm trễ này nhé! Mấy hôm nay anh phải lên tokyo theo chương trình thực tập của công ty nên đã không biết có lời nhắn của em. Giờ anh đã add nick em rồi đấy! Mong sớm có dịp được trò chuyện với em!
    TB: ko hiểu sao tự dưng lại mọc đâu ra điều lệ phải có trên 50 bài viết thì mới được gửi bài trong này làm anh phải đổi sang nick cũ
  4. lananh2617

lananh2617 Thành viên quen thuộc

xin lỗi em lananh2617 vì sự trả lời chậm trễ này nhé! Mấy hôm nay anh phải lên tokyo theo chương trình thực tập của công ty nên đã không biết có lời nhắn của em. Giờ anh đã add nick em rồi đấy! Mong sớm có dịp được trò chuyện với em!
    TB: ko hiểu sao tự dưng lại mọc đâu ra điều lệ phải có trên 50 bài viết thì mới được gửi bài trong này làm anh phải đổi sang nick cũ
    [/quote]
    Giận rồi,đền đi..........
    Được lananh2617 sửa chữa / chuyển vào 19:06 ngày 03/05/2006