1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em đưa bạn gái vào nhà nghỉ và đưa **** vào nhà nghỉ, giả sử bị công an tóm thì họ phân biệt thế nào

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi boxgdtt, 03/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boxgdtt

boxgdtt Thành viên mới

Em đưa bạn gái vào nhà nghỉ và đưa **** vào nhà nghỉ, giả sử bị công an tóm thì họ phân biệt thế nào được

Ý em hỏi là đưa **** vào nhà nghỉ thì bị quy tội mua *******, đưa bạn gái vào nhà nghỉ thì không sao (không sure lắm). Vậy công an phân biệt đâu là ****, đâu là bạn gái kiểu gì?
    Câu hỏi nghiêm túc, Mod đừng có lock đấy.
  2. trungcan84

trungcan84 Thành viên mới

bị bắt thì cho hai người vào mỗi phong khác nhau rồi hỏi xem có trả lời khớp không
    ps: ông anh làm công an bảo thế
  3. hoang88

hoang88 Thành viên mới

bác ở trên nói đúng đấy, họ sẽ hỏi tên, đc và 1 số cái linh tinh khác, nhưng có điều chắc chắn là sẽ có khối ảnh nóng mà ngắm
  4. onggiakute

onggiakute Thành viên mới

hay nhỉ nhưng em nghĩ là đi với **** thì có ai tính trước là bị bắt chứ , mà đã khi bị bắt rồi theo kiểu bất ngờ thì làm sao kịp mà bảo nhau, mà có bảo nhau được thì hỏi cài câu tên tuổi, nhà ở đâu, làm nghề gì là lòi mặt nhau ngay
  5. Marki

Marki Thành viên rất tích cực

Quá dễ. Công an hỏi "Ai là con gái nhà lành thì giơ tay"
    - Nếu là bạn gái cậu em ý sẽ khóc và allo xin lỗi bố mẹ
    - Nếu là **** thì sẽ giơ tay và bảo ko tin mấy anh công an gọi về số này mama em sẽ xác minh cho xem
  6. trungcan84

trungcan84 Thành viên mới

cũng còn tuỳ có ảnh nóng bác àh
    đi **** bị tóm thì xin thì các chú cũng tha nhưng đã bật lại thì có ảnh nóng ngay
    đi với người yêu thì không sao các chú bảo là lần sau nhớ mang CMT
  7. Marki

Marki Thành viên rất tích cực

Nói thế **** mang CMND thì cũng được coi là bạn gái à? Hay ngoại tỉnh thì gọi là **** còn nội tỉnh thì ko bị tính thế?
    Tớ nhớ vụ em Vàng Anh thấy ko bị truy tố vì 2 em ý tự nguyện vậy giờ **** và khách cùng tự nguyện sau đó sáng ra thì tặng tiền ăn sáng cho nhau có sao đâu
  8. onggiakute

onggiakute Thành viên mới

bác này nói lin tin quá, bác ở trên chỉ bảo là mấy thằng công an nó nói thế thôi chú có ai bảo mang hay không mang CMND thì làm sao đâu, hỏi vài câu là biết ngay à
    còn vụ vàng anh ko bị truy tố ko phải là vì bọn nó tự nguyện, mà là do bọn nó được bưng bít bởi những người có thế lực nên mới không bị truy tố
  9. hdtanhtxz

hdtanhtxz Thành viên quen thuộc

em thì nghĩ rằng là khi nó bắt thì chứng tỏ là nó đã theo dõi khá lâu rồi thì mới bắt chứ .
    còn vấn để hỏi cho khớp thì chỉ là thủ tục thôi .
    em có thằng bạn bị bắt 1 lần đc báo trước đủ thời gian mặc quần áo và còn đang giả vờ sơn nhà nữa (2h sáng ) thế mà vẫn bị phạt đó
  10. vinken

vinken Thành viên mới

theo mình nghĩ thì khi đưa bạn gái vào nhà nghỉ thì mặc định chúng ta coi bạn gái cùng đẳng với **** rồi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa