1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em học trường Cao Đẳng Du Lịch, bác nào biết chỗ nào cho thuê trọ quanh đấy sạch sẽ giá hợp lý thì g

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi thuhavnpt, 27/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuhavnpt

thuhavnpt Thành viên mới

Em học trường Cao Đẳng Du Lịch, bác nào biết chỗ nào cho thuê trọ quanh đấy sạch sẽ giá hợp lý thì giúp em với ạ!!!

Em đang thuê 1 nhà nhưng trời mưa thì ngập hết cả nên muốn chuyển chỗ khác, các bác giúp em với ạ, hiện tại em đang ở một mình, về sau muốn tìm bạn ở cùng, em là nữ, quê Bắc Giang ạ , mong các bác giúp đỡ, em vote 5*
  2. thuhavnpt

thuhavnpt Thành viên mới

Bác nào biết chỉ giúp em với ạ
  3. ktxdak45

ktxdak45 Thành viên mới

Vào khu Đồng Xa thuê "mợ" àh, khu này nằm cạnh đường Phạm Văn Đồng giao với HoàngQuốc Việt. Trong khu này nhiều nhà cực luôn, đảm bảo "mợ" cứ vào tìm là có. Chúc "mợ" sớm tìm được "chốn dung thân" tuyệt nhé :D
  4. JWalker

JWalker Thành viên mới

Mình biết ngay ngõ gần trường đi qua Điện lực 1 tí có khu nhà dãy khép kín (nhưng nước giếng xách vào), giá 500k thì phải
  5. thuhavnpt

thuhavnpt Thành viên mới

Em cũng thuê ngõ 180 giao giữa đường Hoàng Quốc Việt và Phạm Văn Đồng đấy, trời mưa ngập hết cả đồ nên mới phải chuyển, bác có chỗ nào khác sạch sẽ không bảo em với
  6. thuhavnpt

thuhavnpt Thành viên mới

Vote cho 2 bạn 5* rồi nhé, thank U!, Các bạn khác có biết chỗ nào nữa không bảo em với, quanh khu cầu giấy hay Mỹ đình cũng được, quan trọng là sạch sẽ, giá 4-600k là được ạ
  7. ktxdak45

ktxdak45 Thành viên mới

Khu Nhân Mỹ (đi qua bệnh viện 19-8) rất nhiều, nếu bác thích xa hơn 1 chút thì khu Mỹ Đình (đi qua bến xe MĐ đến bến xe bus đầu tiên rồi bác rẽ fải vào đó hỏi, nhà khép kín chỉ 500-600K, điện nước như or rẻ hơn các chỗ khác mà lại gần chợ, rất an toàn) khu này rất nhiều SV thuê vì giá cả các mặt hàng hợp lý và có nhiều quán cơm bình dân
    Được ktxdak45 sửa chữa / chuyển vào 22:21 ngày 27/07/2008