1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em hỏi các bác chơi facebook tí

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi jang145, 19/04/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fym

fym Thành viên rất tích cực

Cái này hỏi Favourite là chuẩn rồi. Đợt trước thi Miss Mic, Fav có cách cheat câu like đấy :D
  2. jang145

jang145 Thành viên mới

Không có chuyện đó đâu bác. :D, làm sao mà biết ai đã like page của mình được
  3. Mr_Black

Mr_Black Thành viên rất tích cực

Ủa vậy hả :)) Mình dốt quá, mà chắc bỏ em bỏ cuộc thôi các bác ah... Mình thì cứ đì đẹt dăm bẩy chục ng khác đã lên hơn 200 like rồi :(( hình như có dịch vụ like thuê đúng không ta hehe
  4. jang145

jang145 Thành viên mới

Không phải ý em như vậy, số like của bài viết thì đếm được, BTC cũng căn cứ trên đó mà trao giải. Nhưng còn cái mà phải like page thì like hình mới hợp lệ thì nó nói thế để tăng fan cho nó thôi. Bác cứ vận động mọi người like thoải mái đi nhé.
  5. danisa11

danisa11 Thành viên mới

Hàng ngày em tiếp nhận cả mươi cái nhờ vả kiểu này. hehe, nhưng mà mình cũng toàn nhờ người ta như vậy nên cứ thể mà like thẳng tay. :)) Em cũng có tham gia một số cuộc thi kiểu này rồi. Nói chung tùy các bác chọn mặt mà chơi thôi. mấy nhãn lớn thì họ làm ăn sòng phẳng lắm, làm mấy cái này mà lung tung hỏng uy tín của họ có mà chết à. chả đáng mấy tiền. Còn mấy thằng không có mấu mặt thì các bác nên nghiên cứu kỹ luật chơi trước khi thi.
  6. ninh3012

ninh3012 Thành viên mới

Giải thưởng là gì thế bác? để em vào ké tí :))
  7. jang145

jang145 Thành viên mới

Mới vào đọc, được thì bác hốt đi. em khỏi mất công đi vote :D

3 giải thưởng dành cho những bức ảnh được Ban tổ chức đánh giá là đẹp và có chất lượng cao nhất: mỗi giải một Gift Voucher nghỉ dưỡng 3 ngày 2 đêm tại khách sạn 5+ sao Vinpearl Luxury Da Nang trị giá 14.500.000VND/voucher)
    7 giải thưởng dành cho 7 bức ảnh có số lượt bình chọn (like) nhiều nhất: mỗi giải một Gift Voucher nghỉ dưỡng 2 ngày 1 đêm tại khách sạn 5 sao Vinpearl Resort Nha Trang, trị giá 6.800.000VND/voucher)
    10 giải thưởng dành cho 10 bức ảnh có số lượt bình chọn (like) nhiều tiếp theo: mỗi giải một Voucher chơi Golf tại sân Vinpearl Golf Club, trị giá 2.100.000VND/voucher)
  8. ninh3012

ninh3012 Thành viên mới

=)) 2 cái đầu thì còn tàm tạm, chứ cái giải 3 chơi gôn ấy mời em chơi em cũng chẳng chơi. tại có chơi bao giờ đâu mà biết. Hết cái để trao giải rồi ấy mà. Chơi được đấy bác, nếu có người yêu thì cố gắng kiếm giải rồi đi mà tận hưởng. Ở đó một ngày thì còn gì bằng.
  9. jang145

jang145 Thành viên mới

Em có chơi mấy cái này bao giờ đâu. Con em em nó chơi, mà cứ nheo nhéo mấy hôm nay bắt mình phải đi nhờ bạn bè vote giùm nó. :( chẹp.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cơ mà cũng lạ, nó mới ra đó xong rồi. Giải thưởng thì như vậy mà còn chơi làm gì nhỉ? Không nhẽ muốn đi nữa @@
  10. ninjaleader

ninjaleader Thành viên mới

Mềnh cũng mới đi vinpearl về đây, không biết có nên gửi hình tham gia một phát không nhể =))